Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 17 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 167
    Số bài viết
    6,093
    ai còn chiêu tán tình nào hay tổng hợp hết nào, tết này có dịp xài

Số bài viết
    519
    Nó cũng chỉ là một phần tính cách. Với một số người thì nó quan trong hơn những người khác.
    Bảng điểm kia chỉ là tương đối. Thực ra nó có thể phát triển hơn, dựa trên quan niệm và tính cách của mỗi người. Nhưng về căn bản mình thấy điểm được phân bố khá hợp lý.
    Bạn có thể dựa vào đó, và thay đổi theo tiêu chuẩn của bạn. Ví dụ, theo mình, số điểm nên là 400. Học vấn và tính cách nên tách biệt. Mỗi cái 100 điểm. Học vấn có thể bao gồm học thức, khả năng ngoại giao, giao tiếp... Bởi vì mình nghĩ giao tiếp là kĩ năng nhiều hơn là tính cách. Thế nên đó là 100 điểm. Còn tính cách, thực sự đó là một cái rất BIG, thực sự quan trọng, thì nên có 100 điểm, và trong đó chung thuỷ có thế chiếm 20 điểm, đại loại thế.... thế thì sẽ chuẩn hơn.

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Quay lại chủ đề chính đi các đồng chí chớ chơi trò ém bài nha

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    519
    chủ đề chính là gì ý nhỉ

Số bài viết
    1,783
    điểm chác éo gì ... đùa chứ gặp nhát là yêu thì điểm 1 cũng thành 300 và ngc lại , ghét thì 300 cũng thành 1

Số bài viết
    2,864
    lại đang yêu r :"> :">
    ps: Rin tổ naz :x k phải T-Pain :x

Số bài viết
    519
    tình yêu sét đánh thì nói làm gì
    Đôi khi cũng cần một thước đo chứ. Mặc dù nó khá khó để convert những thứ trừu tượng thành số, nhưng mình thấy đây là một ý tưởng... rất hay. Khi yêu thì người ta thường nhìn phiến diện, và cho điểm sẽ ko "fair", nhưng mà đôi khi tự hỏi ko hiểu người ta có hợp với mình ko, thì một thước đo cũng tốt. chứ khác nhau quá thì cũng khó.

Số bài viết
    1,783
    cưới về rồi mới biết vợ ta ntn thì có đo đo mấy thì cũng thế mà thôi

điểm tính chả ra sao cả

tiền của bố mẹ cho thì cũng có lúc đòi lại theo 1 cách nào đó , bố mẹ cho nhiều mà éo làm rể tốt có ngày nó đến cắt chym

stif chả thấy việc chấm điểm tốt ở đâu cả

ví dụ điểm trinh tiết nói thẳng là bà vợ mới nhất của stif mất vì phải đi khám phụ khoa ... bác sỹ có cái ổng to vãi nghe vợ tả to như cái ấy ... luồn vào để kiểm tra thì đỡ làm sao đc ...

Số bài viết
    141
    Cho gia nhập hội gấp, 28 tuổi rồi chưa mảnh tình vắt vai. Câu hỏi thứ nhất là khi gặp người con gái bạn thích bạn sẽ làm gì, tiến tới và nói câu gì trước tiên

Số bài viết
    695
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baophongne Bài viết
    Làm sao với trường hợp " anh " ý là gay . Đang định tán anh Sheva mà khó nhằn quá
    bánh bao gay thì có
    tớ có bạn gái rồi,bánh bao quên đi xuỳ xuỳ :a14:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới