Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    412

yêu bạn thân ???? Có nên ko ???

mình vừa chia tay. Cùng lúc đó mình có đứa bạn gái khá thân cũng vừa chia tay. Vấn đề là tình cũ của tớ kéo dài 2 năm, của nó kéo dài 3 năm. Bảo quên ngay thật sự là ko thể nói thật là mình cũng có tình cảm v nó :a45: hồi trước nếu cả 2 đều chưa có người yêu thì đã yêu nhau rồi :a32: h muốn trở thành người yêu của nhau bảo dễ cũng dễ mà khó cũng khó vì cả 2 đứa đều cảm thấy trống trải nhưng lại sợ ko vượt qua được cái bóng của người trước. Theo anh em nên tớ làm sao h ? Băn khoăn quá

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    4,029
    mấy cái chuyện tình yêu mà cũng phải hỏi nhỉ
    yêu là yêu, ko là ko thế thôi sao phải miễn cưỡng đi hỏi người này người nọ, nhất là toàn những người ở đâu đâu ko hề quen biết !!!!!!!

Số bài viết
    412
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    mấy cái chuyện tình yêu mà cũng phải hỏi nhỉ
    yêu là yêu, ko là ko thế thôi sao phải miễn cưỡng đi hỏi người này người nọ, nhất là toàn những người ở đâu đâu ko hề quen biết !!!!!!!
    hỏi để xem mọi người thấy thế nào thôi !!! ko trả lời thì đừng có gõ làm gì cho mỏi ngón tay. Bàn lùi vớ va vớ vẩn, người ta lăn tăn thì mới tạo 2pic chứ ko thì lôi chuyện cá nhân lên làm gì. Tôi chả thừa hơi đến thế !!!!

THANH NIÊN TAM THẤT: THẤT NGHIỆP, THẤT TÌNH VÀ THẤT VỌNG

Số bài viết
    1,047
    ko nên , at least là trong thời gian khoảng 1-2 tháng đầu thì ko nên tiến tới

Số bài viết
    4,029
    thì tôi nói là yêu là yêu , ko là ko. ông có yêu cô ta ko? có gì trở ngại ko? thế thôi!
    nếu ông tự biết bản thân mình có yêu người ta ko thì ko việc gì phải hỏi nữa rồi.

Số bài viết
    424
    ko có gì mà phải xoắn cả.nếu yêu là tiến thôi.quan trọng là phải biết mình yêu hay ko

Số bài viết
    1,783
    tự do đi
    nghe nhạc trịnh đi rồi ra sông tự vẫn... biết đâu kiếm đc em nào xinh xinh ra tự tử cùng ... lúc đó yêu cũng chưa muộn mà billy

Số bài viết
    5,684
    yêu đi, mình cũng đã như thế, chỉ ngược lại mình 3 năm,người đó 2 năm, ko sao cả, 2 đứa sẽ giúp nhau quên nhanh hơn, hạnh phúc hơn

Số bài viết
    166
    ko nên tại vì sau đó sẽ rất khó trở lại làm 2 người bạn thân như trước tôi đang như thế này :a11:

Số bài viết
    166
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Feed xong quit
    giang hồ cười chê

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới