Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    9
    công nhận bản này hậu vệ có vấn đề,m cầm MU đá kiểu j cũng thủng lưới kể cả khi chơi rigid với đội yếu, có trận ăn 2 quả rồi mà vẫn bị nó úp sọt lại cho 4 quả, chiến thuật nào cũng thử qua rổi, ức chế....chẳng lẽ trận nào cũng load lại, chơi FM từ khi còn là CM gần 10 năm rồi chưa bjo ức chế thế này!!!!!!!!! Pác nao biết tại sao tư vấn júp kái!!!!!!!!!! pó các loại rồi

Số bài viết
    50
    tui thấy cũng bình thường mà nhỉ :a16: ? tui đang chơi Inter, 10 trận ko lọt lưới này, kết thúc mùa giải lọt có 20 bàn :a16:

Số bài viết
    142
    Sunder có tiền mua cả Vargas à?Ghê thía

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    h mới để ý , tấn công mới mua Vargas , chứ phòng thủ ko thì mua mấy thằng khác hay hơn nhìu

Số bài viết
    32
    Mình cũng đang đá Sunderland, nhưng mà chơi online nên cũng khó hơn tí vì mấy thằng bạn tranh giành cầu thủ ghê quá

Nchung hàng phòng thủ Sunderland mình chả thích thằng nào, vừa về là mình mua otamendi, omer toprak, kryvtsov về rồi. Toprak chỉ số cũng toàn 15+ nên cũng chắc chắn, nhưng trận nào đá với đội mạnh thì cho kryvtsov vào đá, man marking 1 thằng bên đội kia luôn - thấy rất hiệu quả.

RB vs LB thì hiện tại mình dùng Ansaldi làm LB, Andreas Beck làm RB. Ansaldi thì bt, nhưng Beck thì thật sự đáng tiền! Mình mua thếm corchia về làm dự bị nhưng hiện tại đng cho nó đi loan thêm kinh nghiệm, chứ h nó k = beck. Sau đó mình mua thêm diego renan về thay cho ansaldi - mong là sẽ đá hay hơn

Sunderland mùa đầu về thứ 6, 2 thằng bạn mình đá everton vs tottenham có thứ 7 vs 10 Nói chung là thành công.

Anyway, recommend LB: Diego Renan, Ansaldi, Dôdo( thằng này thì 1-2 năm mới chín)
    RB: Beck, Corchia, Boateng.

Số bài viết
    60
    RB có thằng Clyne đá cũng hay lắm, mình mua của đội nào quên gòi, 19 tuổi, chắc chắn

Số bài viết
    158
    nên set cặp trung vệ đá thấp thôi , defence line thấp , mental cặp trung vệ thấp , set cover , closing down thấp , DMC set closing down cao lên .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới