Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuhoaidang Bài viết
    cái này không phải là bug vì nếu là bug thì người ghi bàn sẽ là vị trí MC: Lurk outside area. Với lại bạn phải set thêm Corner trong Team Instruct. là Penalty area cả 2 cánh. Nhưng mà set thế này cũng khá hay và mình thấy bất ngờ với thành tích của bạn. vì bình thường vị trí far post hay bị kèm và hay đánh đầu ra ngoài. chắc tại Lucio có chỉ số quá khủng. Nếu vào người khác thì chắc chắn sẽ ko có thành tích ấn tượng nhất. Nhưng so sánh với Bug phạt góc thì thành tích vẫn thua xa. chỉ bằng 1/2 thôi. Nhưng mình vẫn ủng hộ cách của bạn vì bug chỉ là bug và không thực tế.
    là bug đấy nhưng là bug phạt góc của 10.1, cách set lurk outside chỉ là của 10.3 thôi, ở 10.1 và 10.2 thì dùng cách này, không ảo = bug ở 10.3 những cũng có thể ghi được 20-30 quả

Số bài viết
    176
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    là bug đấy nhưng là bug phạt góc của 10.1, cách set lurk outside chỉ là của 10.3 thôi, ở 10.1 và 10.2 thì dùng cách này, không ảo = bug ở 10.3 những cũng có thể ghi được 20-30 quả

Thôi kệ, ảo thế này cũng đủ rồi. Đến bây h 33 trận ( Serie A + C1 + Copa ) ghi 37 bàn rồi, nhiêu đây bàn cũng cứu cho mình 2/3 trận trong 1 mùa rồi. Cỡ như 10.3 thì 37 bàn x3 thì .

Số bài viết
    12
    Thấy bug kiểu này nên né tránh tình trạng nghiện bug .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới