Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 32
    Số bài viết
    207
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Nếu đã vô địch PL rồi thì mục tiêu tiếp theo phải là vươn tới đấu trường châu Âu chứ nhỉ? Cứ mua hàng rẻ làm gì, bạo tay dùng hàng hiệu mới thu đc thành quả chứ
    Nhưng mà chơi vậy không vui . Kiếm mấy thằng nó tuổi băm mà đang xuống phong độ. Mua về giúp tụi nó lên phong độ chúng nới nể Em đang me Ciani (Bordeaux), Pajera (Espanyol) :">

Số bài viết
    1,180
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr.Krabs Bài viết
    tao_day38: Corluka nó chịu bán sao bác , để em thử xem sao
    giovinco2386: thằng Vanden Borre concentration hơi thấp có an tâm ko bác
    Thằng này tôi để đá cánh phải, ít sai lầm lắm, đã đá chú được 4 mùa roài, lúc chán vì có hàng random khủng hơn bán đi cũng được 17,5 mil Euro đấy. Yên tâm mà xài đê, ko phí tiền đâu

Số bài viết
    2,470
    Zapata với Otamendi ngon.Cánh trái thì thử Lee Wallace ( hình như thế tên ko nhớ rõ ) Cánh phải mua tạm Eboue Ars nó bán đấy

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    3,560
    Nhưng mà chơi vậy không vui . Kiếm mấy thằng nó tuổi băm mà đang xuống phong độ. Mua về giúp tụi nó lên phong độ chúng nới nể Em đang me Ciani (Bordeaux), Pajera (Espanyol) :">
    Với tiềm lực, độ imba của những Chelsea, Inter, Barca, Real... thì mình nghĩ tài năng của HLV là chưa đủ
    Một điểm gây nhiều khổ sở cho các HLV của FM2010 :-<
    Dùng hàng trẻ thì phải đợi 1 vài năm nó đến độ chín đá mới hung bạo, nhưng chỉ sau 2 năm "tự nhiên" các đội kia yếu hẳn đi, ở C1 thường bị loại bởi các đội kém thế hơn hẳn. Chơi 4, 5 lần rồi lần nào cũng vậy hết

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    207
    Với tiềm lực, độ imba của những Chelsea, Inter, Barca, Real... thì mình nghĩ tài năng của HLV là chưa đủ
    Dùng hàng trẻ thì phải đợi 1 vài năm nó đến độ chín đá mới hung bạo, nhưng chỉ sau 2 năm "tự nhiên" các đội kia yếu hẳn đi, ở C1 thường bị loại bởi các đội kém thế hơn hẳn. Chơi 4, 5 lần rồi lần nào cũng vậy hết
    Bởi vậy dùng hàng cùi bắp cho nó có tính cạnh tranh

Số bài viết
    726
    chỉ mong sao FM 11 ko có cái mua nợ 48 tháng nữa, cho cái này vào mất hết độ khó

Số bài viết
    403
    Otamendi thấy hợp nhất giải Spain,đá EPL bọn Drogba,Torres,Rooney nó repa chết

Số bài viết
    207
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keyis123 Bài viết
    chỉ mong sao FM 11 ko có cái mua nợ 48 tháng nữa, cho cái này vào mất hết độ khó
    Đồng ý. Cứ như hồi FM08 với FM09 có hơn không. Chơi kiểu này cứ 3 mùa new game vì không có thằng nào ko mua được

Số bài viết
    36
    bác thích thì mua DC 18 tuổi Krysorvt của metalurg ấy 4m 1 là về vừa ngon vừa rẻ còn giàu hơn tí thì mua forlin của espanyol ý chứ pajera già mà châm còn nếu bác muốn hàng chất lượng cao thì mua thằng DL danny wilson DR thì mua thằng loic nestor của havre ấy ngon bổ rẻ

Số bài viết
    237
    thực ra em chả thấy Chelsea yếu đi bao h, đá đến mùa 4 r, nó vô địch 3 năm, mà năm nào cũng chỉ để thủng lưới <15 bàn. Éo đỡ đc cái hàng thủ của nó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới