Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 7891011 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 106
    Số bài viết
    29
    1.VẤn nạn unhappy đang phat sinh,các anh em có thể cho vài phương án được ko?

2.Làm sao để có thể bán cầu thủ,dù tôi đã giảm giá lắm mà chẳng có đứa nào mua cả:B20:

Số bài viết
    5,684
    Unhappy : tăng lương cho những thằng unhappy nếu đang thừa tiền
    Muốn bán thằng nào thì cho nó đá chính vài trận đã rồi cho vào transer listed(ko biết viết đúng ko nữa) là khối thằng nhảy vào mua nhưng phải bán lúc mới vào kì chuyển nhượng, chứ để đến lúc sắp kết thúc thì có bán rẻ bọn nó cũng chẳng còn tiền mà mua

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Unhappy : tăng lương cho những thằng unhappy nếu đang thừa tiền
    Tăng lương kiểu gì hay thế ???????????? Em mới chơi nên ko biết .....

Số bài viết
    103
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf Bài viết
    Tăng lương kiểu gì hay thế ???????????? Em mới chơi nên ko biết .....
    Kí hợp đồng mới với nó, cho lương cao cao lên. Thông thường nếu unhappy do ít được đá chính thì bạn cho nó đá chính liền mấy trận, sau đó cho dự bị, thỉnh thoảng cho vào đá --> sẽ hết unhappy (cái này đòi hỏi kiên nhẫn ^^)

Số bài viết
    103
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gunermadrid Bài viết
    1.VẤn nạn unhappy đang phat sinh,các anh em có thể cho vài phương án được ko?

2.Làm sao để có thể bán cầu thủ,dù tôi đã giảm giá lắm mà chẳng có đứa nào mua cả:B20:
    Những cầu thủ mình không cần nữa có rao bán thì cũng chỉ bán được với giá bèo, chẳng thấm vào đâu. Cứ tống thẳng xuống đội hình B cho đá giải hạng nhất, cũng chẳng bao giờ nó unhappy cả (vẫn được đá mà ^^)

Số bài viết
    21
    Theo em thì tốt nhất là phòng bệnh hơn chữa bệnh..các pác cố gắng đừng để các cầu thủ unhappy vì cái này hại nhiều hơn lợi , ảnh hưởng đến phong độ và lối chơi của đội bóng.
    1.Các pác không nên mua quá nhiều cầu thủ trong cùng 1 vị trí..
    2.Không nên bán các cầu thủ trụ cột có ảnh hưởng lớn đến đội bóng vì như thế sẽ khiến một số cầu thủ khác ( bao gồm các cầu thủ rất yêu mến cầu thủ bị bán đi ) sẽ tức giận và ko hài lòng -> unhappy
    3.Chú ý đến thời hạn của hợp đồng , lương cầu thủ... ( kinh nghiệm đau thương của em là khi cầm Newcatsle em ko chú ý ký với chú Barton + thêm việc mua Denilson về = barton unhappy , nhất quyết ko ký hợp đồng và buộc phải bán gấp vì sợ nó ra đi theo dạng free.Mà em tiếc ngẩn ngơ vì thằng barton đang vào phom,đá rất hay)
    Trong trường hợp các cầu thủ unhappy rồi , thì các pác cố gắng nịnh nọt nó tý.Ví dụ cho nó đá thường xuyên hơn , hay khen ngợi nó nếu nó đá tốt , hoặc ký thêm hợp đồng với nó ( có thể tăng lương , kéo dài time hợp đồng hay tăng giá trị hợp đồng như từ backup -> rotation thậm chí first team - key pkayer nếu cần )
    Have fun!

Khóc cái giè???Mặc quần áo vô, em sẽ có trách nhiệm với cuộc đời anh

Số bài viết
    29
    Vấn đề hai mà tôi đưa ra thì sao!!!
    Làm sao để bán cầu thủ nhanh nhất

Số bài viết
    300
    - Bán tầm 28t trở laị là dễ nhất,lương ko quá cao.
    - Đặt giá = 0 ^^ , thg dùng cách này để giảm quỹ lương,đẩy đi mấy thằng vớ vẩn.
    - Theo Hint & Tip thì nên đưa thằng muốn bán vào dạng "ko cần thiết cho đội bóng".

Số bài viết
    29
    Ai biết làm thế nào để dùng được kits,lôg ko?
    Tui download về mà ko sao dùng được

Số bài viết
    103
    giải nén và nhét vào:
    C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2007\data\graphics\pictures

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới