Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 44
    Số bài viết
    145
    Mấy hôm nay không rãnh, giờ rãnh thì lên post bài tiếp nè.
    Hôm rồi nói không rõ nên có mấy bạn không hiểu ý lắm: cụ thể ntn:
    Pazzini mua ngay mùa đầu tiên(vì nó đang bị dính chấn thương, bản 7.02 mới nhất), vì chấn thương nên mua giá rất rẽ mấy bạn ah, chỉ 13m là có nó thôi, trả bằng tiền mặt, mình chơi MU, nên 13m không là bn cả, nó chấn thương thì chỉ số tụt nhưng sau khi hồi phục(sau 4 tháng) thì nó lên rất khiếp, chỉ số tăng vùn vụt, liên tục ghi bàn cho MU, nhớ là phải ký ngay mùa đầu tiên mình chơi nhé, nếu không là giá ...cắt cổ đó, các chỉ số thuộc dạng là trung phong khũng, finishing, heading,pace đều rất tốt, hiện giờ mình đang chơi ở mùa giải thứ 2 rồi, nó là dạng không thể thay thế ở MU, đang thi đấu, 33 bàn/34 trận, điểm tb 8.00, cũng với cách ký hợp đồng tương tự như vậy thì mình ký được với Owen, giá hời...20m(vì cũng bị chấn thương), sau khi bình phục thì cùng với Pazzini tạo thành 1 cặp tiền đạo khũng khiếp, phía sau 2 tiền đạo này là thằng Roo, cánh trái Ronaldo(điểm 8.34 tính tới thời điểm này), hiện chưa mua được Joaquin cho cánh phải, nên dùng tạm thằng Riff, chỉ 17 tuổi, nhưng Cross,Dribb đều rất cao, đáng để đào tạo, dự bị tiền đạo thì thằng Lopes, ai biết thằng này ko? sao chỉ số nó cao quá trời mà còn rất trẻ<18t.
    Thắc mắc nhỏ, sao bản FM2007 này thì các cầu thủ trẻ tài năng lại nhiều đến vậy?? có những thằng chỉ số rất rất cao, nhưng giá rất rất rẽ, cụ thể thằng Nasscar gì đó, thủ môn, giá....40k. À, ai chơi MU thì ngay mùa đầu bán Rio đi, mua về thằng Hobbs của Liv(chỉ số không thua RIO, nhưng còn trẻ, lương thấp), mà ai biết cách bán Rio cho Chels 90m không vậy? sao nó Enquiry thì tui set 35m nó từ chối ngay lập tức

Số bài viết
    196
    Nó enquiry chỉ để chia rẽ nội bộ Man thôi. HObbs đá hay thật nhưng trong 2 mùa đầu tiên thì không thể so sánh với Ferdinand được. Với lại sang mùa 2, Pique trở về thì Hobbs làm gì có chỗ đá.
    Cầu thù chỉ số cao nhiêu nhưng không hẳn đã tài năng đâu, phát triển sớm quá cũng không tốt mà.

Số bài viết
    300
    Lần trước cũng thử mua nhưng mà thằng chủ tịch nó nhất quyết ko đồng ý vì ko vượt qua đc kỳ kiểm tra y tế (chấn thương dài hạn)

Số bài viết
    145
    Nếu không mua được vì không lọt qua vòng kiểm tra sức khoẻ, bạn có thể mua nó ở "chuyển nhượng mùa Đông" mà, và nhớ là ký hợp đồng sớm sớm nhé.

Số bài viết
    590
    Hậu vệ có thằng Riginiusen gì đó đá hay lắm mùa đầu lại rẻ mà đã đá ổn rồi

Số bài viết
    119
    Pazzini tui mua về năm thứ hai . Đá cứ gọi là khủng : Vua phá lưới C1 , đá xong 1 mùa thì cả Real , Inter , AC, MU , Liverpool nhảy vào đòi mua !!!

Số bài viết
    176
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hungmom Bài viết
    Pazzini đá tốt đấy chứ, tớ chơi MU mua ngay ở đầu mùa thứ 2 (hè năm 2007), giá đẩy lên mức 25M mới thuyết phục được Viola nhả anh ra. Đúng là anh chàng này về luyện tập và chỉ số Finish tăng khá ổn, sau 2 mùa thì hiện tại Finish của anh là 19 ^^. nhờ đó anh chiếm luôn vị trí chính thức của đoàn quan Azzuri. Các chỉ số khác về kỹ thuật và thể lực đều ổn, nói chung là một tiền đạo đẳng cấp, và điều quan trọng là anh phù hợp với lối chơi và cuộc sống tại Old Tradfford ^^
    Xin lỗi bác nhưng em buộc phải nói với bác rằng bác mua bán .... very chicken :B20:
    Em chơi giải Ý quen vì vậy em biết , nếu muốn mua Paz mùa thứ 2 thì cực dễ . Mùa đầu , vì Fio chỉ chơi 1 ST nên Paz ko cạnh tranh đc với con bệnh Toni ( ngoài ra Fio còn Mutu nữa ) . Bản em chơi , thậm chí mùa thứ 2 Paz còn ức chế vì ko đc lên đội hình 1 và .... transfer request . Em nhảy vào mua chi mat 11 M $ mat va cac them dieu khoan se tra 4,5 M nua khi nao ku nay ghi dc 30 goal , the ma ngay dau mua thu 3 em da phai tra not 4,5 M nay roi

Số bài viết
    108
    Pazzini đá rất tốt. Tôi cho rằng thằng này phải là Wonderkid. Khoảng tầm 2 năm sau khi mua thằng này về tôi cho nó đá cặp với 1 trong hai cầu thủ Shevchenko hoặc Drogba. Vài năm sau để thằng này đã cặp với Carlos Vela thì ôi thôi tiếc thương đội bạn.

Số bài viết
    9
    có vấn đề gì hok nếu cho chú này đá 1 mình ? tại định mua về ấy mà ..

Số bài viết
    1,178
    Em thấy chú này đá cặp với 1 cầu thủ trẻ chẳng hạn như thằng Walcott thì nó sẽ đá hay hơn là đá một mình

Because The Main One

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới