Share game FM24 (PC)
Trang thứ 147 trong tổng số 193 trang Trang đầuTrang đầu ... 4797137145146147148149157 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,461 tói 1,470 trong tổng số 1924

Chủ đề: FC Thái Duy

Số bài viết
    141
    Như mình đã đề cập lần trước bé Mập giới thiệu dì của bạn nó cho mình. Gặp nhau cũng được vài lần em này nhìn chung bình thường, chân dài (1m67), tính tình hiền lành, dễ thương. Hôm T6 hẹn rồi thì mình bận đi nhậu, hôm qua thì về trễ kẹt xe nên em giận. Em nhắn tin bảo sắp nghỉ việc về Long An làm rồi, sau đó còn nhắn cái tin này: (lúc đó mình đang coi Tam Quốc nên không trả lời)
    "Anh àh, em biết thời gian qua đi với em anh rất ngại, có lẽ đó dường như là 1 sự ép buộc đúng ko a? Nhìn trong mắt a e biết rõ điều đó mà. A biết ko, a còn rất trẻ, ko có vợ chứ. E ko phải những cô gái hay dỗi hờn để buộc người khác phải năn nỉ đâu a, em tự nhận thấy được buổi tối hôm nay em ko nên đi và những hôm khác cũng vậy. A Duy mãi là người a tốt của em blah blah ..."
    Ae tư vấn giùm cái, buồn và hụt hẫng quá

Số bài viết
    294
    Anh bất cẩn quá làm việc gì cũng phải tập trung thôi.. bây giờ chưa có niềm say mê thì cố gắng ép buộc mình say mê nó để tiếp tục.. sao nhãng thế này thì chẳng làm được cái gì cả.

Số bài viết
    403
    Tư vấn cái gì,anh có phúc mà không biết hưởng,đam mê cái đâu đâu bỏ lỡ hệ trọng cuộc đời thì ai khuyên được anh nữa

Số bài viết
    1,811
    Anh Duy chả quan tâm gì cảm xúc của con gái nhỉ

Mình hẹn với con gái bao giờ cũng sắp hẹn kĩ, ko vướng cái gì, còn nếu vướng thì xin lỗi xếp ngay lịch khác vào ngày gần nhất ngay.

Nt thì lâu lâu buồn đời chả mún nhắn, nhưng nếu em nào nhắn cũng ráng nhắn lại vài câu, ko để em đó đợi bao giờ

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    1,426
    cố lên nào anh duy

Số bài viết
    11
    A e ủng hộ tinh thần a duy đi chứ toàn gạch đá thế sao chiều nay a duy mần ăn dc

Số bài viết
    1,426
    nội trong năm nay có đc ăn cưới anh duy ko đây

Số bài viết
    695

Số bài viết
    141
    Chiều đi nhậu rồi vô hát karaoke, mình chỉ chăm chăm hát những bài định tặng em, tối về mưa to nhìn những cặp mà gái mặc quần short lại càng nhớ em Tuần sau em về Long An rồi, sao mình khổ thế này

Số bài viết
    1,426
    mưa buồn nhớ em ah` , rồi anh sẽ gặp đc em ý thôi mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới