Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 29
    Số bài viết
    2
    Làm theo Jose Mourinho thì bị báo lỗi, giờ phải làm sao đây ???

Lần sửa bài viết gần nhất bởi galaxy0609 : 13-04-2010 vào lúc 12:08 PM Lý do: thêm hình

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của galaxy0609 Bài viết
    Làm theo Jose Mourinho thì bị báo lỗi, giờ phải làm sao đây ???

à, nhớ ra rồi, trước --reset_preferences phải có dấu cách nữa

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 13-04-2010 vào lúc 12:22 PM

Số bài viết
    2
    Done. Thanks so much !!! À quên nữa khi đã vào được game thoát game ra nhớ sửa Target trở lại bình thường nhé, nếu không nó Reset quài luôn đó.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi galaxy0609 : 13-04-2010 vào lúc 12:45 PM

Số bài viết
    94
    reset preferences thì đúng là chạy được nhưng mà lại không load game được. vậy là phải chơi lại từ đầu hả mấy bạn. nản wa vậy

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của freeboy1003 Bài viết
    reset preferences thì đúng là chạy được nhưng mà lại không load game được. vậy là phải chơi lại từ đầu hả mấy bạn. nản wa vậy
    cũng tuỳ là lỗi xml error này nó là gì thôi, reset preference sửa đuợc nhưng các lỗi hỏng liên quan đến file save do khi đang save game mất điện hay bị reset máy thì chịu chết thôi

Số bài viết
    215
    Các Bro ơi ! Tình hình là em bị lỗi Save Games. Sau khi sửa như các bác nói và chạy lại Save Games cũ thì bị 1 lỗi là : Preference toàn bị reset lại . Đơn vị tiền toàn chuyển lại tiền $ chứ ko phải bảng Anh như đang xài !Có bác nào có cách khắc phục ko ạ ????

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nholong Bài viết
    Các Bro ơi ! Tình hình là em bị lỗi Save Games. Sau khi sửa như các bác nói và chạy lại Save Games cũ thì bị 1 lỗi là : Preference toàn bị reset lại . Đơn vị tiền toàn chuyển lại tiền $ chứ ko phải bảng Anh như đang xài !Có bác nào có cách khắc phục ko ạ ????
    Bạn ko biết cách chuyển đơn vị tiền bạc, thật hay đùa vậy

Số bài viết
    105
    mình lại bị lỗi not well formed....default.xml mặc dù đã xóa folder default. reset preference thì nó không được. các bác giúp đỡ

Số bài viết
    105
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Xoá file đấy đi sửa được nhưng có thể sẽ gây ra 1 số hậu quả ko lường trước, với tất cả các lỗi xml pasring error có cách sửa chung là kick chuột phải vào file fm.exe, chọn properties/shortcut. Trong dòng target,cách ra rồi thêm dòng --reset_preferences vào cuối, tức là sẽ thành "C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2010\fm.exe" --reset_preferences là được
    mình không kiếm được chỗ target. xài winvista và patch 10.3 fm nhưng bản install là kéo = torrent

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của puzdao Bài viết
    mình không kiếm được chỗ target. xài winvista và patch 10.3 fm nhưng bản install là kéo = torrent
    vista thì cũng gần giống win7 mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới