Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 7 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 67
    Số bài viết
    465

Tac tan cong trung lo dep mat

Mính thích su dụng lối đá tân công trung lô,nên da chế ra tac nay tren sơ đồ 4-2-3-1,mình dá thấy khá ổn và da dung khong bi bắt bài trong hơn ...10 năm,các bạn có thể thấy mình đá dên nam 2027,
    Tac nay co thằng tien dao va tien ve trung tam ghi ban rat mau,co the noi trong doi hinh thang nao cung co the ghi ban tru thu mon,nhiu luc xem bọn càu thủ bỏ lõ cơ hội mà bị trầm cảm

Tac này không sử dụng bug phạt góc cho bản 10.3
    Các bác dùng vá cho em xin y kiến để hoàn thiên em nó,hay hoặc dở thì cung mong các bác ném đá ít thui nhaz
    Con day la link
    http://www.filefront.com/17147930/go...-Dec-2010.tac/

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi tyty512 : 02-09-2010 vào lúc 03:44 AM

Số bài viết
    2,107
    cho tí ảnh minh họa đi bác

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    735
    16/10/2027 mình chưa bao h chơi quá 3 mùa , dù sao cũng thanks, test sau, tại tac mình đang xài hiệu quả lắm, chừng nào bị bắt bài thì test tac bạn thử .

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    cho tí ảnh minh họa đi bác
    Có ảnh đó chứ bạn,xem lại nhaz

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    16/10/2027 mình chưa bao h chơi quá 3 mùa , dù sao cũng thanks, test sau, tại tac mình đang xài hiệu quả lắm, chừng nào bị bắt bài thì test tac bạn thử .
    Rat cho doi y kiến của bạn sau khi dùng thư tac cua m ình

Số bài viết
    46
    bái phục bác! chơi tới năm 2027!

Số bài viết
    627
    Cầu thủ vậy thì cần ji tac của bạn, xài tac 4-1-2-1-2 cũng vô đối mất rồi , bác test thì nên test mấy năm đầu kìa, chứ toàn hàng random siêu nhân vậy thì R9 cũng còn thua nữa là ... Mà công nhận bác nhìu hàng Random của Eng ngon ghê..

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    Cầu thủ vậy thì cần ji tac của bạn, xài tac 4-1-2-1-2 cũng vô đối mất rồi , bác test thì nên test mấy năm đầu kìa, chứ toàn hàng random siêu nhân vậy thì R9 cũng còn thua nữa là ... Mà công nhận bác nhìu hàng Random của Eng ngon ghê..
    Minh cung khong biết có phải do hang random qua khủng long không,nhung thang tien dao huyên thoại đã nghỉ hưu của minh chi có PA=173 ma thanh tích ghi ban cung đáng nể lắm,con thảng tiêng dao ỏ dôi brazil của minh chi co PA=170 ma săn bàn cũng vãi lái lăm,trân vói thang arhentina cháu nó lam 4 ban đay

Lần sửa bài viết gần nhất bởi tyty512 : 19-04-2010 vào lúc 03:38 AM

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tyty512 Bài viết
    Minh cung khong biết có phải do hang random qua khủng long không,nhung thang tien dao huyên thoại đã nghỉ hưu của minh chi có PA=173 ma thanh tích ghi ban cung đáng nể lắm,con thảng tiêng dao ỏ dôi brazil của minh chi co PA=170 ma săn bàn cũng vãi lái lăm,trân vói thang arhentina cháu nó lam 4 ban đay

Đâu phải là cứ PA thấp là cùi đâu bạn .. Bạn xem thử PA của súp lơ kìa , cóa 17x mà khủng luôn.... Test thử với đội mới ở năm đầu xem sao ..

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Chers86vn : 19-04-2010 vào lúc 04:00 AM

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết

Đâu phải là cứ PA thấp là cùi đâu bạn .. Bạn xem thử PA của súp lơ kìa , cóa 17x mà khủng luôn.... Test thử với đội mới ở năm đầu xem sao ..
    Đồng ý là PA thấp nhưng nhiều khi chỉ số vẫn ngon và đá hay nhưng
    Bó tay bác này,thiếu cái để minh họa sao lấy cái funny db ra,cái này tự làm chứ có fải SI đâu,chỉ số là do mình

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới