Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    217
    Chơi Arsenal no shopping, ko save load thì theo mình chỉ đặt mục tiêu lọt tốp 3, các Cup thì may rủi. Ars tiền đạo hơi cùi, ông Van Persi đá kiểu nghệ sĩ ko ghi bàn đều đặn được lại hay chấn thương, Samy Natry với ông tuyển thủ Séc thì bệnh nhân thường xuyên. Chỉ có Arshavin là ổn định. Arsenal mà F4 với Gallas mà chấn thương thì khủng hoảng thực sự. Almunia thì thuộc hàng thủ môn trung bình.
    Mình chơi Arsenal mùa đầu luôn phải mua bổ sung 1 thủ môn, 1 tiền vệ phòng ngự (đề phòng trường hợp Song chấn thương và đi CAN), và thêm 1tiền đạo nữa càng tốt.
    Trên thực tế ngoài đời, Arsenal hiện nay cũng đã kí free với Sol Cambel và đang tìm mua 1 tiền đạo, hình như đã ra giá 17 chai cho thằng Zarate của Lazio, chưa biết thế nào. Hy vọng giáo sư mua về 1 tiền đạo đẳng cấp để bản FM sau anh em có thêm sự lựa chọn trên hàng công

Số bài viết
    4,029
    cầu cho HLV mua cầu thủ để chúng ta chơi FM cho dễ tư tưởng này thật là tuyệt!!!!!!!!!!! mình thấy rất độc đáo và rất thích (nói thật lòng đó )
    game của mình thì mình luôn vô địch, chả có đội nào đủ cạnh tranh cả nhưng các bác ko mua gì mà vẫn vô địch thuyết phục thế thì giỏi thật, mình chưa bao giờ có dũng khí ấy

Số bài viết
    312
    Cậu chủ TOPIC này được đấy. Nhưng sao lâu không thấy mùa tiếp theo nhỉ.

http://hattrick.org - Hãy chọn đội bóng cho riêng mình

Số bài viết
    30
    tui cầm ars mua tá lả mà đôi lúc tức cũng phải load lại đấy đá emirates thắng Hull 2-0 rồi 5 phút cuối nó gỡ + tiễn fabregas lên cáng , bác này bảo ko load mà vô địch thì ma quá cỡ với lại con eduardo chỉ số đẹp như mơ mà tui set poarcher toàn tịt ngòi cơ
    chơi toàn để Arshavin AMC ghi bàn (set inside forward) , cái này kinh nghiệm nho nhỏ duy nhất tuy rút ra khi cầm Ars , chia sẽ với chủ topic , hy vong sẽ thấy ars vô địch C1

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhatking Bài viết
    tui cầm ars mua tá lả mà đôi lúc tức cũng phải load lại đấy đá emirates thắng Hull 2-0 rồi 5 phút cuối nó gỡ + tiễn fabregas lên cáng , bác này bảo ko load mà vô địch thì ma quá cỡ với lại con eduardo chỉ số đẹp như mơ mà tui set poarcher toàn tịt ngòi cơ
    chơi toàn để Arshavin AMC ghi bàn (set inside forward) , cái này kinh nghiệm nho nhỏ duy nhất tuy rút ra khi cầm Ars , chia sẽ với chủ topic , hy vong sẽ thấy ars vô địch C1
    Thỉnh thoảng cũng có một trận kiểu như thế, nhưng như thế game mới hay, có hoà hoặc thua tức tưởi, hoặc trụ cột chấn thương, thế nó mới giống thực tế. Chứ cứ save load như bạn, tôi đảm bảo là cùng lắm chơi đến mùa thứ 3 là bạn sẽ chán, chuyển sang chơi đội khác.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới