Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 46

Chủ đề: 4-5-1 tổng lực

Số bài viết
    627
    Lần đầu tiên thấy cái Tacs Vip quá, toàn thắng 38 trận .. Đá vậy chắc cũng chán lắm bác nhỉ???

Số bài viết
    2,107
    Em đá thua tung dis,1 mùa thắng được tầm trên dưới 30 chục trận là cùng,thắng Chelsea nhưng lại thua Fiorentina !
    Nhưng mà thằng Xavi bác chủ pic cao thủ quá,đá 37 trận dọn cỗ 30 lần,chưa tính những lần dọn ra mà đồng đội không biết lối mà ăn

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ryudo Bài viết
    Em nói thẳng 1 câu bác toàn thắng 38 trận ~ 114 điểm hơn thằng đứng nhì 33 điểm vị chi bác vô địch sớm nhất là trước 11 vòng. 38 vòng đấu bác tới vòng 27 mà vô địch rồi thì chẳng ai đem đội hình 1 ra đá tiếp.

Mà không cần nói ra chỉ cần bác vô địch sớm hơn 11 vòng là em hiểu rồi

Bác save/load cũng có kinh nghiệm 1 tí
    Cũng chưa chắc người ta đã save load đâu, mình không làm được nhưng còn nhiều người giỏi hơn người ta có thể thì sao?
    Với đội hình Barca như trên thì điều gì cũng có thể xảy ra được, mình chưa chơi Barca bản này nhưng bản trước đã chơi qua và có thể nói là ăn hết các cup là chuyện khá dễ. Tuy nhiên kết quả của chủ thớt cũng rất vãi, ai rảnh rỗi test thử chiến thuật trên với đội nào khác Barca xem sao, mình lười quá

Số bài viết
    156
    phải vô backroom coi advice truoc xong roi xep lai width, tempo, defensive line, nhớ staff xịn xịn chút, ko nó advice bậy bạ là thua nguyen mùa đó
    nhớ đổi wing back thành auto nha

Lần sửa bài viết gần nhất bởi bekhoebetrau : 24-01-2010 vào lúc 11:31 AM

Số bài viết
    1,783
    tac chán thật

1 câu đơn giản là thế

cầu thủ dẫm chân lên nhau mà đá

ai đời 2 thằng Advance Playmaker đá cạnh nhau bao h không

2 biên 2 thằng inside forward

lừa đc AI là chính chứ nếu không thì thua tung ***

Số bài viết
    156
    cái này làm giống tac 4-3-3 của PEP mà, do box coi, 2 advance la đúng òi, mún gì nữa, 2 inside là cắt vô trung lộ, cánh thì 2 thằng wing back chạy lên.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi bekhoebetrau : 24-01-2010 vào lúc 11:34 AM

Số bài viết
    777
    38 trận toàn thắng ko load đúng là kỳ tích
    Nói thật lòng mình cũng có những mùa được như vậy bởi bóng đá là thế thắng thua cách nhau 1 khoảng cách rất nhỏ .
    Để down về test thử khoảng 10 trận rồi xem thế nào

Thank chủ toppic

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    156
    tac này ai cầm ngoại hạng, nhớ chỉng width thàng normal & wide, passing thành default & direct, nhưng cứ vô backroom coi cho chắc.

Số bài viết
    1,783
    2 bé Advance ở trung lộ chắc chỉ có trong pes

chứ FM thì vẫn đúng là ngớ ngẩn

bởi vì 2 thằng Advance của bạn set giống hệt nhau là duty att , không ai sup cho ai

2 thằng như thế kiểu gì cũng 1 thằng liệt 1 thằng trội , hoặc xavi hoặc inie không làm gì đc trong trận đó
    chưa kể là có phải đội nào cũng đầy đủ siêu nhân như Barca đâu

cứ nghĩ xem 1 quả bóng đc Yaya cướp đc chỉ chuyền cho 1 trong 2 thằng đó thôi chứ có 2 quả bóng cho 2 thằng đâu mà đòi hơn là thứ 1
    thứ 2 là 2 wing back set duty Def thì bạn bảo nó lên tấn công cánh hộ cho 2 bé inside kiểu gì mà kể cả có lên cao như thế thì đúng là tự sát ... ngoài đời barca cũng chết rất nhiều khi Alves không kịp về và Kieta mất hút ....

PS : mình không đòi hỏi 1 tac hoàn hảo mới thắng đủ 38/38 trận như vậy nhưng bạn phải nói rõ ra là làm thế nào để dùng đc tac nó mà không cần phải quá lo nghĩ về các điểm yếu lẫn điểm mâu thuẫn trong tac
    ví dụ ai làm chủ đạo -> trong tac của bạn không 1 ai chủ đạo
    điểm nhấn trong lối chơi -> chả có nếu không phải siêu nhân thì ...

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bekhoebetrau Bài viết
    Chú ý cái nữa nè! Trước mỗi trận phải do backroom để coi mấy cái tempo, width, line để set, ko thua đó, lúc gặp thằng nào đổ bê tông, thì touch line wider, pass to space, overlap,..
    thêm chú ý quan trọng là thua với hoà thì load lại bao giờ thắng thì thôi :haha2:

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới