Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bình chọn: M/DMC trẻ và tài năng

Người đã bình chọn
415. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Lee Cattermole (Sunderland)

31 7.47%
  • John Obi Mikel (Chelsea)

71 17.11%
  • Moussa Sissoko (Touluose)

152 36.63%
  • Anderson (Man Utd)

44 10.60%
  • Sergio Busquets (Barcelona)

45 10.84%
  • Denilson (Arsenal)

34 8.19%
  • Sandro (Internacional)

106 25.54%
  • Fabian Delph (Aston Villa)

19 4.58%
  • Ramires (Benfica)

29 6.99%
  • Khác ( đề nghị kể tên)

67 16.14%
Bình chọn nhiều chế độ.
Trang thứ 5 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 107
    Số bài viết
    735
    Sissoko cao to đen hôi, sút xa ảo

Số bài viết
    1,180
    Claudio Marrchisio của Juventus, một box to box midfielder hàng hiệu, có PPM Dictact Tempo (Điều tiết nhịp độ trận đấu), PA 180, khỏi phải bàn thêm, no random.

Số bài viết
    234
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    sandro bản 10.3 kém đi nhiều rồi
    ramsey ko thể mua đc với giá <40M
    kém chỗ nào

Đã dùng qua Sandro,Rodwell,Moussa Sissoko,Denilson,lee cattermole, thấy k ku nào đá ổn định như ku này,đá MC và DMC đều rất hay,mùa nào cũng rating 7,3 trở lên,kiến tạo tầm 13-15 quả.Mà ko ai rẻ như ku này,thời gian nào trong game cũng chỉ mua với giá <9tr UK.
    Ramsey đầu mùa 3 Birmingham của mình mua 26,5 tr UK,nếu bạn nói USD thì đúng.nhưng sang mùa 2,3 thì 26,5 tr là rẻ với 1 tiền vệ trẻ sáng tạo hiếm thấy như Ramsey.Mới về đá nửa mùa,12 trận đá chính mà kiến tạo đc 8 bàn rồi.

@giovinco2386:mình nghĩ trẻ là U21.marchisio vào game đã 23t rồi.

Số bài viết
    4,029
    kém hơn ở PA đó, và tackling, marking trước tôi train lên đc 18 luôn, giờ chỉ 17, ko thể hơn đc nữa
    dù sao thằng này vẫn tốt chán

PS : ramsey mà có flair cao hơn nữa thì *_*

Số bài viết
    76
    Trong cái list mà chủ topic bình chọn có thể thấy vẫn còn thiếu kha khá những cái tên còn trẻ, ko quá nổi mà đá hay.
    Ví dụ điển hình như Anthony Annan. 1 DMC,MC rất tuyệt vời dù PA thấp nhưng chỉ số rất đẹp.Thằng này khả năng dính thẻ hơi cao 1 chút thôi, còn lại ko vấn đề gì, thủ rất tốt. Mua rất rẻ, mua khá dễ.
    Với từng cách set của mỗi người thì cầu thủ có thể đá hay hoặc dở. Theo ý mình thì 1 cầu thủ được đánh giá cao ngoài việc có chỉ số đẹp, có lẽ còn là việc thích nghi cao, có khả năng thi đấu tốt với nhiều sơ đồ chiến thuật. Nôm na là mình set nhiều kiểu thì nó vẫn dễ đá hay.
    Còn trong list vừa rồi thì nổi bật nhất theo ý mình đó là Sandro. 1 cầu thủ chỉ số rất đều, ít yếu điểm. dễ set, có khả năng thi đấu rất đa năng. Đúng là công thủ toàn diện!
    Mình dùng chú này trong mấy game rồi thấy rất ổn.1 số game,mình lại thường cho Sandro đá .... DC thấy vẫn rất ngon, thủ chắc chắn lắm. ko hề kém Rio,Vidic.
    Cái tên thứ 2 nhắc tới nhiều có lẽ là Moussa Sissoko. Chú này chỉ số cao, PA cao. Nó lại trẻ, nên nhiều người cầm đội lớn hay thích mua. Nhưng có vẻ theo mình chú này đá giải Anh ko tốt lắm.
    Khả năng phòng ngự cũng ko cao việc set khá khó khăn để đá hay đc.Hình như 1 số bạn còn rất ức chế việc cu này toàn bắn xa và đa số là bắn chim vì cái PPM Shot From Distance...
    John Obi Mikel! Thằng này thật sự là trâu,chỉ số cao quá dù hơi bị chậm chạp.Tuy nhiên ở vị trí MC nhìn chung ko cần tốc độ nhiều. Quan trọng là chuyền bóng tốt, phòng ngự và thể lực ổn.Bất kì CLB nào dù lớn hay nhỏ mà rước đc nó về thì đều tốt. Nhất là những đội đá 4-1-2-1-2. Có nó làm MC thì trâu quá rồi.Dù thi đấu với sơ đồ gì, nhìn chung đều cầu 1 cầu thủ như Mikel.

Cầu thủ nữa mình thấy đáng chú ý đó là Anderson. Mình là fan của MU, mình rất thích chú này. Mặc dù PA ko tới nỗi nào,chỉ số ngon nhưng ít người thích chú này. Mình biết có ko ít bạn chơi MU nhưng tìm mua 1 số món hàng khác thay chú này.
    Theo ý kiến mình thì chú này hơi khó set, dù sở hữu 1 nền tảng thể lực, sức mạnh, tốc độ tốt. Heading và Jump cùi thì chịu rồi. Cái Finish và Long Shot rất ngu, nhưng mình thấy trong game nó ko ảnh hưởng gì đâu. Ko đáng bận tâm.Anderson dứt điểm, sút xa cũng tạm tạm.Cu này hình như có cái PPM Tries Killer Ball Offen.
    Cu này nếu set tốt, đá rất phê đấy mọi người. Khá trâu, kiến thiết cũng rất tốt.Chơi ở giải Anh rất được. 1 số trận cho lên đá AMC, AML thấy cũng ổn nữa.

Số bài viết
    353
    kô có Franco Zuculini sao

Số bài viết
    3,560
    Bác nào vote cho Cattermole thế kia, cái thằng chuyên đạp đội nhà trên sân tập đây mà =.=
    Cầm Sunderland 2 mùa thấy liên tục có tin từ bộ phận training, lúc đầu ko đọc, về sau mới thấy 40% là do thằng ôn này nó xoạc trong lúc huấn luyện.
    Hết mùa đuổi hối hả thu về 10m chắc tay =.=

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    209
    Vote cho chú Moussa Sissoko, cày khỏe, sút xa như điên

Số bài viết
    392
    List này nên bỏ bớt Ramires, Denilson, Cattermole, Busquest và Delph đi. Anderson chắc dành riêng cho fan MU , vì rất nhiều đội không mua nổi thằng này Mà đã có Anderson , Mikel mà lại không có Sissoko (juve), Flamini (AC), Lass (Real), ... à? Phải có Fellaini, Kuzmanovic, Asamoah (udinese) nữa chứ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi vietanh_1611 : 28-05-2010 vào lúc 10:37 AM

Số bài viết
    668
    đây là ljst cho cầu thủ trẻ mà bạn ,Lass .Sissoko...cũng đâu còn là măng non nữa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới