Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 20
    Số bài viết
    1,235

Icon10 Tuyệt chiêu bug money trong FM 2010

Sau 1 thời gian tìm hiểu mình đã phát hiện ra 1 đôc chiêu kiếm tiền siêu nhanh và siêu nhiều trong FM 2010 Mình đã thử nghiệm và đưa ra kết luận cách này xài cho cả đội yếu lẫn mạnh

Cách này rất đơn giản đó là các bạn hãy làm cho đội bóng của mình nghèo thật nghèo, nghèo đến mức mà không thể nghèo hơn được nữa Finance của đội bóng lên tới âm hàng trăm triệu bảng Lúc đó những ông chủ thừa tiền , những đại gia là fan của đội bóng sẽ bất ngờ rót vào đội hàng trăm thậm chỉ là hàng tỷ bảng để đầu tư vào đội bóng Lúc đó bạn sẽ có hàng trăm triệu để tậu sao về

Khi xài cho Valencia

Khi xài cho 1 đội bóng cấp làng

NÓi thật là cách này rất khó thực hiện, mình nêu chỉ để tham khảo thôi, bình thường ra phải mất rất nhiều năm "phá hoại" CLB thì mới bị nghèo rớt mùng tơi đc

LÀM GIÀU KHÔNG CÓ

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi hot_dog : 14-05-2010 vào lúc 04:41 PM

Số bài viết
    309
    kinh thât...cấp 1 phát cả 1b!!! cố mà tiêu cho hết ko phí!!!

Số bài viết
    207
    Làm sao để mình nghèo thiệt nghèo, cái nì cần giải thích thêm

Số bài viết
    1,235
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr.Krabs Bài viết
    Làm sao để mình nghèo thiệt nghèo, cái nì cần giải thích thêm
    Cứ có tiền là mua cầu thủ mua xong thì cho lương thật cao khi được chợ cấp thêm tiền lại mua rồi sau khoảng 1 thời gian thành âm tiền sau 1 khoảng thời gian lâu nữa thì thành âm rất nhiều tiền âm rất nhiều tiền thì tự nhiên lại đc rót thêm rất nhiều tiền

ĐÂY CÓ LẼ LÀ 1 Lỗi rất lớn của SI, cái bug này giúp chúng ta khẳng định đội bóng không bao giờ bị phá sản
    sẽ không có 1 Portsmouth như ngoài đời

Số bài viết
    207
    vậy là ko bao giờ bị sack nếu mua bán thả cửa, còn request nó thêm tí tiền thì nó sack mình. Chán vãi

Số bài viết
    122
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hot_dog Bài viết
    Sau 1 thời gian tìm hiểu mình đã phát hiện ra 1 đôc chiêu kiếm tiền siêu nhanh và siêu nhiều trong FM 2010 Mình đã thử nghiệm và đưa ra kết luận cách này xài cho cả đội yếu lẫn mạnh

Cách này rất đơn giản ( không sử dụng bất kì trương chình hack nào) đó là các bạn hãy làm cho đội bóng của mình nghèo thật nghèo, nghèo đến mức mà không thể nghèo hơn được nữa Finance của đội bóng lên tới âm hàng trăm triệu bảng Lúc đó những ông chủ thừa tiền , những đại gia là fan của đội bóng sẽ bất ngờ rót vào đội hàng trăm thậm chỉ là hàng tỷ bảng để đầu tư vào đội bóng Lúc đó bạn sẽ có hàng trăm triệu để tậu sao về

Khi xài cho Valencia

Khi xài cho 1 đội bóng cấp làng

LÀM GIÀU KHÔNG CÓ
    vậy làm sao để chỉnh nghèo ơi là nghèo??

Số bài viết
    403
    Thế này phải đi mua Torres,Kun,Messi,CR9 gấp,chắt chiu 2 mùa giải mới có được 30M mà Liverpool nó đòi 70M mới nhả Torres cho mình

Số bài viết
    209
    chính xác sau khi newgame mua cho âm tiền thì bao lâu sẽ giàu nè, mất nửa mùa k?
    Vậy thì kiếm CLB nào giàu truuyền thống như Notingham newgame phát đã, thanks chủ thớt nha

Số bài viết
    48
    Muốn được thế này phải âm tiền trong 1 thời gian dài hay phải âm nhiều tiền

Số bài viết
    259
    Nhưng mà bao lâu mới âm tiền. Mà bao lâu mới âm rất nhiều tiền
    Với đội như MU đang nợ đầm đìa liệu làm thế này có hết khoản nợ đấy không nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới