Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 39
    Số bài viết
    1,091
    Ai chạy như bay chứ Omni thì không chạy như bay hà >"< Tuy không làm ảnh hưởng tới anh em nhưng bực lắm. Với lại chơi giải Ý thì Omni còn biết thằng nào với thằng nào, khỏi cần xem chỉ số. Chứ giải Anh thề là không biết thằng nào đá hay đá dở...zzz...Mà mỗi lần ấn vào một cái gì để nó xử lý mất cũng 5s là ít >"<

Số bài viết
    17

cho mình hỏi cách chơi Online

MÌnh với thằng bạn chơi FM từ lâu rồi, nhưng mãi hai thằng không biết cách làm thế nào để chơi online. Có ai biết làm ơn giúp mình với. Thanks !!

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alexnguyen_1905 Bài viết
    MÌnh với thằng bạn chơi FM từ lâu rồi, nhưng mãi hai thằng không biết cách làm thế nào để chơi online. Có ai biết làm ơn giúp mình với. Thanks !!
    Hehe bạn cứ vào phần ''làm thế nào để chơi FM online'' là bít ngay mà có j đâu
    Còn có j` chưa rõ thì hỏi tớ
    Nick :coolboy_89hn

Số bài viết
    1,194
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mymylove Bài viết
    đá gần 10 người mà chạy như bay , tốc độ còn hơn cả Martin trên Winning 11 i' chứ ^^! , chỉ phải mỗi tội có lúc có ông câu h của anh em , ví dụ là ông nào sắp giúp New và Ever xuống hạng
    Hehe mấy cái ông này quá đáng quá làm khó anh em thế New của em đang gặp Khó khăn thì phải chỉnh đốn đội hình chứ.
    Nếu cứ đá linh tinh thua hoài thì morale bọn cầu thủ xuống hết thì em chết à:bored:
    Dù sao cũng :sorry:

Số bài viết
    73

Transfer Market - Fm Online Night

Không biết nàm sao, bác Hùng móm set lại database làm mất toi cả cái topic chuyển nhượng giải đêm

Nay , thị trường mùa đông mở cửa. Chúng ta có tới 1 tháng lận.iolin:
    Anh em có khó khăn gì cứ nói, Aston Villa có khá nhiều hàng chưa dùng iolin:

Villa for sales: Juan Pablo Angel - Martin Laursen - và tất cả những chú khác, nếu đc giá

P/S: (Xin lỗi anh em nhé): BTS cái thằng Ass Man của đội mình, nó dẫn làm sao mà Villa từ thứ 5 xuống thứ 12 chỉ sau 1 đêm :attention:
    P/S 2: Ở đây có tư vấn tiền đạo tốt rẻ, các bạn có nhu cầu cứ gọi, nói luôn các bạn có bao nhiêu xiền nhé.:horse:

Shed a tear cuz I'm missing you

Số bài viết
    146
    Bolton rao bán :
    Perdersen - ST ( value : 2 M ) : 600 K
    Vaz Te - AMLR FC ( 10 M ) : 2 M
    Meite - DRC ( 2,5 M ) : 300 k .
    Anelka - ST : đã thỏa thuận bán cho WH 5 M đổi kèm Ashton , ai trả giá gấp đôi thì bán

Số bài viết
    5
    Everton: cần tiền bán gấp Beattie, giá 3,5tr euro (giá gốc 7tr).

Số bài viết
    138
    Lita 5M
    Kitson 5M

Cần mua hoặc mượn hậu vệ rẻ cao to khỏe nhưng phải rẻ đây ~!!

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Anh kyen ơi em đặt hàng thằng Carew nhé , giá cả thương lượng YM nhé , đang rất cần

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    73
    UPDATE:
    haha, sau 1 đêm nữa, hình như chạy đc 10 ngày thì phải.
    Xoay như chong chóng luôn.
    Đầu tiên mymylove gạ mình Carew, mình đặt chỉ 2 M. Sau đổi sang Carew + 3.5M = Dean Ashton, kiểu j cũng okie.
    Roài branchtell gạ gẫm 10M Anelka (chiến liền, ai ngờ chú tính bảng, ta tính đô), bán Carew để mua Anelka thì ...

các đại gia Lyon, MU, Inter, Bayern nhảy vào hỏi Anelka giá gấp đôi ta ---> Thua

Mymylove mò mẫm vớ được Rolando Bianchi (vô cùng khủng, omni chắc chắn biết) ---> ku bỏ Carew của mình luôn. Thậm chí mymylove còn vác được Borre về nữa chứ.

Anh em còn lại đều đang ngấm ngầm mua hàng. Branchtell bán được Anelka nặng đô, giờ lại kêu gọi bán cả Kevin Nolan ..., ko biết nhắm ai mà kinh thế đây ...

Bác Mancity thì uống về ko muốn mua sắm, thậm chí ko biết có xiền hay ko.
    Reading vật vã hỏi mượn, nhưng ko mượn đc nhiều.
    @ Reading: E vào đặt giá Martin Laursen, Berger và Craig David của anh, 0 xu, anh bán cho. (Craig DAVID 20 tuổi, thành viên tuyển trẻ Anh, đá MC, Value >4M)

Again: ai mua gì cứ đến Villa Park trả giá, mình cũng đang cần xiền

Shed a tear cuz I'm missing you

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới