Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kunmasta23 Bài viết
    vậy làm sao để chỉnh nghèo ơi là nghèo??
    Cứ Messi,C.ronaldo,F.Torres mà táng

Đừng trả 100% hợp đồng ngay,cứ trả góp theo tháng,như vậy là đến giữa mùa là kiết xác ah`

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Cứ Messi,C.ronaldo,F.Torres mà táng

Đừng trả 100% hợp đồng ngay,cứ trả góp theo tháng,như vậy là đến giữa mùa là kiết xác ah`
    vấn đề nho nhỏ : Tiền đâu trả lương, liệu nó có về ko

Số bài viết
    627
    Quỹ lương làm ji đủ để trả cho mấy cái thằng ấy ,,, Với lại mấy đội nhỏ mà mua CR9 chắc còn lâu nó mới về

Số bài viết
    108
    chủ topic cho xin mấy tấm ảnh chuyển nhượng của các đội bóng bác thử nghiệm đi.

Số bài viết
    627
    Chủ topic đâu rùi, chia sẽ cách chuyển nhượng của bạn giành cho các đội bóng nhỏ đi

Số bài viết
    50
    uầy!
    đúng rồi đấy! bác đã thương anh em thì thương cho chót đi, chứ cứ chơi nửa mùa thế này thì sao đỡ nổi. làm thế nào để đội nghèo thiệt nghèo hả bác, mất bao nhiêu lâu? liệu mình có bị chủ nó sack giữa chừng ko? em nghi lắm. hix
    em ko biết có bác nào bị trừ điểm vì nợ lương cầu thủ chưa chứ em dính rồi. mùa đó em nắm Boro, em về đó lúc nó đang ngụp lặn ở cuối bảng. em kéo nó lên nhóm play off thì ko còn tiền trả lương cầu thủ, chúng nó biểu tình. thế là mấy ông ở hiệp hội cầu thủ chuyên nghiệp nhảy vào móc hầu bao ra... thế là sang tháng sau đội em bị trừ 10đ, lại ngup lặn chống xuống hạng. bó trim

Số bài viết
    1,235
    mình thì mình không chơi nữa rồi file xếp không còn cái đội bóng cấp làng kia là mình tự tạo trong editor ( tạo thêm giải Faroe Islands) đội bóng nó nghèo sẵn rồi mỗi thánng âm khoảng 200,000 bảng

Còn chơi ở Valencia thì mình add manager và sử dụng 1 số công cụ hỗ trợ bên ngoài để thử nghiệm xem cách này có xài đc không

NÓi thật là cách này rất khó thực hiện, mình nêu chỉ để tham khảo thôi, bình thường ra phải mất rất nhiều năm "phá hoại" CLB thì mới bị nghèo rớt mùng tơi đc

Số bài viết
    29
    vãi chưởng thế mà làm em new game,cứ tưởng ngon lành.Để trở thành CLB nghèo có vẻ khó nhỉ.Quĩ lưởng ko cho phép mình mua những thằng khủng,tiền chuyển nhượng cũng vậy.Có lẽ cứ thử 1 mùa chơi kiểu giả nghèo giả khổ vậy

Số bài viết
    546
    Chưa biết thực hư thế nào nhưng đầu tiên là mấy thằng ngon của CLB muôn đi để giúp CLB trả nợ. Su đấy sẽ là tình hình bết bát khi trụ cột ra đi, tiếp theo là Sign hàng khủng không về, cuối cùng là SACK chăng???

Số bài viết
    50
    Bác hack thế thảo nào ... chứ bình thường thì sao mà có thể làm được điều đó, club chưa kịp nghèo thì bác đã bị board nó đá văng ra đường rrồi, còn đâu cơ hội nữa.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới