Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

Kính gửi ban quản trị diễn đàn Fm-vn
Tôi tên : bé lên 3 . Chủ của nick thinh217
Lí do viết đơn
Mã:
Nick thinh217 cùng 784 bài viết đã bị xoá vĩnh viễn vì dám post tool virus lên forum. Mong mọi nguời đừng bao giờ có ý nghĩ post quảng cáo hay trojan lên forum
Link : http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...8&postcount=81

Mình xin tự bào chữa , vào tối đó , khi đang ngồi trên SB thì bỗng nhiên trang fm-vn của mình reload lại , sau đó là mình thấy 1 bài viết với tiêu đề : " Hack lp Fifa online 2 ..... " với tên chủ topic là thinh217 trong khi mình chả có post gì trong lúc đó . Vì thế nên mình đã click vào 2pic xem thử , kết quả ko xem được mà lại thấy hiện ra thêm 1 topic cùng có nội dung y chang thế . Ngay sau đó , mình vào bảng thông tin của diễn đàn thì thấy nội dung ban nick do SuperFM viết .
Mình xin thật thà khai báo là chuyện post tool virus hoàn toàn mình ko làm ,cũng như ko hề có chút ý định làm việc đó . Việc nick mình tự động post bài có link virus như vậy , theo mình nghĩ là do máy bị virus . Và ngay sau khi xảy ra vụ việc trên , mình đã tiến hành quét virus = KIS có bản quyền 100% , nhưng vẫn ko tìm thấy 1 con nào
Giờ đây , mình rất tiếc vì sự việc đã xảy ra, mong ban quản trị hiểu và thông cảm giùm mình , và phục hồi lại nick giúp mình . Hành động post tool virus mình xin cam đoan hoàn toàn ko phải do mình làm , mà là do máy bị virus phá hoại , chứ thật sự mình post bài thì sao có thể trong vòng 5s post liền 2 , 3 bài được . Rất mong ban quản trị xem xét cho trường hợp của mình