Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Tranh cãi hả, tranh cãi trong FM là sao? Là phải chính cầu thủ của bạn nhẩy sổ vào trọng tài, gào thét:tape:, lăng mạ:loco: hay v.v... về việc bàn thắng đó ko hợp lệ (cái này thì trong FM ai cũng phải dính đến vài lần 1 mùa bóng mà:hail. Chính những cầu thủ trên sân mới là người quyết định có tranh cãi về tính hợp lệ của bàn thắng đó hay không (chuối cả nải, thế băng ghi hình sau trận đấu để làm gì). Bọn cầu thủ của bạn mà không tranh cãi thì bàn thắng đó hợp lệ đến 1000% rồi :bounce:

Số bài viết
    300
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cmaddict Bài viết
    -Hình thứ 2 thì ko hề phạm luật, bàn thắng kiểu này tớ thấy nhiều rồi, và 1 vd kinh điển là trong trận TK WC 94, khi đó cả Romario và Bebeto đều ở dưới hàng phòng ngự của Hà Lan rất rõ ràng, Romario ko dứt điểm mà chuyền ngược lại cho Bebeto, bàn thắng được công nhận
    ...là vì khi đó vị trí của Bebeto đứng sau Romario(về phía khung thành) , còn trong hình vẽ Drogba đứng trước Palacio thì việt vị là rõ mười mươi
    Cầu thủ đứng ở vị trí việt vị khi:

* Đứng gần đường biên ngang cuối sân đối phương hơn bóng
    (wikipedia)

Số bài viết
    174
    -Tớ thấy lời giải thích của Pires_hn hợp lý: cầu thủ chuyền bóng mà ở dưới hàng phòng ngự thì ko bị việt vị

Số bài viết
    103
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của m0nit0r Bài viết
    ...là vì khi đó vị trí của Bebeto đứng sau Romario(về phía khung thành) , còn trong hình vẽ Drogba đứng trước Palacio thì việt vị là rõ mười mươi
    (wikipedia)
    Ai bảo trong hình trên việt vị mười mươi đấy? Nó tính việt vị từ khi người chuyền chuyền bóng, ảnh chụp khi nhận bóng thì sao xác đinh được. Tốt nhất cứ post trận kia lên, anh em cùng xem lạiT_T

Số bài viết
    1,091
    Phản đối victim4 đem con bỏ chợ Yêu cầu post match cho mọi người xem

Số bài viết
    45
    anh victim ơi anh gửi cho em cái 2d icon của anh dc ko, em tìm mãi ko thấy đâu cả, em khoái kiểu 2d icon trông nó mập mập thế này, hi, còn hơn nhìn mấy cái 3d ghét thế, thank anh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới