Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 143
    Số bài viết
    31
    Bạn nh0kng0c9x xài bản FM version bao nhiêu thế? Vì mình chưa test trên bản 10.20 nhưng một thành viên của nhóm test trên 10.20 thì chạy vẫn ổn mà?

Có bạn nào đã down pack VH 1.0 về mà run OK thì post lên confirm giùm mình nha. Ngoài ra có lỗi gì cũng feedback để nhóm fix lun hen .

Thx các bạn nhìu nhìu .

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nh0kng0c9x Bài viết
    Tình hình là sau khi update 1.0 thì mình bị lỗi không xem được bảng xếp hạng giải và sau các lần bốc thăm C1, FA cup không thể xem được các cặp thi đấu
    Không biết mọi người bị không
    Mình đã dùng thử rồi,đúng là có lỗi ở chỗ tactic nhưng mà mình ko bị lỗi ở bảng xếp hạng.

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockypro Bài viết
    Mình đã dùng thử rồi,đúng là có lỗi ở chỗ tactic nhưng mà mình ko bị lỗi ở bảng xếp hạng.
    Hix,đúng như bạn nói ko nhìn thấy đc lịch thi đấu.Anh mikel fix lại đi

Số bài viết
    177
    Bạn có thể xem thêm ở http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=13387.Đây là file Việt hoá fm09 của mình.Bạn có thể copy&paste cho nhanh nếu giống nhau.
    Năm ngoái làm có 1 mình nên nhanh nản.Hy vọng bạn và partner sẽ là những người đầu tiên làm được bản Việt hoá cho fm một cách hoàn chỉnh(khoảng 80% là ok rồi)
    Như vậy bạn sẽ là người đầu tiên của 4frum,đầu tiên của Vn,đầu tiên của thế giới làm được việc này.Ôi ,thật là vĩ đại.
    Cố lên nhé.Good luck

Số bài viết
    37

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mikel Bài viết
    Pack Việt Hóa version 1.0

Link download:

Link 1: http://www.mediafire.com/?ngmwqigymfg

Link 2: http://megashare.vn/download.php?id=...kVH-100126.rar

Gồm các file:

panel.fmf
    screens.fmf
    sections.fmf
    fonts.fmf
    Thư mục menus

Cách sử dụng:

Giải nén tất cả vào thư mục Data và Data\updates\update-1010 (update-1020) của Game để sử dụng.

Các file đang dịch:

media.fmf
    events.fmf
    panel.fmf & screens.fmf - bổ sung thêm vài chỗ chưa dịch
    bác ơi sao em giải nén cho vào nhưng nó chỉ hiện việt hoá mỗi cái thanh options. bác chỉ dùm em cái

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maradola Bài viết
    Bạn có thể xem thêm ở http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=13387.Đây là file Việt hoá fm09 của mình.Bạn có thể copy&paste cho nhanh nếu giống nhau.
    Năm ngoái làm có 1 mình nên nhanh nản.Hy vọng bạn và partner sẽ là những người đầu tiên làm được bản Việt hoá cho fm một cách hoàn chỉnh(khoảng 80% là ok rồi)
    Như vậy bạn sẽ là người đầu tiên của 4frum,đầu tiên của Vn,đầu tiên của thế giới làm được việc này.Ôi ,thật là vĩ đại.
    Cố lên nhé.Good luck
    Thx Maradola, cả nhóm sẽ cố gắng

Pack Việt Hóa tương thích 100% với bản FM 2010 gốc. Với Patch 10.1 hoặc 10.2 có thể xuất hiện một số lỗi (các bạn nào bị lỗi chụp giùm mình tấm hình với) do các file XML của 2 patch này có thể đã thay đổi cấu trúc.

Lần update tiếp theo nhóm sẽ update pack Việt Hóa tương thích với cả 3 version của FM 2010.

Số bài viết
    31
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nh0kng0c9x Bài viết
    Tình hình là sau khi update 1.0 thì mình bị lỗi không xem được bảng xếp hạng giải và sau các lần bốc thăm C1, FA cup không thể xem được các cặp thi đấu
    Không biết mọi người bị không

Cách fix lỗi hiện tại:
    Backup lại file screens.fmf gốc của patch tương ứng trong thư mục Data\updates, còn ngoài Data\ thì không cần thay đổi.

Bản fix chính thức sẽ được cập nhật sớm .

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mikel Bài viết
    Bạn nh0kng0c9x xài bản FM version bao nhiêu thế? Vì mình chưa test trên bản 10.20 nhưng một thành viên của nhóm test trên 10.20 thì chạy vẫn ổn mà?

Có bạn nào đã down pack VH 1.0 về mà run OK thì post lên confirm giùm mình nha. Ngoài ra có lỗi gì cũng feedback để nhóm fix lun hen .

Thx các bạn nhìu nhìu .
    Mình dùng bản 10.20 và đây là chụp ảnh lỗi

Ngoài ra tương tự còn không xem được bảng đấu , kết quả bốc thăm C1 FA Cup ...

Số bài viết
    56
    mình dùng bản 10.20 mà sao bị lỗi font vậy bạn, bị ô vuông ý..bạn chỉ giúp mình sửa được không, mình dùng skin Mu

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kebuidoi86 Bài viết
    mình dùng bản 10.20 mà sao bị lỗi font vậy bạn, bị ô vuông ý..bạn chỉ giúp mình sửa được không, mình dùng skin Mu
    Bạn down bản việt hoá 1.0 về giải nén và copy vào 3 chỗ như hướng dẫn ở trên
    Chú ý file fonts

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới