Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    83

Cho hỏi một chút về technique,dribbling,of the b

Chào các bác.Em mới chơi FM nên nhiều cái ko rõ lắm.Đọc trong hin and tip ko thấy dạy training để tăng technique,driblling,of the ball,bravery cho cầu thủ.Mà mấy cái này em đang rất cần,bác nào biết chỉ giúp nhé.
    À làm thế nào để dẫn được ĐTQG VN nữa?mua cầu thủ từ VN(vì mầu cờ sắc áo nên em định cho mấy chú trẻ sang châu Âu du ..học)

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,091
    Câu hỏi khá...khó Mà Hint and tip hình như có nói đến vấn đề trainning cho các vị trí rồi mà.
    Còn việc dẫn dắt đội tuyển VN thì bạn không chọn được đâu. Hoặc là dẫn dắt CLB, hoặc là dẫn dắt VN ở new game. Còn nếu không cứ chờ đó có khi VN mời bạn làm HLV thì sao
    Bạn có thể thao khảo Training của victim4 ở box training, khá ok đó.

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Còn việc dẫn dắt đội tuyển VN thì bạn không chọn được đâu. Hoặc là dẫn dắt CLB, hoặc là dẫn dắt VN ở new game. Còn nếu không cứ chờ đó có khi VN mời bạn làm HLV thì sao
    Load all player from Vietnam rùi chọn tuyển Vietnam được mà
    Omnis mà nói thế ah

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    1,091
    Cái lúc new game đó, nếu ông chọn dẫn dắt Chievo rồi ông có chọn được dẫn dắt VN không ? Hay là ông chọn dẫn dắt VN rồi lại chọn được thêm cả Chievo nữa ???

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Arsenal Bài viết
    Chào các bác.Em mới chơi FM nên nhiều cái ko rõ lắm.Đọc trong hin and tip ko thấy dạy training để tăng technique,driblling,of the ball,bravery cho cầu thủ.Mà mấy cái này em đang rất cần,bác nào biết chỉ giúp nhé.
    À làm thế nào để dẫn được ĐTQG VN nữa?mua cầu thủ từ VN(vì mầu cờ sắc áo nên em định cho mấy chú trẻ sang châu Âu du ..học)
    Tech/Drib tập technique
    Of the ball tập tactic
    Bravery --- không tập dc . Nhát gan và dũng cảm thuộc về bản chất con người rồi. Ban nghe thấy câu " Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời " chưa ^^

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Cái lúc new game đó, nếu ông chọn dẫn dắt Chievo rồi ông có chọn được dẫn dắt VN không ? Hay là ông chọn dẫn dắt VN rồi lại chọn được thêm cả Chievo nữa ???
    Dẫn dắt Chievo thì chịu rồi
    Kể mà dẫn dắt Catania 1 mùa rùi + thằng Hlv VN từ chức thì xin vẫn đươc (vẫn phải Load all player from VN)

-->
    Bạn cho rằng có thể spam?Hãy tin vào điều ngược lại!

Số bài viết
    1,091
    Ông nói xỏ cái gì Catania đấy ??? Muốn ăn đòn à ??? :boink:

Số bài viết
    103
    Khi quản lý đã có chút tiếng tăm --> Add manager --> Chọn làm HLV VN --> Retire --> Nộp đơn xin quản lý --> Ok
    Thường thì bọn nó đồng ý luôn (tất nhiên mình chọn quốc tịch VN)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới