Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    176
    mình cầmMU đá 4-1-1-3-1 Ron ko cho đá maker mà để Poacher luc dẫn bàn còn khoảng 30p hết hiệp chỉnh trong Touchline thành Counter và Ball Forward cắm 1 mình Ron ở trên toàn solo từ sân nhà lên có những cú chạy phải qua trái rê qua vài thằng mới dứt điểm, đây là Ron không thik chơi hoa mỹ đấy chứ cho mấy ông tiền đạo đá hoa mỹ 1 chút là có solo ngay

Số bài viết
    3,734
    Chả phải nói ai Park của mình cũng ít nhất 2 lần chạy từ biên vào giữa sân rồi rê qua mấy thằng dứt điểm vào góc lưới rồi , Villa cũng có 1 lần độc diễn từ giữa sân

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    176
    ku park rất nhiều người coi thường nhưng thèn cha này là 1 wing mẫu mực cực kỳ nhé mình cho nó ở lại đến năm 35t rồi cho làm Youth Coach chỉ số khá good luôn

Số bài viết
    2,107
    Mình thì chả gặp đc rê dắt như thế bao giờ!
    Chỉ thấy có mỗi thằng Agbonlahor,chạy 20.tăng tốc 20,nó thì chả thấy lừa lọc gì nhưng nó kéo bóng ra biên rồi làm 1 mạch vào thẳng chỗ thằng thủ môn của mình,hậu vệ chạy tung dis ko đuổi đc,đá với Aston Villa 1 trận ko biết bao nhiêu lần thế,may mà nó sút kém

Thằng Agbonlahor chạy thì khiếp rồi,vẫn biết nó sút kém nhưng mà thỉnh thoảng nó cứ làm 1 mạch vào tận gôn mình cũng hãi bỏ mịa
    Mình cũng định Sign về cho chạy nhưng thôi

Nó mà Finish như David Villa thì...

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Zlatan Ibrahimovic : 24-03-2010 vào lúc 01:11 PM
    Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    217
    David Villa!
    Mình chơi ông này cho đá Poacher rất hay thấy xuất hiện những pha dẫn bóng từ giữa sân qua 3,4 hậu vệ ghi bàn là chuyện bình thường.

Số bài viết
    72
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Mình thì chả gặp đc rê dắt như thế bao giờ!
    Chỉ thấy có mỗi thằng Agbonlahor,chạy 20.tăng tốc 20,nó thì chả thấy lừa lọc gì nhưng nó kéo bóng ra biên rồi làm 1 mạch vào thẳng chỗ thằng thủ môn của mình,hậu vệ chạy tung dis ko đuổi đc,đá với Aston Villa 1 trận ko biết bao nhiêu lần thế,may mà nó sút kém
    ông ibra chém gió hay ghê
    tôi đá Man gặp Aston Villa gặp phải thằng này cũng sợ
    thằng như trâu điên ấy.cứ có bóng là mắm môi mắm lợi chạy phăm phăm về ngôn mình.ferdinand với Vidic chạy phọt zắm ra mà vẫn cách 1 khoảng xa.
    may có 1 lần thế nào evra lại đuổi đc mới sợ chứ.nhưng nó đủn cho cái cũng ra.:a40::a40:
    chịu luôn.
    hậu vệ mình gặp thằng này cứ xác định là khóc thét.
    nên mùa 2 bất kì giá nào cũng sign luôn.h thì bọn Aston Villa cũng ngồi xem nó chạy mà nản thôi

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr_D Bài viết
    ông ibra chém gió hay ghê
    tôi đá Man gặp Aston Villa gặp phải thằng này cũng sợ
    thằng như trâu điên ấy.cứ có bóng là mắm môi mắm lợi chạy phăm phăm về ngôn mình.ferdinand với Vidic chạy phọt zắm ra mà vẫn cách 1 khoảng xa.
    may có 1 lần thế nào evra lại đuổi đc mới sợ chứ.nhưng nó đủn cho cái cũng ra.:a40::a40:
    chịu luôn.
    hậu vệ mình gặp thằng này cứ xác định là khóc thét.
    nên mùa 2 bất kì giá nào cũng sign luôn.h thì bọn Aston Villa cũng ngồi xem nó chạy mà nản thôi
    Thằng Agbolahor đúng là loại trâu chó. Kĩ thuật thì chả có tí gì, chỉ có chạy thục mạng và sút, nhưng đúng là cũng kinh ra phết.

Số bài viết
    726
    Robinho + Welliton + Pato
    Cả 3 thằng đều đã thấy đúng chất Brazil
    đang cầm Ars và rất phê với Welliton, thỉnh thoảng có mấy quả đang đứng ngoài vòng cấm mà rê qua 3 thằng hậu vệ + DM mà đối mặt

Số bài viết
    117
    Mới chơi đội Welling (BSS -> BSP), sign được thằng Dali Gomez physic att ~ 12 drib 13. Vậy mà 2 mùa giải cũng thấy được 1,2 trái nó lừa qua 3 thằng rồi sút vào gôn .Chắc tại hậu vệ cùi bắp quá .
    FM2010 hay thấy 1 thằng drible < 10 tự nhiên điên lên, lừa banh kéo 3,4 thằng hậu vệ bu vô rồi chuyền cho thằng tiền đạo khác ghi bàn, vãi! Nó gom DM, Stopper và FB vô 1 chỗ rồi chuyền nhẹ vô Box >.<

Số bài viết
    139

Ku này của tớ rất thường xuyên cùng với Messi solo qua 2-3 cầu thủ ghi bàn nè. Cũng mới đây thôi, nhóc này cũng làm một quả solo từ giữa sân qua 3 hậu vệ, dắt qua thủ môn rồi ghi bàn.
    PA: 198, CA: 174. Đây cũng là lý do mình bán Torres đi.
    Mình vẫn đang chơi bản 10.1 khi nào có G.S thì chơi 10.3

À quên: PPM của nhóc này là: move into channels, Places Shots, Tries First Time Shots, Run With Ball Often. Nó đang theo học thầy Messi mà chẳng thấy nó chịu học cái PPM xâm nhập vòng cấm của Messi gì cả.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi lovesick1602 : 27-03-2010 vào lúc 03:15 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới