Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 37 trong tổng số 37
    Số bài viết
    29
    Bẻbatov mình bán cho Chelsea mùa đầu dc 27M US cơ mà

Số bài viết
    29
    Nói chung để ý ,Asking Price nên để thấp hơn giá trị thực của cầu thủ thì sẽ dễ bán.Thường thì toàn bán gấp đôi.
    Một cầu thủ giá 8 m.Đặt giá bán là 1.6 m 12 tháng trả 4.1 kèm điều khoản chơi 10 trận trả 18mil.Bán cực dễ.
    Vừa mới từ AC nhảy sang Real thay đổi đội hình bán được hết luôn.Chỉ mỗi chú Vart là chẳng ai mua với giá mình cần nên cho mượn quách.

Số bài viết
    66
    bác cho nó chơi thường xuyên vào chứ 1,2 trận chẳng ăn thua gì đâu. khi nào mà có cái chữ "WNT" màu xanh bên cạnh tên cầu thủ là đc rồi. KHi đó bác cứ set giá cao vào, ít nhất là gấp đôi số tiên mà máy định giá cho cầu thủ đó. Sau đó nếu may mắn thì các CLB sẽ nhảy vào mua.

Bác sẽ thấy các CLB hầu như đều trả giá thấp hơn và đặc biệt là 99% sẽ trả 1 mức giá như nhau -- cái này không hợp lý lắm nhưng không biết làm sao cả. hix. Khi đó bác nên đồng ý bán luôn vì nếu như tham lam reject tất cả thì lần offer sau giá sẽ down nặng. Kinh nghiệm đau thương của mình 1 lần bán Ferdinand (khi đó 33t-giá 10.75m USD), lần đó mình offer cho các CLB 35m USD và Real đồng ý trả 25mUSD. Nhưng tại vì tham nên mình reject. Lần sau bán chỉ còn 17.5m USD. tiếc ngẩn ngơ, tại đang cần tiền mua Pique nữa. hixhix

Bác nào có kinh nghiệm bán nào khác không???

Số bài viết
    3,560
    Đọc qua các diễn đàn FM cũng ko thấy có cách bán cầu thủ nào hiệu quả. Toàn phải chờ có đội wanted rồi rao bán hoặc rao giá hợp lí để cầu may. Nhưng nói chung FM2010 việc mua bán cầu thủ khá là dễ chịu, nhiều anh già yếu dề vẫn có thể bán đc với giá hời

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Đọc qua các diễn đàn FM cũng ko thấy có cách bán cầu thủ nào hiệu quả. Toàn phải chờ có đội wanted rồi rao bán hoặc rao giá hợp lí để cầu may. Nhưng nói chung FM2010 việc mua bán cầu thủ khá là dễ chịu, nhiều anh già yếu dề vẫn có thể bán đc với giá hời
    mình thấy mua cầu thủ không dễ chịu tẹo nào, các đội hét giá ác, hơn cả thực tế ý chứ !

Số bài viết
    3,560
    À dễ chịu tức là đoạn mua trả chậm 48 tháng ấy mà, nếu nhiều tiền thì thích mua thằng nào cũng đc. Trả chậm đến một thời điểm sắp phá sản lại đc bơm tiền (nghe một bác của diễn đàn mình nói thế chứ thực tế chưa bao giờ lâm vào cảnh sắp phá sản cả)

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    179
    Kiểu offer after xxx appearances và after xxx league goals v.v... vốn là bug trong Cm01-02, và qua tất cả các bản vẫn được áp dụng đều đều, cho dù mỗi bản 1 biến tướng .....

Có lẽ các bác toàn muốn bán hàng .... thải giá cao nên khó là phải, mà như vậy mới giống thật chứ ^^, bản này máy nó hay thích loan to buy hơn >.< ....

Send me my angel

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới