Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 50

Chủ đề: Khủng khiếp

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của keyis123 Bài viết
    ngoài lề tỵ.
    Bug phạt góc này dùng trong 10.1 đc ko
    Thử đi bạn,chứ những ai nâng cấp lên 10.03 rồi ngại down xuống lắm

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    149
    Bug phạt góc này dùng Liverpool cho Gerrard sút thì đến 90% ghi bàn. Gerrard của mình 4 mùa liên tiếp là vua phá lưới với trên 40 bàn mà đến 90% là từ phạt góc. Hầu như trận nào cũng ghi 2-3 phát. Điển hình có trận ghi tới 6 bàn...

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuhoaidang Bài viết
    Bug phạt góc này dùng Liverpool cho Gerrard sút thì đến 90% ghi bàn. Gerrard của mình 4 mùa liên tiếp là vua phá lưới với trên 40 bàn mà đến 90% là từ phạt góc. Hầu như trận nào cũng ghi 2-3 phát. Điển hình có trận ghi tới 6 bàn...
    Xài bug phạt góc trận nào mà có đá phạt góc nhìu thì bàn thắng lấy thúng mà đựng

Số bài viết
    93
    CR9 dùng bug phạt góc thì 1 mùa ghi 150 bàn là chuyện thường nhất là đá với mấy đội yếu , 1 trận nó đá vào đến 6-7 quả , thắng cách biệt tới 11-12 trái như cơm bữa -,-

Số bài viết
    465
    Sao mình dung trò này nhiếu tình huóng thấy thang dung ngoài vòng cấm rat trống trải ko ai kèm ma thang da phat góc nó ứ chuyèn cho,toàn câu vào trung lộ,thỉnh thoang rùa ăn duoc quả chú ko duoc vaiz lái nhu cac bác,40 ban 1 mùa

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vtdungit Bài viết
    Cho xin cái tac , đá không thua trận nào thật hết sức vô lí !
    Bí quyết là: CHít Chít Chít

Số bài viết
    371
    Quá khó để làm như vậy nhưng bất bại là có thể. Mình vừa chơi xong một mùa giải với A.M ở La Liga, vô địch và chỉ thua một trận ở vòng gần cuối khi mà đã chắc chắn vô địch.

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    6
    Sao không thấy đưa tac lên cho anh em dùng thử nhỉ.

Số bài viết
    4,029
    topic có phải là để chia sẻ tac đâu bác ;d
    bất bại cả mùa thì sao bác, arsenal ngoài đời làm đc còn gì
    cơ mà chơi bug phạt góc làm gì khuyên mọi người đừng dùng nữa ko thì suốt ngày chỉ biết khinh máy đá ngu thôi

Số bài viết
    176
    Oài, em chơi bản 10.1 set phạt góc far post cũng ghi bàn đều đều nhưng ko đến nỗi khủng như mấy ông này, bản 10.3 bug phạt góc khiếp thế. Mình cầm Inter set phạt góc cho Lucio mùa đầu cả khắp mặt trận cũng đc khoảng 40 bàn, mấy mùa kế tiếp chỉ lằng nhằng 15 đến 20 bàn. Tiền đạo thì trung bình cứ hơn 30 bàn 1 mùa, như vậy cũng thực tế lắm rồi. Nhiêu đấy cũng đủ vô địch rầm rầm ( tiếc là chưa bao h thấy thằng nào của mình giành vua phá lưới 1 giải nào ). Nhu7ng dù gì cũng là game thôi mà, ai thấy thoải mái vui vẻ là đc rồi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới