Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 38 trong tổng số 38
    Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    team bạn ấy toàn siêu nhân gao thế kia thì ko đá như play station cũng khó
    Nếu lấy Real thì đối trọng của bạn sẽ là Barca và ngược lại. Nếu không thể bắt nạt các đội bóng nhỏ thì bạn sẽ thua cả mùa bóng...

Số bài viết
    1,783
    sống chết để tấn công , lấy công bù thủ mà

chủ topic đã nói rồi mà đá để ghi bàn chứ có phải nhức đầu giành giật từng tí kiểm soát bóng ... phòng ngự phá lối chơi đối phương ... đâu

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    sống chết để tấn công , lấy công bù thủ mà

chủ topic đã nói rồi mà đá để ghi bàn chứ có phải nhức đầu giành giật từng tí kiểm soát bóng ... phòng ngự phá lối chơi đối phương ... đâu

Chỉ có cậu hiểu mình thôi

Số bài viết
    50
    1 tac chuyện tấn công ah , cũng hay đấy để thử xem , tac mình thì cũng good rồi mà có điều nó lại thiên về thủ hơn là về công, toàn thắng 1-0, 2-0 ko à, dc cái đá 25 trận rồi mà mới thủng có 9 bàn , h nhảy sang công thử

Số bài viết
    371
    hay đấy, mình khoái đá nhiều tiền đạo lắm, tấn công đẹp mắt mới là bóng đá chứ

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    26
    Ô, tac này đúng là lấy công bù thủ , tấn công dữ dội quá. Dành cho mấy đội mạnh thì thích hợp rồi. Có nhiều lúc thua trước một hai trái cho tụi nó overload, cầu thủ mình ào lên hết làm mấy trái liên tục. Cẩn thận thì dùng touchline đá chậm bảo tòan tỉ số cũng tốt. Thank.

Số bài viết
    108
    tactic này mình xài khi gặp đội yếu toàn giã tầm 5-6 trái. Đá với đội mạnh thì phải xài tactic khác không đội mạnh nó phệt cho tầm 2-3 trái là thường

Số bài viết
    187
    Trước tiên thanks bạn chatvoitotti nhé. Tacs này tấn công ngon quá, tuy thủ có hơi íu, mới xài 2 trận. Trận thứ nhất đá với Portsmouth ở giải Ngoại hạng thắng 3-0, trận này ko có gì đáng nói ngoài việc Owen ghi 2 bàn (bình thường toàn đá 1,2 tiền đạo nên cơ hội vào sân của anh cực ít theo thứ tự R10, B9, O7). Trận thứ 2 mới là trận hay mang lại nhiều cảm xúc, đó là trận lượt về của bán kết league cup với Arsenal. Lượt đi đá trên sân nhà mình hoà 1-1 với nó. Áp tacs 4-3-3 vào trận này, 90 phút đầu là cuộc rượt đuổi tỉ số ngoạn mục mà tí nữa người khóc là MU của mình. 2 lần vươn lên dẫn trước đều bị Ars nó san bằng và lần thứ 3 là nó vươn lên...may mà phút 90+1 với pha lập công kịp thời của R10 mang về kết quả hoà hú vía ở 90 phút chính thức + đoạt luôn quả hattrick cho bản thân anh ấy ^^. Thở phào một cái vào thay cầu thủ và xông vô hiệp phụ, dường như Ars đã hết sức nên bị MU của mình dã liên tiếp 3 trái, thật kinh hoàng hà hà. Bước sang hiệp phụ thứ 2, ngay lập tức Ars có bàn gỡ xuống còn 4-6, chả lẽ hiệp này của nó à, thế thì lại toi cơm sao...không phút 120 + 2 B9 ấn định tỉ số 7-4 chung cuộc (tổng lượt đi lượt về là 8-5). Cũng phải nói thêm là vì Adler bắt quá xuất sắc không thì thua từ trong hiệp chính rồi Trận này Adler của mình được 9.0 trong khi Almunia được có 5.8 Danh hiệu thủ môn xuất sắc nhất năm thì Casillas thứ 1, Almunia thứ 2...Adler ngậm ngùi đứng thứ 3

Tả bằng lời ko hết được cảm xúc, mình up tạm cái ảnh và cái file save của trận đấu nên cho mọi người preview qua cái tacs của bạn chatvoitotti.

Một lần nữa thanks chủ thớt.

Save match
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?zmymmvmyuen

Cứ ăn chơi cho hết đời trai trẻ
    Rồi lặng lẽ, âm thầm đạp xích lô

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới