Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 30
    Số bài viết
    107
    cày ải mãi mới lên đc hàng favourite trong club thôi
    nhưng mà danh xưng thì 2 mùa đầu là talented manager còn bây h là legend manager r

Số bài viết
    165
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    I'm legend

Trong ảnh là 2015 thực thực ra mình lên legend từ 2013-2014 gì đó rồi cơ
    Còn đây là thành tích

Đúng là pro đấy thank nha

Dream come true in FMMặc dù chưa từng mơ làm HLV

Số bài viết
    165
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của toonkool Bài viết
    cày ải mãi mới lên đc hàng favourite trong club thôi
    nhưng mà danh xưng thì 2 mùa đầu là talented manager còn bây h là legend manager r
    Cái danh xưng ở personal nó thay đổi liên tục nên ko quan trọng , chủ yếu đc vào legend trong phần information của CLB mới pro, sau này dù ko làm HLV của CLB đấy nữa mình vẫn có quyền nhắc nhở HLV của CLB cách giác với thằng này thằng nọ trong những trận đấu quan trọng . Giống như khi mình đá trận chung kết C1 với Bayern Hugo Sanchez cảnh báo về Robben mặc dù ông này đang thất nghiệp vì bị tuyển Mexico sa thải

Số bài viết
    165
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anarchy_3x Bài viết
    nghe cũng sặc mùi cheat nhỉ.....năm nào cũng đoạt cúp thì boring lắm...new game chơi đội yếu hơn cho nhanh
    Ko cheat cũng có thể làm đc như thế chỉ mất 1-2 mùa đấu để xây dựng đội hình và kết nối cầu thủ thôi. Mình chơi Real mùa đầu còn suýt bị sa thải nhưng đến mùa giải vừa rồi đá 38 trận ko thua trận nào mình ko biết post ảnh ai cần file save để chứng thực pm nich chat:konvicted.boy_811 mình send cho nick mình để ẩn nên cứ pm nhé

Số bài viết
    403
    Lên legend của Arsenal là dễ nhất thì phải,mùa đầu chỉ vô địch PL,mùa hai ăn 4 thế là năm sau xem info của đội đã lên LEgend rồi

Số bài viết
    62
    Cứ cày đi bác chủ thớt.Sẽ đến lúc bác vào legend của Real như em.CLB còn tôn vinh khi bán đi Bernabeu để xây SVĐ mới mang tên em.Chúc thành công!

Số bài viết
    60
    mình đá ở Sun tới giờ là 2013-2014 rồi
    ăn 2 cup EPL liên tiếp, ăn 3 league cup liên tiếp, 3 FA liên tiếp, mùa gần nhất ăn cup UEFA. Đặc biệt 2 mùa dc cú ăn 3 mà nó chỉ cho lên favored chứ chưa cho lên legend

Số bài viết
    165
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tunsamun Bài viết
    Cứ cày đi bác chủ thớt.Sẽ đến lúc bác vào legend của Real như em.CLB còn tôn vinh khi bán đi Bernabeu để xây SVĐ mới mang tên em.Chúc thành công!
    Bạn đá đến năm bao nhiêu rồi vậy , Mình cầm Real đc 5 mùa rồi thành tích cũng ko tệ thế mà vẫn chỉ là Favoured giờ mình chỉ mong lên đc Icon là mừng rồi chứ nói gi đến legend với cả SVĐ mang tên mình:a30:

Số bài viết
    344
    mình mới về Roma,mua thằng bé Marquinhos
    nó làm vua pha lưới Serie A
    nó lên favoure per,trong khi mình vẫn ko len dc vào
    nhục quá

Số bài viết
    107
    ai dà, tình hình là sau 2 cú ăn 6 và 3 lần liên tiếp retain Liga BBVA cùng REAM, t vẫn chỉ là favour cùng vs Kaká (2mem favour đầu tiên của REAM) trong khi đó CR9, Aguero, Benzema vào sau đã lọt vào hàng icon club >> đặc biệt nhất là chú Benz nay đã lọt vào lengend mất r

http://www.facebook.com/Toon.Hoangvans

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới