Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 47
    Số bài viết
    230

Nên bán Evra và Vidic hay không ?

Sau mùa giải đầu giúp MU vô địch EPL và C1 hai thằng Barca Và Real nó đòi mua Evra và Vidic của mình. Một chú thì 29M Pound và một chú 35M Pound mình tính không bán, để sau này nó Tut cho mấy thằng trẻ vì mấy thằng này Deter cao nhưng mà đội mình lại đang kẹt tiền bán thì dở(Barca và Real đã trâu sẵn) mà không bán cũng dở vì tháng nào cũng lỗ sặc gạch vì trả lãi. Mong các bác tư vấn dùm.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,235
    Evra và Vìdic đều sinh năm 81 như vậy đã 29 tuổi
    + thêm 64 mil Pound cho 2 chú => nên bán

Bán Vidic để Evans đá thay thì tuyệt vời

Số bài viết
    2,864
    Nên save load để bán dc giá cao,ko bị hớ

Số bài viết
    38
    bán mạnh chứ . 2 thằng này đều cao tuổi rồi , để lại mất giá
    Evra thì thay bằng Marcelo(nếu mua đc) , Criscito...
    Vidic : Sakho(trẻ mà trâu),Còn Evans đó thôi , thêm thằng Otamendi nữa , thiếu gì người thay

Số bài viết
    22
    Theo mình thì hok nên bán MU thì thiếu gì tiền mà phải bán.Chap nhận là hai chú này tuổi khá cao rùi nhưng muốn mua ngươif thay thê và đá hay như thế luôn là hok thể .Theo mình bạn nên đẻ lại ! Mình cung dẫn MU mà mới một mùa mà bán đi hai trụ cột thì có lẽ là hok nên .

Số bài viết
    55
    Mình chơi MU, đầu mùa 2 thằng Real nó mua vidic 70M, cuối mùa giao mới được nhận mà thằng vidic nó không chịu mới ác , thử xem được hơn hay không?

|<|¬ông Çó \/jê.¢ (¯¬j` |<|¬ó, Ç|¬j? §o* †jê`n |<|¬ông Ñ|¬jê`µ
    +)àø Ñúj \/à £â'p ßjê?n, †|¬µê Ñgu*o*j †|¬ê' £à ><øng

Số bài viết
    230
    em nói thế này không biết các bác có tin không. Thực ra vị trí Evra mình đã có G.Bale rồi nhưng chú này chỉ số chấn thương khá cao mặc dù PPM của chú rất tuyệt vời, thằng này đầu mùa em trả Tot 20M Pound nó chấp nhận nhưng Board từ chối vì còn chấn thương, đến cuối mùa khi em đã ẵm cú đúp rồi em offer 10M pound vì thấy Farvourite Club của nó có MU nên thằng Tot cho đi luôn. Còn thằng Modric muốn hốt về để tăng chiều sâu cho đội vì nó đa năng nhưng thằng Man Ctin nó hốt rồi nên mình cũng chưa nghĩ ra cách nào để đưa chú về. Nếu chú G.Bale chấn thương ---> bó chi lấy ai thay hơn nữa MU của mình đi sâu là nhờ mấy thằng này nếu bán cho 2 thằng trâu bò kia khác nào dâng CUP cho nó chứ tiền thì ai chẳng thích. Ghét nhà Glazer nó làm cho mình tháng nào cũng trả lãi vỡ mồm cuối mùa thu hết tiền rồi lại trừ tiền thưởng vào mùa rồi lại trừ lãi tiếp nên chưa dám bung tiền tấn bởi thế mới tính chuyện bán 2 thằng này, còn vị trí hậu vệ phải cũng đang đau đầu chưa biết tìm ai.

Số bài viết
    1,426
    tận dụng đến cùng , màu cờ sắc áo của MU

Số bài viết
    4,029
    tôi thì dùng 2 mùa thôi
    tôi thì mùa đầu đã tóm ngay chiellini rồi ==> vidic là để đá cặp thôi, 2 mùa sau có otamendi rồi, lo gì
    evra, công nhận là hậu vệ trái số 1 fm, nhưng mà già mất rồi, dùng 2 mùa cũng phải bán thôi, cơ bản tôi cho roberto carlos và evra huấn luyện thằng bale rồi, để nó dự bị làm gì, ngoài ra còn fabio đá hay tuyệt nữa chứ
    nhưng mà bán thế kia... có đúng là bọn kia nó trả tiền tươi ko?? nếu nó trả sau thì cứ kì kèo bắt nó phải nôn tiền ra mới thôi

Số bài viết
    230
    Bác nguyenma tư vấn em làm sao để 2 thằng kia nôn tiền tươi ra đi chúng nó giàu sụ mà toàn mua trả sau chán chết, mà bác không đắn đo gì khi bán 2 thằng này ah ?:a33:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới