Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    238
    Cả mùa em chỉ mua thêm đúng Destro, em cũng chưa hiểu lắm về cái chiến thuật mới này, ai có thiện chí thì chỉ giáo giùm em nhé! E cũng thử cái tac 4-4-2 của bác Ryudo rồi, giao hữu thì chỉ thắng 2 tỉ số là 4-0 và 8-0, vô mùa gặp stoke bị cầm hoà̀, rồi trận tiếp đá vòng loại C1 bị thua 2-1 ngay trên sân nhà. Mà chẳng hiểu soao cặp Gallas và vermaelen kèm người cứ sao sao.

Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Số bài viết
    94
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haitacden869 Bài viết
    Cả mùa em chỉ mua thêm đúng Destro, em cũng chưa hiểu lắm về cái chiến thuật mới này, ai có thiện chí thì chỉ giáo giùm em nhé! E cũng thử cái tac 4-4-2 của bác Ryudo rồi, giao hữu thì chỉ thắng 2 tỉ số là 4-0 và 8-0, vô mùa gặp stoke bị cầm hoà̀, rồi trận tiếp đá vòng loại C1 bị thua 2-1 ngay trên sân nhà. Mà chẳng hiểu soao cặp Gallas và vermaelen kèm người cứ sao sao.
    Bác chụp đội hình cho mình xem được không?

Bác save cái replay lại để mình xem nó bị nhược điểm chỗ nào nhé.

Số bài viết
    403
    deleted
    30 char 30 char
    ---------------------------

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Pinokio : 26-12-2009 vào lúc 02:31 PM

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ryudo Bài viết
    Vừa thua tan tác trước R.Madrid tại sân nhà

Chắc phải chỉnh lại nữa rồi
    Thua real trên sân nhà thì đâu có khó hiểu. Đá với Real mà Clichy ko đạt phong độ thi Ronaldo nó quậy tưng lên.
    Tactics ổn đó (mình chưa thử). Bạn thử set Persie làm traquasita xem sao. Eduardo làm Poacher thì OK (Ku này hay làm mấy bàn bất ngờ, còn đối mặt toàn ra ngoài).
    Tớ không thích Vermalen bằng Senderos. Bạn thử xài Senderos xem.

Số bài viết
    238
    E chơi lại bản 10.2, gặp Boreham Wood thì quật nó 14-0, mà đến lúc gặp Bolonga thì chỉ thắng suýt 2-1 ( giao hữu).

E se Sagna và Cichy Wideplay là . . . Hug Touchline, còn 2 AML mà AMR thì set Wideplay là Move into channels. Eduardo thì Poacher, Persie là Depp lying Forward Attack hay Advande Forward Attack. E lại ngớ người trước Benther, e set Target Man và chọn Cross là to Head nhưng hình như anh "tịt ngòi". Còn Persie, Eduardo và Arshavin (AMR hoặc AML) nã pháo liên tục.

Còn khi e để AML và AMR là Cut Inside ở Wide play thì điểm lại rất thấp ( thường dưới 7, thậm chí dưới 6.5 trong những trận thắng không mấy cách biệt)

Mà bản 10.2 này . . . khó quá. Trình độ em chưa đủ để chơi. Phải ráng luyện mới được.

E cắn răng chờ Djourou bình phục rồi chia Gallas và Vermaelen ra, Senderos đá cặp với Vermaelen và Gallas cặp với Djourou. E chỉ phiền là Senderos và Djourou Marking hơi thấp. Silvestre? e đẩy sang đá DL dự bị.

Manners is temporary, but class is forever!
    Phong độ là nhất thời, nhưng đẳng cấp là mãi mãi!

Số bài viết
    183
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ryudo Bài viết
    Vừa thua tan tác trước R.Madrid tại sân nhà

Chắc phải chỉnh lại nữa rồi
    khiêm tốn vãi
    loại này host cho đá online ngồi xem nó đá chắc chưa vào dc top 4
    hôm nay tâm trạng bực dọc chắc ko nên vào đây rồi té gấp

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zant Bài viết
    Dịch ra thì Natural Fitness là nền tảng thể lực còn Determination có thể gọi là sự quyết đoán tự suy ra xem khả năng phát triển của nó đến đâu

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tphong Bài viết
    Thua real trên sân nhà thì đâu có khó hiểu. Đá với Real mà Clichy ko đạt phong độ thi Ronaldo nó quậy tưng lên.
    Tactics ổn đó (mình chưa thử). Bạn thử set Persie làm traquasita xem sao. Eduardo làm Poacher thì OK (Ku này hay làm mấy bàn bất ngờ, còn đối mặt toàn ra ngoài).
    Tớ không thích Vermalen bằng Senderos. Bạn thử xài Senderos xem.
    Vermalen với Senderos đều PA 161,162 nhưng Ver phát triển các chỉ số defend khá đẹp trong khi đó ông Sen thì lóng ngóng, hay bị tiền đạo tốc độ cao qua mặt lắm, nhiều lúc rất ức chế.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới