Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tan3 Bài viết
    có 2 cách để sign
    cách 1
    bạn xem vị trí coach đó đang ở đội nào,sign bừa 1 thằng nào đấy về làm đúng vị trí của thằng kia
    rồi dùng fmrte,vào đội bóng,chọn thằng staff mình sign bừa về,chuột phải vào nó,chọn swap to club
    rồi find thằng mình cần,chọn nó rồi đồng ý
    sau đó save change
    ví dụ như thằng kia đang là 1st coach,thì mình phải sign 1 1st coach về,nếu là youth thì mình cũng sign youth về
    cách 2 là tìm cái thằng mình cần,sửa contract của nó lại,ví dụ ngày mình đang chơi là 29-06-2010
    ngày nó hết hạn là 01-06-2013,mình sửa ngày hết hạn của nó lại thành 28-06-2010,váo relation của nó,thêm new relation,chọn like team,chọn team mình,cho like lên 100
    sau đó save change,rồi đi sign nó về

nhiều thằng kiêu sign nó ko về ngay
    nhưng để lâu nó ko có việc làm,nó sẽ kêu want "team" posts,lúc đó sign nó về là ổn

lưu ý,cách 1 rất dễ bị lỗi ,nhiều lúc chuyển rồi,vào phần coach hay staff thấy nó vẫn ở đấy,nhưng vào profile thì thấy nó đã đổi cho nhau rồi
    ps: lên bản 10.3.0 này ko thấy Villas Boas,anh em nào thấy nó ở đâu bảo cái nhé
    Mình dùng FMRTE nhưng chỉ để soi PA, tuyệt đối ko bao giờ tác động vào game!

Số bài viết
    344
    vậy sao ko xài genie đi,xài fmrte soi lâu hơn

Số bài viết
    3,734
    vậy sao ko xài genie đi,xài fmrte soi lâu hơn
    chưa có genie cho bản 10.0.3 mà

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    344
    ông kia nói là dùng fmrte chỉ để soi PA
    đâu có nói chỉ trong bản 10.3?

Số bài viết
    29
    new game bỗng thấy Villas Boas làm manager ở Academica(potuagal)

Số bài viết
    2,107

Icon10

có 2 cách để sign
    cách 1
    bạn xem vị trí coach đó đang ở đội nào,sign bừa 1 thằng nào đấy về làm đúng vị trí của thằng kia
    rồi dùng fmrte,vào đội bóng,chọn thằng staff mình sign bừa về,chuột phải vào nó,chọn swap to club
    rồi find thằng mình cần,chọn nó rồi đồng ý
    sau đó save change
    ví dụ như thằng kia đang là 1st coach,thì mình phải sign 1 1st coach về,nếu là youth thì mình cũng sign youth về
    cách 2 là tìm cái thằng mình cần,sửa contract của nó lại,ví dụ ngày mình đang chơi là 29-06-2010
    ngày nó hết hạn là 01-06-2013,mình sửa ngày hết hạn của nó lại thành 28-06-2010,váo relation của nó,thêm new relation,chọn like team,chọn team mình,cho like lên 100
    sau đó save change,rồi đi sign nó về

nhiều thằng kiêu sign nó ko về ngay
    nhưng để lâu nó ko có việc làm,nó sẽ kêu want "team" posts,lúc đó sign nó về là ổn

lưu ý,cách 1 rất dễ bị lỗi ,nhiều lúc chuyển rồi,vào phần coach hay staff thấy nó vẫn ở đấy,nhưng vào profile thì thấy nó đã đổi cho nhau rồi
    Thanks bác,mỗi lần Newgame em chỉ ngại mỗi cái khoản thủ tục này thôi,cứ làm thế này cho nó nhanh,nhiều thằng mua còn khó hơn mua hàng khủng,mời mãi ko về,bực cả mình

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    519
    đã cheat thì cheat chỉ số coach mình cho nhanh, đỡ phải kí
    Cứ đưa moti+discip+chỉ số train mình cần lên 20, ngon hết

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới