Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6

Hybrid View

Số bài viết
    38

Icon14 Tranfer market ở đâu ???

Mình mới choi FM 10 nhưng mò hoài chẳng thấy cái tranfer market đâu,chỉ thấy dc mấy cái đã chuyển nhượng xong rùi và mấy cái mình đang mua bán chứ chẳng thấy cầu thủ nào đag dc rao bán. Bạn nào bít chỉ giúp mình zoi hix

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    165
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của binladen1207 Bài viết
    Mình mới choi FM 10 nhưng mò hoài chẳng thấy cái tranfer market đâu,chỉ thấy dc mấy cái đã chuyển nhượng xong rùi và mấy cái mình đang mua bán chứ chẳng thấy cầu thủ nào đag dc rao bán. Bạn nào bít chỉ giúp mình zoi hix
    transfer market trong bóng đá ko giống như các mặt hàng khác mà phải lập thành cái chợ để bạn chọn.Khi bạn tham gia mua bán cầu thủ là tham gia vào transfer market rồi , còn khi nào muốn xem cầu thủ nào đc rao bán thì phải vào CLB để xem status của cầu thủ nếu thấy cầu thủ nào có chữ lst là đang bị rao bán đấy, đôi khi các CLB khác cũng có thể mới bạn mua cầu thủ nếu 2 CLB có liên kết

Dream come true in FMMặc dù chưa từng mơ làm HLV

Số bài viết
    25
    Transfer market chính là toàn bộ các CLB trên thế giới, và nó chỉ mở cửa 2 lần 1 năm (áp dụng cho mấy CLB châu Âu):
    - 1 lần vào đầu tháng 7 (1-7) đến cuối tháng 8 (31-8) và được gọi là kỳ chuyển nhượng mùa hè.
    - 1 lần và đầu tháng 1 (1-1) đến đầu tháng 2 (1-2) và được gọi là kỳ chuyển nhượng mùa đông.

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của .:Octavia:. Bài viết
    Transfer market chính là toàn bộ các CLB trên thế giới, và nó chỉ mở cửa 2 lần 1 năm (áp dụng cho mấy CLB châu Âu):
    - 1 lần vào đầu tháng 7 (1-7) đến cuối tháng 8 (31-8) và được gọi là kỳ chuyển nhượng mùa hè.
    - 1 lần và đầu tháng 1 (1-1) đến đầu tháng 2 (1-2) và được gọi là kỳ chuyển nhượng mùa đông.
    Cái bạn nói thì ai mà chẳng pit nhưng hình như ở FM muốn mua cầu thủ fai vô câu lạc bộ đó mới pit cầu thủ nào đang rao bán chứ ko có 1 cái chợ để bít tất cả các cầu thủ nào đang dc rao bán. Ở phần World ===> Tranfers chỉ thấy những hợp đồng đã hoàn tất rùi thui nên khó kiếm dc mấy cầu thủ ngon đang dc rao bán

Số bài viết
    5,684
    Cái bạn nói thì ai mà chẳng pit nhưng hình như ở FM muốn mua cầu thủ fai vô câu lạc bộ đó mới pit cầu thủ nào đang rao bán chứ ko có 1 cái chợ để bít tất cả các cầu thủ nào đang dc rao bán. Ở phần World ===> Tranfers chỉ thấy những hợp đồng đã hoàn tất rùi thui nên khó kiếm dc mấy cầu thủ ngon đang dc rao bán
    FM rất hiếm khi rao bán, nếu có thằng nào được rao bán thì sẽ có tin gửi trực tiếp đến bạn, còn lại đều là đi hỏi mua, chính vì thế ko có cái chợ để biết cầu thủ nào đang được rao bán

A random asian nation with a very very bad internet connection
    Số bài viết
    117
    Như J.M đã nói, CLB trong FM rất hiếm khi rao bán cầu thủ, nếu họ bán thì sẽ offer cho mình thấy ngay. Việc để cầu thủ vào transfer list sẽ làm giảm giá trị của cầu thủ đó ngay, -> mấy CLB trong FM thì tụi nó coi trọng mấy chuyện tiền bạc này, chỉ có những thằng bất trị, muốn ra đi hay không thèm cống hiến cho CLB thì nó mới đưa và danh sách transfer list; chứ như theo cậu nói, "khó kiếm dc mấy cầu thủ ngon đang dc rao bán" -> nếu nó còn ngon thì CLB bán làm gì.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới