Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 69
    Số bài viết
    17
    hjx ai chỉ mình cách set messi với . mình set đi set lại đủ mọi kiểu mà hiệu suất ghi bàn kém quá kém cả thằng adam liajic đổi trẻ .

Số bài viết
    76
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Mua trả sau được 1 tỉ thì mấy thằng tầm cỡ hazzard, ochoa, otamendi,alex, alexis sancheza, buanotte, neymar sao nó chịu về đội mới lên hạng được
    Được chứ. Otamendi còn mua đc từ khi ở hạng 2 (giải coca-cola)
    Những thằng kể trên,vừa lên hạng là mua đc luôn rồi. Duy nhất Alexis sanchez là ko muốn về nhưng khi trả lương và sign free cao là về được.
    Cái này còn phụ thuộc vào tính cách ẩn của cầu thủ nữa.Có 1 số thằng về CLB có Rep thấp hơn nó ko chịu. Nhưng 1 số thằng Pro thì ko ảnh hưởng. vẫn về.

Số bài viết
    234
    Đúng rồi mình đá Birmingham mùa đầu mới lên hạng cũng mua đc Ochoa,Otamendi,Hazard,Buonanotte rồi.Tuy nhiên Alexis Sanchez thì hơi khó tin,vì ku này cực kiêu và cực đắt(25m UK),Neymar cũng tầm 15m UK,Shelvey thì là hàng hot,mùa đầu thường bị Man C mua mất.Mùa sau bạn chọn mục tiêu là j mà đc tới 22,5 m vậy?Tốt nhất là bạn nên post tình hình chuyển nhượng,post hình ảnh đội hình cho anh em dễ hình dung.tac của bạn chắc hẳn là khủng lắm,vì đội hình thế này là yếu và mỏng,chưa kể đội mới lên hạng thường gặp tâm lí khi đá đội lớn(mình đá Birmingham thấy thế).Riêng mình thấy 3 MC mà chỉ có 1 MC phụ trách phòng ngự là ko ổn rồi,hàng tiền vệ ngoài Sandro còn lại tương đối mỏng cơm.chưa kể vừa chơi phản công vừa kéo đội hình push up mức cao nhất,lại overload,nó phản công có mà vỡ thớt,nhất là các tiền đạo PL vốn nhanh và khoẻ,chơi rộng(wide) mà lại chuyền ngắn.Hình như đá tac này thường có bàn thắng trước thì phải,vì đầu trận đá tấn công dồn dập thế mà,nhưng nếu bị dẫn trước thì đảm bảo là đội hình sẽ rối loạn.Tóm lại là mình vẫn nghi ngờ thành tích của bạn,để test xem sao nhé.

Số bài viết
    76
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taoday_38 Bài viết
    Đúng rồi mình đá Birmingham mùa đầu mới lên hạng cũng mua đc Ochoa,Otamendi,Hazard,Buonanotte rồi.Tuy nhiên Alexis Sanchez thì hơi khó tin,vì ku này cực kiêu và cực đắt(25m UK),Neymar cũng tầm 15m UK,Shelvey thì là hàng hot,mùa đầu thường bị Man C mua mất.Mùa sau bạn chọn mục tiêu là j mà đc tới 22,5 m vậy?Tốt nhất là bạn nên post tình hình chuyển nhượng,post hình ảnh đội hình cho anh em dễ hình dung.tac của bạn chắc hẳn là khủng lắm,vì đội hình thế này là yếu và mỏng,chưa kể đội mới lên hạng thường gặp tâm lí khi đá đội lớn(mình đá Birmingham thấy thế).Riêng mình thấy 3 MC mà chỉ có 1 MC phụ trách phòng ngự là ko ổn rồi,hàng tiền vệ ngoài Sandro còn lại tương đối mỏng cơm.chưa kể vừa chơi phản công vừa kéo đội hình push up mức cao nhất,lại overload,nó phản công có mà vỡ thớt,nhất là các tiền đạo PL vốn nhanh và khoẻ,chơi rộng(wide) mà lại chuyền ngắn.Hình như đá tac này thường có bàn thắng trước thì phải,vì đầu trận đá tấn công dồn dập thế mà,nhưng nếu bị dẫn trước thì đảm bảo là đội hình sẽ rối loạn.Tóm lại là mình vẫn nghi ngờ thành tích của bạn,để test xem sao nhé.
    Alexis đúng là kiêu,khó mua ngay. mùa đầu là 24,5M.
    Sang mùa 2 thì giá tụt xuống là 17M UK. lương 50k/w+ Sign Free cao nó đồng ý về.
    Lên hạng,Mục tiêu là winner sẽ đc 20M.
    Trước khi hỏi mua 1 thằng bất kỳ, kéo hết về Wage Budget ở mức áp chót, để lại 1 ít tiền làm tiền Sign Free.
    Khi cầu thủ đồng ý về thì đẩy hết sang Tranfer Budget để có đủ tiền.
    Gặp đội bóng lớn mình vẫn đá tấn công overload. Có điều tùy tình hình mà set tốc độ chậm lại ít nhiều, có khi chỉnh hẳn sang slow,narrow.
    Nói chung là lúc nào vào trận cũng trong tư tưởng đang thua 2 quả.
    Mấy ái Toughline công nhận quan trọng , tạo nhiều khác biệt
    Đội hình của mình mỏng . Vì Ko còn tiền để mua, với cả mua thằng nước ngoài về thì ko đủ đăng ký 8 cầu thủ train by nation.
    Hậu vệ mỏng, phải kéo sandro về đá hậu vệ, thằng nào trong đội cũng train thêm 1,2 vị trí mới để đa năng.
    Con át chủ bài trong đội là Yannick Djaló. 1 siêu tiền đạo 23 tuổi mua từ đội hình 2 của Sporting CP với giá... 600k.Tại sao nó khủng thì các bạn test thử,set Trequatista thử trong game sẽ rõ (có các PM lợi hại)
    Tactic này mình đá 70-80% là ghi bàn trước.
    Tactic này rất sợ những thằng tiền đạo, tiền vệ công có tốc độ cao.
    Ghi bàn đc thì thường mình chuyển về đá chắc, cầm nhiều bóng hơn, giữ thế trận.
    Có thể mới lên hạng, nên tactic này chưa bị bắt bài nên khả quan.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi depzaivatva : 11-04-2010 vào lúc 04:27 PM

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Mua trả sau được 1 tỉ thì mấy thằng tầm cỡ hazzard, ochoa, otamendi,alex, alexis sancheza, buanotte, neymar sao nó chịu về đội mới lên hạng được
    Bác Mourinho nói đúng ý em thế.Mấy thằng này đội mới lên hạng mua nó kiểu gì ? Nhất là 2 "Ông sao tương lai" sanchez và Neymar.Tiền bác đâu mà rinh 2 thằng này về vậy ???

Số bài viết
    4,029
    neymar tôi cầm parma mùa đầu cũng mua đc
    đừng có nói về việc chuyển nhượng nữa, người ta post tactic cơ mà, dùng tactic và test thôi

Số bài viết
    304
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    neymar tôi cầm parma mùa đầu cũng mua đc
    đừng có nói về việc chuyển nhượng nữa, người ta post tactic cơ mà, dùng tactic và test thôi
    Neymar sinh ngày 5/2/1992 có nghĩa là đầu mùa 2009 mới 17t, mà theo luật Brazil thì cầu thủ đủ 18t mới được chuyển nhượng, Nếu bạn nói mua để dành thì còn có thể chứ mua ngay về dùng thì cho mình xin bảng tranfer bạn sign thế nào mà pro thế. Về Tac của chủ Topic mình xin có ý kiến như thế này, thay vì 3 MC bạn nên kéo xuống bớt thành 1DMC để đảm bản cự ly đội hình và phòng ngự từ xa, mình đề xuất Annan, anh này giá chỉ 4m, Nott sign anh này chắc không bác nào ý kiến chứ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi leodang : 12-04-2010 vào lúc 01:16 AM

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leodang Bài viết
    Neymar sinh ngày 5/2/1992 có nghĩa là đầu mùa 2009 mới 17t, mà theo luật Brazil thì cầu thủ đủ 18t mới được chuyển nhượng, Nếu bạn nói mua để dành thì còn có thể chứ mua ngay về dùng thì cho mình xin bảng tranfer bạn sign thế nào mà pro thế. Về Tac của chủ Topic mình xin có ý kiến như thế này, thay vì 3 MC bạn nên kéo xuống bớt thành 1DMC để đảm bản cự ly đội hình và phòng ngự từ xa, mình đề xuất Annan, anh này giá chỉ 4m, Nott sign anh này chắc không bác nào ý kiến chứ
    mua đc ngay, nhưng 1 mùa sau nó mới về, quan trọng là MUA ĐƯỢC NGAY
    còn tac thì phải thử đã rồi nói chứ, bác chủ topic dùng thấy khủng thế kia cơ mà :a25::a25:

Số bài viết
    22
    Cho xin 500 hình history đi chủ thớt ơi. Ngưỡng mộ quá.

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của depzaivatva Bài viết
    Bạn ko biết gì thì đừng nói. Im mẹ mồm bạn đi. Công sức tôi chơi tử tế, chăm chút từng chút một,bỏ thời gian tỉ mỉ ra, bạn đừng có bôi nhọ nó.
    Tôi post để anh em tham khảo, chia sẻ với mọi người.Có thể giúp ích chút gì đó.Tactic ổn thì kết quả phải khả quan. chẳng lẽ kết quả bết bát mà lại đem đi post thì có ngu ko?Bạn quan tâm thì vào mà post bài về chuyên môn, tactic ấy.Bạn ko quan tâm thì thôi, đừng có vào mà đá xoáy.
    Bạn chơi 2,3 game, vậy bạn hiểu đc những gì trong game?Chưa hiểu rõ hết thì đừng có nói.Người ta cười cho.
    Nottingham vào game đc 2,5M.Đẩy max lên đc 3,3M
    Vô địch Coca-Cola, lên hạng là đc 22,5M. ==>Mua trả sau đc 100M.
    Oh la la. Thứ nhất đừng có văng tục,loại vô văn hoá như bạn thì BAN sớm hay BAN muôn là việc của Mod thôi.Bạn bỏ sức công chơi thế nào thì mặc bạn .Cái mà bạn post lên thấy nó cheat thì bảo cheat.tactic của bạn mình cũng ko quan tâm,mình ghé qua thấy bạn chém ghê quá thì vào đá mấy câu thôi.Còn bạn mua bán kiểu gì thì nhìn cũng biết là "SẠCH" cái gì rồi.Chuyên môn tactic FM thì có cái gì mà post ,quanh đi quẩn lại đc mấy cái tactic xoay như nhau.Game nó cũng chỉ đến thế.
    Mình vào chỉ nói vài câu bạn cảm thấy giật mình thì cũng đừng vô học như thế.post cái history tranfer lên,các clause với tình hình tài chính CLB trong 1,5 năm qua lên.Nhìn cái biểu đồ là biết ngay thôi.
    Mình mới chơi game này chắc chưa hiểu rõ = bạn đâu . mình chơi đc 8 năm rồi.cái trò mua bán trả sau nó cũng có từ CM01-02.
    Thích nhận xét về tac thì đây : tac cùi, save load hoặc cheat chỉ số mới có thành tích như vậy.Ko đáng xem lại lần tiếp theo.Bye bye

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới