Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 29
    Số bài viết
    39

Help :XML parsing error!

Chả hiểu sao mà hôm qua vào game lại bị báo lỗi "XML parsing error" . Không vào được game . Bro nào biết cách fix chỉ hộ cái..

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    21
    Mình trước cũng bị tình trạng XML parsing error nhưng chỉ là not-well formed... thôi, trên các file current state motivation host, current state stadium, v.v... chắc do lúc đang set team talk đầu trận đấu chân móc phải dây điện (laptop tháo pin) nên máy tắt => file XML lưu tạm xuống bị lỗi. Ok parse qua hết Xml exception là ok.
    Của bạn là load lên không được luôn hay vẫn load được để vào trận đấu ?

Số bài viết
    39
    Hồi trước thì vẫn load được game....nhưng h thì còn ko load được cơ...tức là ko vào được game....Click vào game thì bị báo lỗi thế luôn.

XML parsing error!

Not well-formed (invaild token) at line 1 of default.xml

Số bài viết
    72
    mình cũng toàn bị thế,cứ ok liên tục là chơi tiếp đc ngay.
    có điều màn hình chuyển sang chế độ cửa sổ.vẫn chơi ngon.
    hehe
    :batngo::batngo::batngo:

Số bài viết
    39
    vãi ......xóa luôn cái file default thì lại được luôn

Số bài viết
    5,684
    Xoá file đấy đi sửa được nhưng có thể sẽ gây ra 1 số hậu quả ko lường trước, với tất cả các lỗi xml pasring error có cách sửa chung là kick chuột phải vào file fm.exe, chọn properties/shortcut. Trong dòng target,cách ra rồi thêm dòng --reset_preferences vào cuối, tức là sẽ thành "C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2010\fm.exe" --reset_preferences là được

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 13-04-2010 vào lúc 12:22 PM

Số bài viết
    2
    mình đưa chữ --reset_preferences vào ròivà máy báo invalid!cài game lai choi cũng ko dc!bạn chỉ giúp tui với!

Số bài viết
    1,003
    Nó báo invalid như nào vậy bạn . Lần trước mình cũng bị XML nhưng reset_preferences là ok

Bạn thử vào C:\Documents And Settings\Tên User\App Data\Sport Interactive\FM10 , xóa toàn bộ đi rồi cài lại games xem sao , Chúc bạn thành công nha

Số bài viết
    403
    cái đó là lỗi của dòng lệnh trong config.xml ấy mà,bạn xem nó báo lỗi chữ như thế nào dò lại trong các file config.xml cảu Face pack hay Logo ... mà xem,fig lại là xong,tuy nhiên hơi mất công

Số bài viết
    2
    mình cài lại game!vừa vào thì nó hiện lên!not well-formed(invalid token) at line 1 of last_saved-game.xml!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới