Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 50
    Số bài viết
    183
    ông bạn này viết tâm huyết, mạch truyện cug~ rõ ràng dưng mà k hiểu sao lại thù thằng David Moyes (sửa lại tên Moyes đi cho nó mượt bạn nhé), cơ mà đội hình ông cũng khủng vai~

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    76
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của AJ_Shigeki Bài viết
    Không muốn làm bạn cụt hứng nhưng mà mình thấy bài viết chém nhiều quá, chém thì chả ai cấm nhưng mà chém quá thành ra nó mất hết cả cảm xúc đi =) Đọc cứ như là nhật ký vàng anh.
    Thì mình chém từ đầu đến cuối cho vui, gọi là thư giãn ấy mà, cho mọi người có thêm chút ít vui vẻ, cảm hứng khi chơi Birmingham.
    Vì đội này ko mấy nổi tiếng, gần như ko có gì nổi bật ở hiện tại hay quá khứ, nên cũng khó để viết 1 bài theo xu hướng ngọt ngào, nghiêm túc theo kiểu fan chính gốc của ManUtd,Roma,Juve,... gì gì.

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    lỗ thì bán
    sợ ếch gì mà không mua
    mình đang phân vân không hiểu sau 2 mùa 48 thâng liệu rằng bạn có kiếm đủ số tiền cần thiết để không bị trừ 9 điểm không hay phải bán bớt vài thằng ...
    Cái này là thế nào các bác nhỉ,em chưa rõ cái này,giờ mới nghe đấy

Tức là ko cân bằng lỗ và lãi thì bị trừ điểm hay như thế nào,9 điểm ở đây là gì thế

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    2,107
    Mà thằng Birmingham sướng thế,đầu mùa cho 35M ,sướng hơn Liver,bọn chủ Liver keo kiệt,được có 6M bọ
    Bác chủ pic chịu khó bỏ công sức thật,em cầm Liver đã thấy nản nản rồi,bác phục bác

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 13-04-2010 vào lúc 06:20 AM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Cái này là thế nào các bác nhỉ,em chưa rõ cái này,giờ mới nghe đấy

Tức là ko cân bằng lỗ và lãi thì bị trừ điểm hay như thế nào,9 điểm ở đây là gì thế
    như Pốt mao ngoài đời ý cũng bị trừ 9 điểm vì ko đủ tài chính trả nợ ngân hàng và clb khác

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    2,079
    mình cũng đang cầm Birmingham đến mùa 3 rồi, mùa 1 kết thúc vị trí thứ 8 với nguyên đội hình ko sign ai cả. Sang mùa 2 đi C1 rồi, mùa 3 sắp vô địch EPL tất nhiên ko mua bán ồ ạt như bác chủ topic

Số bài viết
    2,470
    GÀ giải thích cho anh cách mua cầu thủ ngay khi vừa newgame mà nợ đc nhiều thế dc ko??? anh chỉ biết cách mua nợ khi tháng 1 đến = cách mua trước đó.Còn khi đang kỳ chuyển nhượng đầu mùa tháng 7,8 anh nợ 48 tháng nó vẫn trừ trực tiếp vào tiền chuyển nhượng ??? Khi thiếu tiền nó bắt Delay hoặc cancel ???

...COME ON YOU RED...

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    GÀ giải thích cho anh cách mua cầu thủ ngay khi vừa newgame mà nợ đc nhiều thế dc ko??? anh chỉ biết cách mua nợ khi tháng 1 đến = cách mua trước đó.Còn khi đang kỳ chuyển nhượng đầu mùa tháng 7,8 anh nợ 48 tháng nó vẫn trừ trực tiếp vào tiền chuyển nhượng ??? Khi thiếu tiền nó bắt Delay hoặc cancel ???
    fm10 thì mua nợ bt mà anh bom e hồi cầm mc cũng mua ầm ầm maf

Số bài viết
    2,470
    Thế à.Anh hiểu roài.Kiểu như hồi đá FMO chứ gì ?

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    353
    mua bán kinh quá nhỉ , làm đc quả Donovan thơm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới