Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 37
    Số bài viết
    78
    Bán cầu thủ thì cũng không phải là khó nhưng khó là bán những thằng cần bán kia. Vd như tớ cầm Bayern nếu như tớ muốn bán mấy thằng như Buyten, Toni, Klose... thì khó hoặc bán được nhưng không có giá trên trời ngược lại nếu tớ bán Riberi, Robben,... thì ối thằng thèm như MU, Barca, real... và giá thì 40~50m là chuyện nhỏ cao hơn cũng được nhưng nợ chứ không chả ngay. Còn các cầu thủ khác thì ấy cho đá khoảng 1~2 mùa nếu đá hay tất đầy thằng nó nhảy vào hỏi khỏi lo vụ đó chứ muốn tàu nhanh hoặc giải quyết những thằng thừa thì chỉ có hai cách bán cực rẻ hoặc giải phóng hợp đồng :">

Số bài viết
    3,734
    Berbatov mình cũng bán đc , Barca lẫn Real đều offer mỗi tội nó mua giá thấp quá , quá nhiều so với giá mà Sir Alex đưa về thế mình bán luôn lúc đấy khác nào cho rằng Sir Alex mua hớ còn mình bán hớ

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuannet Bài viết
    Sap kỳ vậy, T cũng offer to club lại còn bán với giá thấp.vậy mà nó toàn no offer ko à.chẳng thằng nào để ý đến luôn.hjx Hay tại bản của mình lỗi j nhi??
    Tại cầu thủ của cậu không có gì ấn tượng cả. Lại không dc thi đấu thường xuyên nên mới thế. Còn chước cuối là cho mua trả chậm. Transfer = 0$ nhưng cho trả chậm đúng giá trị trong vòng bao nhiêu tháng. 2 nữa thì set cho loan rồi set future fee.

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Berbatov mình cũng bán đc , Barca lẫn Real đều offer mỗi tội nó mua giá thấp quá , quá nhiều so với giá mà Sir Alex đưa về thế mình bán luôn lúc đấy khác nào cho rằng Sir Alex mua hớ còn mình bán hớ
    Mùa 1 mình cầm MU táng luôn EnKun set làm AMC hỗ trợ B9 R10 khá ổn. B9 đá cũng dc mà ko đến nổi tệ đến mùa 2 thì bán sẽ dc giá hơn.

Số bài viết
    92
    Mình phải bán ngay Berbatov vì nhìn nó đá ngứa mắt ko chịu được. Nhưng lúc offer to club, Real nó chỉ trả 5tr sau 40 tháng. Có ai bán được đúng giá không?

Số bài viết
    209
    Bạn zô coi có đội nào quan tâm tới nó hok? Nếu hok có thì cho tranf list sẽ có vài đội đòi Loan,nó hỏi Loan mình đòi bán nè, thử đi chiêu này mình xài woài

Số bài viết
    318
    Công nhận bản 10.3 này khó bán cầu thủ quá mình cầm Chelsea đá hết mùa đầu mà bán chật vật ko bán được cầu thủ nào khó bán kinh khủng Anh Anelka ghi 2x bàn mà bán ko ai quan tâm anh Drogba ghi 56 bàn cũng vậy bán được mỗi anh Carvalho 18m chán quá

Số bài viết
    7
    hehe Trick ở đây là thời điểm bạn offer cầu thủ đó, tức là khi đó sẽ có nhiều đội bóng để ý đến cầu thủ của bạn nhưng không đội bóng nào đủ số tiền trong quỹ chuyển nhượng để mua ==> No offer.( No money no love )

Số bài viết
    73
    Berbatov mùa đầu tui rao bán mãi mới bán dc có 17.5M Alex mua mất tới 30.75M uổng wa

Số bài viết
    57
    Cách chuyển nhượng của mình là
    -Bước 1: Save game
    -Bước 2: Offer to club với các điều khoản
    1.0 TIỀN CHUYỂN NHƯỢNG
    2.SAU 50 MATCH
    3.SAU 10 GOALS hoặc là sau 10 trận quốc tế
    Tuỳ vào cầu thủ mà mình định offer thì sẽ hên xui, nên phải thử dần dần, đầu tiên cho max là 80m bảng rồi giảm dần, nhưng cái điều khoản thứ 3 luôn ưu tiên max.Thể nào cũng có bọn ngu nhảy vào mua mình accept là xong. Với cách này mình đã bán được r10 đã 31 tuổi cho thằng wolves với giá 80m bảng, macheda cũng được 50m, danielle d rossi được 80m khi đã 30 cho chelsea và nhiều cầu thủ vớ vẩn khác nhưng cao hơn giá trị thực rất nhiều.
    Chú ý: rất dễ chán vì quá nhiều tiền ~.~

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới