Share game FM24 (PC)
Trang thứ 175 trong tổng số 193 trang Trang đầuTrang đầu ... 75125165173174175176177185 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,741 tói 1,750 trong tổng số 1924

Chủ đề: FC Thái Duy

Số bài viết
    6,093

Số bài viết
    2,864
    anh duy chính thức hết cứu :fa:

Số bài viết
    1,047
    bó tay anh duy rồi sự thể ko thảm = mình mà cuối cùng còn thảm hơn !

Số bài viết
    6,093
    anh duy mà thành công chắc anh là người đàn ông hạnh phúc nhất trên thế giới này :fa:

Số bài viết
    460
    Thành công đc mới sợ đó bẹp :fa:

A Duy tỉnh lại đi a, trong cuộc sống éo có cái tình iu như ng ta mơ mộng đâu :fa:

Số bài viết
    141
    Sáng chạy bộ, trời lành lạnh, nhưng chả là gì khi mình còn ở Hà Nội. Bên ngoài lạnh nhưng không lạnh bằng trong tim mình. Trong đầu hình ảnh, giọng nói, nụ cười em luôn thường trực, mình như người lạc lối, không biết phải làm gì tiến cũng không được lui cũng không xong. Và thế là mình cứ chạy, chạy để ấm người, chạy để nuôi niềm tin vào tương lai sẽ có một ngày mình tìm được một tình yêu 02 chiều đích thực. Từ đây cho đến đó mình không được phép gục ngã, thể lực chính là cứu cánh của đời mình. Không điên tình như bữa trước, hai hôm nay mình chỉ chạy 5 vòng #3.5 km, dù sao cũng cám ơn em nhờ có em mà mình bức lên một tầm cao mới. Về nhà ngồi nghe nhạc buồn, chán chê xong rồi đi tắm, ra hít đất làm liền 03 shot: 23-11-7. Từ hôm nay mình sẽ cố gắng giữ cường độ tập luyện này, còn chuyện của em thì sẽ hạn chế gặp gỡ, nói chuyện, chat chit vậy, việc này cần phải có thời gian và lâu hơn mình đã nghĩ :fa:

Số bài viết
    2,858
    +1 cho anh Duy,đối với thằng đàn ông,ty không phải là tất cả cũng ko phải là thứ quan trọng nhất.Mong anh sớm vượt qua đc

Số bài viết
    3,734
    Hôm nay ko có sờ to rì ah :fa:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    1,047
    anh duy sao thảm vậy trong khi em kia đâu có quan tâm anh duy nhiều như em của mình mình mà em nào bơ bơ là biết rút sớm rồi !

Số bài viết
    141
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kate Upton Bài viết
    anh duy sao thảm vậy trong khi em kia đâu có quan tâm anh duy nhiều như em của mình mình mà em nào bơ bơ là biết rút sớm rồi !
    Cũng không hẳn là bơ, rủ đi chơi nó vẫn đi, đi chơi lúc nào cả 02 ngồi chém gió tới quán đóng cửa mới chịu về mà. Giờ xác định rồi, vẫn đi lại bình thường, không cay cú, không quan tâm thắng thua được mất. Trong thời gian này cũng lo tìm kiếm đối tác khác, tìm được thì rút từ từ. Nói chung mình ổn rồi, mới ra tình trường lv1 thì phải train từ từ rồi mới thăng cấp được chứ, hồi xưa sinh viên cũng có nhậu đâu, giờ cũng thành tay chơi rồi đấy thôi, I'm fine don't worry

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới