Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 34
    Số bài viết
    19
    Mình ghét nhất ai thấy người ta sai thì vào chửi,cứ nghĩ là mình khôn hơn người khác,trong khi khả năng thì không biết dc bao nhiu.Newbie không biết thì chỉ chứ đừng lên giọng kiểu xỏ xiên như vậy.Nếu nói sai mong các bạn khác bỏ qua,mình gà mình chấp nhận.

Thanks stifler,người có văn hóa!!

Số bài viết
    697
    Thực chất thì mem của hầu hết các diễn đàn đều quen với việc quăng tạ và đá xoáy cả rồi, không nhịn cũng phải nhịn thôi, từ từ rồi quen

Số bài viết
    141
    Out in the cold mình cũng mới thấy lần đầu, nghe ae giải thích lại tăng thêm vốn hiểu biết
    P/S: Ae cả, k việc gì phải xoắn nhau mất vui

Số bài viết
    234
    T-Pain chả nói j quá đáng cả,chỉ suy đoán thế để đỡ lời cho ông giang7799.ông giang7799 cay mũi tưởng người ta đá đểu mình,chửi lại ủm tỏi.tội lớn thuộc về ông giang7799.hết.
    to duyslayer:cụm từ này bản FM nào chả có,sao 2 ông này tham gia diễn đàn 2, 3 năm rồi lại k bít nhỉ?

Số bài viết
    695

Số bài viết
    344
    hồi mới chơi fm09 cũng bị nhầm lần đầu
    nhưng sau đó quen rồi
    vì trong Eng thì catch the cold hay get the cold mới là bị cảm lạnh

ông này chưa đọc kỹ đã post 1 cái bài,bị người ta chê thì tự biết mình sai mà im đi
    lại còn to mồm nói người khác vô văn hoá
    tôi thấy đáng trách cho cái kiểu sỹ diện hão quá

Số bài viết
    726
    đá xoáy thì đã sao, cho thêm vui nhà vui cửa thì đùa với nhau vài câu thôi chứ ông giang còn bày đặt vô văn hóa với có văn hóa

Số bài viết
    19
    Các ông nghĩ thế nào thì nghĩ,chỉ hay cái việc bình luận,thử đặt mình vào hoàn cảnh bị người ta chửi đểu như vậy thì ông sẽ cảm thấy như thế nào.Người khác sai thì giúp người khác sửa chứ k phải là đè cái sai của họ ra mà xem xét rùi lên giọng,nâng mình lên bằng cách đạp người khác xuống.
    Mỗi người có 1 cách nhìn!!!!!!!!!!!!!!!!!
    @tan3: lại thêm 1 ....Nói tôi to mồm,xem lại mình đi bạn.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giang7799 Bài viết
    Các ông nghĩ thế nào thì nghĩ,chỉ hay cái việc bình luận,thử đặt mình vào hoàn cảnh bị người ta chửi đểu như vậy thì ông sẽ cảm thấy như thế nào.Người khác sai thì giúp người khác sửa chứ k phải là đè cái sai của họ ra mà xem xét rùi lên giọng,nâng mình lên bằng cách đạp người khác xuống.
    Mỗi người có 1 cách nhìn!!!!!!!!!!!!!!!!!
    @tan3: lại thêm 1 ....Nói tôi to mồm,xem lại mình đi bạn.
    Dư luận ko bao h chỉ toàn tốt đẹp, phải biết chấp nhận nghe đá xoáy, ko nghe nổi, 1 chút đã phát khùng lên thì chẳng tiến bộ nổi đâu, càng thắc mắc nhiều, càng đá xoáy xoắn đểu nhiều thì mới tìm ra những mặt thú vị của vấn đề được.

Ở lớp tôi tất cả đều có tinh thần ném cứt đại hội, lên trình bày, thuyết trình kiểu gì cũng bị xoắn,xoắn cho cứng mồm lủi thủi đi về thì thôi, nhưng chính vì thế mà nhận ra được mặt yếu của mình, còn thiếu cái gì, chưa hoàn thiện ở đâu...v..v..., nó có thể gây khó chịu nhưng cũng có tác dụng của nó

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Jose Mourinho : 11-03-2010 vào lúc 06:48 PM

Số bài viết
    96
    Hjc..đọc mãi vẫn chả thấy 1 câu giảng hoà cho 2 bên !
    Anh em còn dựa vào nhau nhìu để cùng nghiên cứu FM muh !!
    Hoà cả làng !!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới