Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    179

CNMH ở đầu mùa 2 , bạn mua ai ?

Như đã nói ở tiêu đề , vào đầu mùa 2 bạn thường bổ sung lực lượng = những cầu thủ nào , ở vị trí nào ? Đâu là những lựa chọn cho bạn : mua về để back up cho đội 1 hay để đá chính ? Bạn sẽ tham gia CN như thế nào sau khi đã transfer mệt nghỉ ở mùa đầu
    p/s : mình mới qua mùa 2 , đá chelsea , hiện chưa biết nên bổ sung lực lượng như thế nào , đang theo đuổi Sandro + 1 thằng random , đội trẻ cũng có nhiều thằng khá , vài decent player đội hình ntn , bạn nào cho vài lời khuyên
    Sẵn cho hỏi luôn là Deco có nên gia hạn hd ko , lương 50k/week thành tích thì trong hình

We Are The Champion!

Số bài viết
    484
    Ko nên gia hạn thằng Deco. Nhìn đội hình cũa bạn thì ko thiếu cầu thũ đá vị trí cũa DECO. Theo mình bạn nên bán nó đi thì tốt hơn mặc dù ra sân 17(12) mà ghi 4 bàn là ko tệ

Số bài viết
    5,684
    Mùa 2 mua mất gần 300M EU : canales,kroos,villa,sinkiewicz,metersacker,diego,s ilva,ribery,diego renan

Số bài viết
    149
    mùa 2 sign thêm mấy thằng trẻ để train thôi, cần thì mùa đầu là hoàn thiện đội hình rồi
    mùa 2 : canales, anh em kross, azpilicueta, sakho, otamendi

Số bài viết
    4,029
    theo em thì bác bán mấy thằng như deco, kalou, anelka, malouda... đi, mua mấy thằng trẻ vừa dự bị vừa train tốt hơn

Số bài viết
    202
    Tình hình hiện tại của bạn thì :
    1) Nếu Deco thật sự cần hoặc bạn cũng yêu thích anh ta thì hãy giữ lại
    2) Đưa về Toni Kroos và Ribery

CR7-Best wishes for you !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới