Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 30

Chủ đề: Máy chơi cheat

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của aq_scorpio Bài viết
    nhưng mà còn vụ nó không cho mình change tactic thì gặp nhiều lắm , những trận quan trọng , đối phương thay người , mình cũng phải đổi chiến thuật theo , thế mà nó câu giờ cho khoảng 2-5 phút thì vào rồi còn đâu . Hôm nọ mình cũng gặp một trận như thế : đang cho milan đá chung kết ECC với chelsea , nó thay sevchenko vào để đá 4-3-3 , ấn change tactic xong nó cho đợi hết quả ném biên , xong một quả phạt trực tiếp , sevchenko ghi bàn xong nó cho đổi tactic
    Sau khi ấn change,theo em hiểu thì khi nào bóng bị đá ra hết biên dọc>> ném biên thì mình mới được change :B68: . Chứ bác đòi ấn change 1 cái nó hiện ra change luôn cho bác thì chẳng logic gì cả . Vì khi bọn nó đang đá , làm cách nào mà bác thông báo cho 11 thằng trên sân cái chiến thuật mới của bác được , trừ khi dùng loa
    Còn trong cái lúc ném biên ý , thằng HLV của mình có thể sẽ gọi 1 cậu đứng gần đấy lại và truyền đạt , sau đó cậu này sẽ chịu trách nhiệm thông báo cho cả đội những cái mình dặn dò , và chúng nó mới bắt đầu đá theo chiến thuật mới ..... :B47:

Số bài viết
    69
    nhưng mà bác đọc lại hộ cái : ấn change tactic rồi , bóng ra biên , ném biên luôn không cho làm gì cả , xong rồi lại còn đá phạt --> sevchenko ghi bàn rồi thì nó cho đổi --> thế có phải không công bằng ko ?

Số bài viết
    5,684
    mấy hôm nay em chơi còn có cái vụ phạt thẻ rất vô lí(nhưng mà toàn là máy bị đuổi, quân mình chưa dính bao giờ)
    VD: mascherano và ronaldo va chạm nhưng vidic bị đuổi (tự dưng có lợi thế hơn người, cứ thế này thì em hết sức ủng hộ máy bị lỗi)

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    mấy hôm nay em chơi còn có cái vụ phạt thẻ rất vô lí(nhưng mà toàn là máy bị đuổi, quân mình chưa dính bao giờ)
    VD: mascherano và ronaldo va chạm nhưng vidic bị đuổi (tự dưng có lợi thế hơn người, cứ thế này thì em hết sức ủng hộ máy bị lỗi)
    Bạn hiểu sai rồi tuy 2 cầu thủ va chạm nhưng thằng kia phản ứng với trọng tài hoặc xô ngã cầu thủ đối phương gì đó nên mới bị thẻ đỏ chứ không phải lỗi của máy đâu :B79:

Because The Main One

Số bài viết
    5,684
    lúc đầu mình cũng nghĩ thế, nhưng chỉ phản ứng mà dính thẻ đỏ thì nặng quá

Số bài viết
    108
    Em nghe nói FM 08 còn có cả vụ khán giả nổi loạn đấy Chẳng nhớ em đọc ở đâu ý

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf1 Bài viết
    Em nghe nói FM 08 còn có cả vụ khán giả nổi loạn đấy Chẳng nhớ em đọc ở đâu ý
    Thôi ông ơi , ông đọc ở đâu thì nói nguôn xem , không nhớ thì đừng có nói nhảm , người gì mà suốt ngày chỉ biét mỗi việc bốc phét thế :B79:

Because The Main One

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của henry_henry Bài viết
    Thôi ông ơi , ông đọc ở đâu thì nói nguôn xem , không nhớ thì đừng có nói nhảm , người gì mà suốt ngày chỉ biét mỗi việc bốc phét thế :B79:
    Nhầm ,được chưa :B58:

Hôm đấy em vừa biết trang FMportal nên em vào đọc qua 1 tí , do ko xem kĩ nên nhầm http://www.sigames.com/fm08/fandays/fandays2.jpg . Mọi người vào mà đọc , nhiều thông tin khá hay :B68:

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangfbf1 Bài viết
    Nhầm ,được chưa :B58:

Hôm đấy em vừa biết trang FMportal nên em vào đọc qua 1 tí , do ko xem kĩ nên nhầm http://www.sigames.com/fm08/fandays/fandays2.jpg . Mọi người vào mà đọc , nhiều thông tin khá hay :B68:
    Ông này lúc đầu thì bốc phét ghê lắm , sau bị người ta tố cáo thì kêu nhầm . Không tin mấy anh thử đọc ở một số topic khác mà xem :B58:

Because The Main One

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của henry_henry Bài viết
    Ông này lúc đầu thì bốc phét ghê lắm , sau bị người ta tố cáo thì kêu nhầm . Không tin mấy anh thử đọc ở một số topic khác mà xem :B58:
    --> xem hộ anh cái từ mài dùng

Thế lúc bị người khác bắt lỗi mày bảo anh phải gân cổ lên mà cãi chắc ? :B79: :B79: Nhiều lời quá là giống đàn bà đấy ku ạ :B47: :B47:

Không tin mấy anh thử đọc ở một số topic khác mà xem :B58:
    Mấy anh đọc đi :B47: Chỉ toàn nó soi mói em chứ có ai mà " người ta"

-----------------------------------

Mọi người vào đây mà đọc có nhiều thông tin lắm http://www.footballmanagerportal.co.uk/blog/

:B68:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới