Share game FM24 (PC)
Trang thứ 173 trong tổng số 193 trang Trang đầuTrang đầu ... 73123163171172173174175183 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,721 tói 1,730 trong tổng số 1924

Chủ đề: FC Thái Duy

Số bài viết
    308
    sak em này chắc tính cho a Duy đổ vỏ hay sao mà quyết tâm gặp anh Duy vầy :daudau:

Số bài viết
    2,864
    vãi anh duy sao phọt ra hết thế kia
    rule là ko nên nói hết với gái như vậy
    ý kiến của e là ko nên gặp đâu

Số bài viết
    141
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    vãi anh duy sao phọt ra hết thế kia
    rule là ko nên nói hết với gái như vậy
    ý kiến của e là ko nên gặp đâu
    Uh biet roi, tiec la khi say lai khong kem che duoc ban than, gio cung unfriend no roi, cung may xoa so dt no hok thoi say lai goi noi lung tung. Sau nay bot nhau lai thoi, nhau vao control yeu qua, thix lam theo ban nang. Chieu nay di gap lan cuoi vay, em no noi vay roi, tron tranh khong giong mot thang dan ong, qua vu nay cung co them mot trai nghiem moi, exp "phai noi gi khi chia tay hoac muon niu keo" :fa:

Số bài viết
    3,734
    Gặp đi , mất j đâu :fa:
    Không em ý lại nghĩ hờn dỗi hơn cả trẻ con :wy:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    460
    a Duy với mè same same vậy

Số bài viết
    1,811
    Kubi còn tí hy vọng le lói chứ a Duy hopeless rồi

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    141
    Hom qua sang thang ban dan em chan dai 1.66m ra, ngoi ca phe ti xiu, sau do minh di party buoi trua. Nhau tu 12h den 2h, lat sau ve nha. Tam khoang 5h goi cho em, ra uong ca phe noi chuyen. Minh van con nho em thix hoa ly hong nen chay ra mua ca bo hoa ly tang em. Dia diem la quan Gio, vo gap em chang noi gi, chi xoay quanh ve cong viec, linh tinh, lat sau thang ban cap 3 goi di nhau, minh bao "the con 5' co gi can noi thi em noi di", em bao "em met roi, hok co gi thi noi", minh bao hieu oy va di thang. Ra nhau, lat sau con di karaoke nguyen mot band, luc sau thang ban keu minh ve som. Trong thoi gian day minh co goi cho em dinh ru di karaoke nhung em hok bat may. Luc sau tam 11h em goi lai, the la minh lai qua cho co quan. Em thay minh say bi ti, nen bao minh gui xe vo benh vien Gia Dinh roi cho minh di choi. Dia diem lai la quan Crazy Buffalo o Bui Vien, vo say mem, lai uong tiep, lat hoi con hit dat nua chu Chay qua ban ben canh hoi 02 thang Tay, mot thang hit 30 cai, mot thang hit 50 cai, em con bao noi gi nua ma minh cung hok nho, ah luc do minh con keu em goi cho thang ban trai ra nua, em bao no phai di thi vao buoi sang nen hok ra duoc, vo toalet oi te le :fa: Lat sau em co goi cho 01 con les - 01 nho em ra nua. Lat sau ve chay vong vong, minh ngoi phia sau muon om chat em nhung hok dam :fa: Ca ba chay vong vong tu Q.7, Q.4, Q.1, Q.3, Q.Phu Nhuan roi ghe lai an lau roi ve nha, luc nay la 6h30' minh ngu thang cang gio moi tinh day. Thay 05 cuoc goi nho cua em, vua moi goi lai, em bao so minh di lac. Trong moi quan he nay gio chang biet lam the nao cho phai, lai tiep tuc la cai bong cho em ah :fa:

Số bài viết
    2,864
    anh duy thích khổ đau hay vui vẻ thì em bày

Số bài viết
    141
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    anh duy thích khổ đau hay vui vẻ thì em bày
    Vui ve di

Số bài viết
    2,864
    vậy cho xem cái nì

Qui định gửi bài