Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 37
    Số bài viết
    7
    không thua cả mùa thì dễ,mà không thủng lưới thì...khó tin thật

Số bài viết
    57
    có gì đâu mà khó tin, tớ từng trắng lưới 9 trận liền, tớ nghĩ là tac hay + may mắn thì cũng lên được 20 trận đấ

Số bài viết
    71
    ÙI. Bầu ông tướng này là thần save load đc r đấy. Bạn giỏi thật. Thật là chăm chỉ chịu khó. Thua nhiều ko nản. Load nhiều ko mỏi tay.

Số bài viết
    8
    các bác cứ nghĩ xấu về nhau vậy nhỉ? nếu save load nhiều thì e share làm j cho mệt, cũng chả rỗi hơi đâu mà ngồi save với load mãi đc cả. các bác thử chơi giải Portugal xem có dễ chơi ko, các team bên đó có mỗi thằng porto là khó nhai thôi chứ còn lại yếu lắm, trận hoà đó là hoà với Porto đấy chứ

Số bài viết
    726
    chỉ là tớ thấy lạ với cái trắng lưới thôi

Số bài viết
    8
    thì có ai ngờ đâu đá 1 ngày chủ nhật rồi mới để ý đến cuối mùa bóng thủng lưới 5 bàn mà. mà tớ đá đội hình 4-2-3-1 với 2 DMC

Số bài viết
    176
    đá 21 trận ghi 60 bàn thủng lưới 0 kinh khủng thật hiệu số 3 bàn 1 trận quá cao ,,, quá hiệu quả share tac cho anh em học hỏi đi không là nghi ngờ đấy

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VOlcano Bài viết
    đá 21 trận ghi 60 bàn thủng lưới 0 kinh khủng thật hiệu số 3 bàn 1 trận quá cao ,,, quá hiệu quả share tac cho anh em học hỏi đi không là nghi ngờ đấy
    21 trận ghi 60 bàn theo mình thì còn hơi ít , riêng 1 thằng tiền đạo với cái bug phạt góc cũng đã ghi hơn số bàn ấy, nhưng ko thủng lưới bàn nào thì hơi khó tin, dù gặp đội yếu thế nào cũng thỉnh thoảng bị thua 1,2 bàn vớ vẩn. Chủ topic cũng có thể gặp may nhưng chắc là cũng save dăm ba trận :a25:

Số bài viết
    8
    chuyện save là ko tránh khỏi nhưng mà ko đáng kể mà >"< còn về đội hình thì đợi 2 hôm nữa em đi công tác về mới up lên 4rum đc chứ giờ ngồi hàng net hok có file. Các bác thông cảm nha

Số bài viết
    722
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    Thủng lưới 0 trái: cái này là sức mạnh của niềm tin
    Niềm tin chỉ là 1 phần, cái chính là sức mạnh của sự kiên trì

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới