Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 34
    Số bài viết
    9
    Topic này còn gì mà chưa lock nhỉ

Số bài viết
    344
    cái kiểu sỹ diện hão này,MOD chưa muốn lock để anh em quăng tạ thêm ấy mà
    giang: tôi nói ông sỹ diện hão,ừ thì tôi to mồm đấy
    nhưng tôi vẫn nói đúng
    còn hơn cái loại sai mà ko biết nhận,lại còn thích quay lại cắn người khác
    loại đấy to mồm mà còn lỳ,tôi chả chấp đc
    em mới là người phải giơ lá cờ lose mới đúng

Số bài viết
    697
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giang7799 Bài viết
    Các ông nghĩ thế nào thì nghĩ,chỉ hay cái việc bình luận,thử đặt mình vào hoàn cảnh bị người ta chửi đểu như vậy thì ông sẽ cảm thấy như thế nào.Người khác sai thì giúp người khác sửa chứ k phải là đè cái sai của họ ra mà xem xét rùi lên giọng,nâng mình lên bằng cách đạp người khác xuống.
    Mỗi người có 1 cách nhìn!!!!!!!!!!!!!!!!!
    @tan3: lại thêm 1 ....Nói tôi to mồm,xem lại mình đi bạn.
    Diễn đàn chứ không phải ngoài chợ.
    Ở chợ thì bị khích bạn có thể ra tay vung đấm bất cứ lúc nào.
    Còn trong này chỉ có nước nhịn hoặc xoắn lại, nói ba cái vớ vẩn không ích gì mà con trở thành nơi hứng tạ nữa là

Số bài viết
    2,864
    Chắc ông giang này là công tử bột dc cưng chiều trong nhà đây mà

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giang7799 Bài viết
    Các ông nghĩ thế nào thì nghĩ,chỉ hay cái việc bình luận,thử đặt mình vào hoàn cảnh bị người ta chửi đểu như vậy thì ông sẽ cảm thấy như thế nào.Người khác sai thì giúp người khác sửa chứ k phải là đè cái sai của họ ra mà xem xét rùi lên giọng,nâng mình lên bằng cách đạp người khác xuống.
    Mỗi người có 1 cách nhìn!!!!!!!!!!!!!!!!!
    @tan3: lại thêm 1 ....Nói tôi to mồm,xem lại mình đi bạn.
    dzạ vâng thưa anh sĩ diện hão, hồi em mới tham gia forum (cách đây 2 tháng chứ k lâu) lập ra cả đống topic hỏi - đáp ngớ ngần (có khi là chưa ngớ ngẩn = của anh), bị ăn đá xoáy nhiều, nhưng có sao ????? Chẳng lẽ cứ đùa một tý, đá xoáy một tý là đạp ông xuống àh, cái kiểu của ông có ra ngoài đời thì có mà....

Số bài viết
    19
    Hỏi ngu thì bị ăn tạ rồi còn chửi ai vô văn hóa nữa? Ra đời nói chuyện bố láo xhd chém chết mẹ chứ láo.

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tan3 Bài viết
    cái kiểu sỹ diện hão này,MOD chưa muốn lock để anh em quăng tạ thêm ấy mà
    giang: tôi nói ông sỹ diện hão,ừ thì tôi to mồm đấy
    nhưng tôi vẫn nói đúng
    còn hơn cái loại sai mà ko biết nhận,lại còn thích quay lại cắn người khác
    loại đấy to mồm mà còn lỳ,tôi chả chấp đc
    em mới là người phải giơ lá cờ lose mới đúng
    nhìn kỹ lại xem,tôi sai,tôi nhận nhé.Tôi chỉ không chấp nhận cái kiểu nói chuyện như bọn du thủ du thực vậy thôi.
    Mod nếu thik cứ bann nick mình,thành viên 4rum mà chửi nhau thậm tệ như vậy thì cũng chả ham tham gia.
    Nói người khác sĩ diện hão để nâng tầm bản thân mình lên,các bạn nào nói tôi sĩ diện hảo thì xem lại đi,dò từ diển xem sĩ diện là gì.
    Dù sao thì tôi vẫn còn có lòng tự trọng.Close topic dùm,đừng để họ vào spam típ.
    Chào all sinbads!!!!!!!!!!!!!

Số bài viết
    344
    ồh
    theo định nghĩa của tui đối với ông thì sĩ diện hão là cái kiểu làm 1 việc sai,bị người khác chê rồi tức,quay lại nói xấu người khác

sai mà nhận,rồi im thì chả ai nói
    đằng này sai rồi,bị người khác chê thì lại tỏ ra nóng mặt,quay lại nói xấu người khác luôn,đó là cái kiểu sĩ diện hão của mấy gã công tử bột,làm sai chỉ chấp nhận người khác góp ý chứ ko chấp nhận người khác chê bai mình
    nói thẳng ra cho bạn biết
    ở đời này chê có tác dụng nhiều hơn thương hại bạn àh
    nhiều người thấy bạn sai,họ cũng chỉ bảo "nhầm nhọt" thôi mà,bỏ qua,bạn cũng nghĩ rằng uh thì nhầm chả vấn đề gì
    nhưng những người chê bạn,họ ko thích sự việc đó tái diễn,họ làm cho bạn hiểu rằng bạn làm 1 điều rất ngu ngốc
    tiếc rằng bạn chỉ là 1 kẻ sỹ diện,giống cái thằng Trụ Vương trong Na Tra ý
    chỉ thích nịnh hót thôi chứ chả chịu nghe người khác chê bai khuyết điểm của mình bao giờ cả
    cái kiểu của bạn,cho dù bạn đúng hay sai,nhưng với lối ăn nói công tử bột ấy,thì chỉ tổ ăn đấm thôi

Số bài viết
    726
    tôi cũng công nhận.... chẳng hiểu là đã ai chửi ông giang này chưa???? trong post 1 chẳng có ai chửi ông cả, mà đá xoáy thì sao ? chẳng lẽ đá xoáy là một tội, đối với bình thường mà nói chỉ gây buồn cười chứ cũng chẳng tác hại ai cả.
    Vậy mà ông quay sang nói vô văn hóa này nọ, àh vâng, với chỉ 3 từ đó thôi cũng đủ để cả đống bu vào quây ông "Sĩ diện hão"
    Chưa biết văn hóa của mình thế nào đâu mà nói người khác

Số bài viết
    2,864
    Kiểu này thì nói kiểu nào cũng vậy thôi. Cần j mà phải tốn nước miếng làm j cho mệt

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới