Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 50
    Số bài viết
    2,470
    FM đang chán đi vì dễ đạt mọi danh hiệu quá,thậm chí với đội bóng trung bình sau 1,2 mùa cũng trở nên vô đối =money.
    Thực lực của cầu thủ cũng dần sàn sàn như nhau.CR7 có thể ngoài đời rất tuyệt ,Messi cũng thế,họ hơn hẳn Hazard ,Ozil,Kross,Aguero ...Lukaku ..v.v.v.. nhưng trong game chẳng có cái gì chêch lệch như ngoài đời.Uh,CR7 ghi 50goal /1 mùa.Thì Ginac,Hulk,Lukaku .v.v.v. cũng làm điều đó đơn giản ...vậy giá trị thực cầu thủ ở đâu ? Xavi cũng chỉ ngang Hamsik mà thôi.Có khi dùng Hamsik lại còn khủng hơn
    Nói chung chơi for fun ,chia sẻ đừng bắt bẻ làm gì Zant ,ở cái topic Nottingham thấy đủ rồi.
    Đâu cũng thế thôi,chơi cái chính tự biết.Lắm cậu mua bán thế này thế nọ,vv.v..v.v. ra host chơi FMO chả mua đc ai,đá với AI thua liểng xiểng cứ tactic này tactic nọ. .Từ hồi FM07 online đến giờ đếm đc cả chục ông thế rồi .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    207
    Đợi bản update mới để thấy sự khác biệt nào

Số bài viết
    234
    Tôi lại đồng ý với ý kiến bác Zant,Mua bán cầu thủ vô tội vạ như thế chẳng hay ho j.Có ai đá Birmingham mùa đầu mà dám chọn mục tiêu vô địch để đc 36,5 tr bảng như chủ topic ko?Thật phi lý.Mà hầu như toàn mua những cầu thủ tiềm năng,thì làm cách nào để vô địch?Tôi ko thèm nói đến việc mua bán có dấu hiệu cheat(như việc vài cầu thủ mới về mà cũng bán đc),tôi còn thấy việc mua cầu thủ vô tội vạ ở đây.Với 1 manager,luôn phải tìm 1 chiến thuật phù hợp cho đội bóng,rồi tìm mua những cầu thủ phù hợp với tac đó.Chủ topic đá tac có 2 tiền vệ cánh,trong khi đội hình chỉ có 1 tiền vệ cánh đúng nghĩa là Hazard và 1 cầu thủ đá cánh đc là Eduardo,vậy làm thế nào để cày ải hết mùa?Eduardo thì tôi chưa dùng,nhưng hazard thì đã dùng và thấy rất hay chấn thương.Trong khi đó lại mua MC quá nhiều.Bỏ ít nhất 15tr bảng cho 1 cầu thủ thuộc dạng tiềm năng,mùa sau mới về như Neymar là 1 việc điên rồ,trong khi tac có 1 ST mà đã mua 2 tiền đạo khá là Milevskyi và Welliton,chưa kể Lukaku.Bài viết của chủ topic chỉ thấy sự khoe tiên và khoe tài mua bán,nhưng ko chấp nhận đc với 1 manager,vốn phải đặt chiến thuật lên trên hết.Tôi đoán chủ topic cũng biết ko thể đạt mục tiêu với đội hình như vậy,nên tự động rút lui ko kèn trống.
    Mà cái ông gì ở trên nói mua cầu thủ rồi bán áo đấu kiếm tiền thật buồn cười.Mấy cầu thủ chủ topic mua tuổi j mà đòi so với Ronaldo?Nếu bán những cầu thủ vốn đã mua đắt(trên 10tr) thì rất khó lãi(hầu như là lỗ),mà bán cầu thủ trẻ triển vọng như Shelvey,Otamendi thì khác nào xây nhà từ nóc?

Số bài viết
    76
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taoday_38 Bài viết
    Tôi lại đồng ý với ý kiến bác Zant,Mua bán cầu thủ vô tội vạ như thế chẳng hay ho j.Có ai đá Birmingham mùa đầu mà dám chọn mục tiêu vô địch để đc 36,5 tr bảng như chủ topic ko?Thật phi lý.Mà hầu như toàn mua những cầu thủ tiềm năng,thì làm cách nào để vô địch?Tôi ko thèm nói đến việc mua bán có dấu hiệu cheat(như việc vài cầu thủ mới về mà cũng bán đc),tôi còn thấy việc mua cầu thủ vô tội vạ ở đây.Với 1 manager,luôn phải tìm 1 chiến thuật phù hợp cho đội bóng,rồi tìm mua những cầu thủ phù hợp với tac đó.Chủ topic đá tac có 2 tiền vệ cánh,trong khi đội hình chỉ có 1 tiền vệ cánh đúng nghĩa là Hazard và 1 cầu thủ đá cánh đc là Eduardo,vậy làm thế nào để cày ải hết mùa?Eduardo thì tôi chưa dùng,nhưng hazard thì đã dùng và thấy rất hay chấn thương.Trong khi đó lại mua MC quá nhiều.Bỏ ít nhất 15tr bảng cho 1 cầu thủ thuộc dạng tiềm năng,mùa sau mới về như Neymar là 1 việc điên rồ,trong khi tac có 1 ST mà đã mua 2 tiền đạo khá là Milevskyi và Welliton,chưa kể Lukaku.Bài viết của chủ topic chỉ thấy sự khoe tiên và khoe tài mua bán,nhưng ko chấp nhận đc với 1 manager,vốn phải đặt chiến thuật lên trên hết.Tôi đoán chủ topic cũng biết ko thể đạt mục tiêu với đội hình như vậy,nên tự động rút lui ko kèn trống.
    Mà cái ông gì ở trên nói mua cầu thủ rồi bán áo đấu kiếm tiền thật buồn cười.Mấy cầu thủ chủ topic mua tuổi j mà đòi so với Ronaldo?Nếu bán những cầu thủ vốn đã mua đắt(trên 10tr) thì rất khó lãi(hầu như là lỗ),mà bán cầu thủ trẻ triển vọng như Shelvey,Otamendi thì khác nào xây nhà từ nóc?
    Chọc ngoáy nhiều quá à
    Ông dám chắc tôi sẽ chơi với 2 AMRL ko?
    Ông dám chắc tôi sẽ chơi với chỉ 1 tiền đạo ko?
    Chọn mục tiêu Winner đâu nhất thiết là fai làm đc
    tôi viết topic để giải trí. yếu tố chuyên môn chẳng có ngia lý gì ở đây cả
    chơi thế nào là việc của tôi, cuả từng ng chứ
    Ông đừng áp đặt đi.

Số bài viết
    234
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của depzaivatva Bài viết
    Chọc ngoáy nhiều quá à
    Ông dám chắc tôi sẽ chơi với 2 AMRL ko?
    Ông dám chắc tôi sẽ chơi với chỉ 1 tiền đạo ko?
    Chọn mục tiêu Winner đâu nhất thiết là fai làm đc
    tôi viết topic để giải trí. yếu tố chuyên môn chẳng có ngia lý gì ở đây cả
    chơi thế nào là việc của tôi, cuả từng ng chứ
    Ông đừng áp đặt đi.
    Vô trách nhiệm thấy rõ.Ko chơi với 2 AMRL,1ST thì viết ra làm j.Lúc bị vạch mặt thì bảo "ko tôi đâu dùng cái ấy".Thế tóm lại ông đá đội hình j,nói nghe coi.Đừng thấy đây là FM story rồi thích viết j thì viết,phiêu thế nào cũng đc.Thế thì nói ngay từ đầu là tôi cheat đây,mùa này vô địch nhé,mấy thành tích này là tôi save load xong rồi tưởng tượng ra tình huống đấy,hay ko.Thế thì tôi cũng thông cảm,ừ đấy là cách chơi của ông,có ai làm j đc đâu.Câu "yếu tố chuyên môn chẳng có nghĩa lý gì ở đây cả" đủ hiểu là cheat rồi,nói ngay từ đầu đi thì đỡ bị ném đá,ông bạn ạ.Với đội hình ấy thì cứ go on holiday cho nhanh vô địch,kia kìa,go on holiday mà vẫn thắng Arsenal 2-1 kìa.

Số bài viết
    465
    Nhìn avarta là biết thích tụ sướng rồi.

Số bài viết
    6
    Bài viết khá hay, cố gắng phát huy nhé bạn.

Số bài viết
    227
    Minh cũng đang cầm Birmingham nên mình có thể hiểu tâm trạng của bác. Nhưng có điều lạ là làm sao bác ký đuợc với những tên tuỡi lớn ngay mùa đâu. Có mẹo gì chăng ?

Số bài viết
    10
    Mấy người giỏi thì viết chia sẻ đi . Tôi tuy ngu nhưng thấy người chém gió cho tôi đọc giải trí là vui rồi . Mấy người bảo nhà báo chém gió và nói phét nhưng trình của mấy người chắc tuổi gì được làm nhà báo . Nếu ko có đóng góp thì xin mời bước ra khỏi topic .

Mega24h.Com - Upload and Share Your Files
    Support : mega24h[at]yahoo.com

Số bài viết
    10

Từ: [10.3] Bước khởi đầu để đưa Birmingham trở thành 1 huyền thoại.

Ảnh hỏng hết rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới