Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 49
    Số bài viết
    638
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mymylove Bài viết
    Đấy là khuynh hướng đưa 1 hậu vệ lên làm tiền đạo trong tương lai như DROGBA
    Móc nghéo gì đấy ? Ý chê Drogba nhà tôi à ?
    Quả là anh có hơi vụng về nhưng vẫn ghi bàn sòn sòn nhá, chả phải khi không AC Milan đòi mua lại anh với giá 30M€.
    Với lại anh là mẫu tiền đạo khác hẳn những Ronaldo hay Tevez, bác đánh đồng Drogba với hậu vệ là hơi bị nhầm

Ảnh đại diện của mymylove
    mymylove đang ngoại tuyến Legandary Manager Of Real Madrid Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,055
    Ơ thế bác ko biết DROGBA xuất thân từ vị trí hậu vệ ah , thế mà cũng đòi là fan Chelsea
    P/S:Tui cũng thích Drogba mà , ai chê đâu

Số bài viết
    638
    Tôi ko phải là giáo sư biết tuốt nên ko phải chuyện gì cũng biết (góp ý: đừng nói chuyện kiểu trịch thượng như vậy đc ko ? )

Bác xem cái thông tin Drogba khởi nghiệp bằng vị trí hậu vệ ở đâu ? đc thì cho tôi cái link

Số bài viết
    1,055
    Hôm nọ nghe bình luận thế mà , hỏi Bùi Quang Huy í(biết ông này ko ?)

Số bài viết
    146
    Thôi mà , tự nhiên cãi nhau làm gì đấy , mún oánh lộn à ! Mymy , lần sau có "chỉnh sửa" gì anh em nhớ ...hạ 1 tí , đừng nói khích người khác mích lòng anh em lắm .
    -----------------------
    Câu phát nào
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của RiEmÂy chấm Đi Kây
    Spain winger Jose Antonio Reyes has said he is determined to convince Real Madrid to sign him on a permanent basis after joining the club on a season-long loan deal from Arsenal.

"I've got a year to prove to the club, the president and the boss that I'm worth a place here," the 23-year-old told a news conference after his official presentation to the media at the Bernabeu on Friday.

"Maybe it will depend on how the club does this season, but I'll be doing my best. Obviously I don't know if I'll have return (to Arsenal) next year, but if I think about that I'll be starting off on the wrong foot."

Reyes, who joined Arsenal for a then club-record fee of around 17 million pounds in January 2004, said he was not intimidated by having to compete with established players like Raul and Robinho for a place on the left side of the Real midfield.

"If I have to compete for a place with Raul I will," he said. "I don't mind where I play. I've also played on the right side at Arsenal too. All I want to do is to convince the coach that I'm worth a place in the side."

The talented winger admitted that one of the main factors that had persuaded him to push for a move away from Arsenal had been his and his family's failure to adapt to England.

"The climate and the language were very difficult for me, and my family wasn't happy there either and they are the most important thing for me."

He also said that Arsene Wenger's decision to leave him on the bench for most of last season's Champions League final against Barcelona had helped convince him to move from London.

"Not starting the Champions League final was a major blow to me especially as I had played in all the games along the way. I don't know if it was the final straw, but it was important."

Reyes was so keen to return to Spain that his agent negotiated a possible move to Real's city rivals Atletico when the nine-times European champions appeared to go cool on the deal.

Atletico have since said that the player has to pay them two million euros for failing to complete the move and Reyes admitted his agent had agreed to pay compensation to the club.

"My agent has reached an agreement with Atletico over the matter and it is now sorted," he said.

Real president Ramon Calderon said he was convinced Reyes, the club's fifth close-season signing, would help the team get back to winning ways after their worst run of form in over 50 years.

"He wanted to play for Real Madrid and we wanted him here," he said. "He's one of the best players in the world and I'm sure that with him we will be celebrating the trophies that have eluded us in the last three years."
    Dịch đơn giản :
    _____
    Reyes mún Real ký típ hợp đồng với anh sau khi bản hợp đồng cho mượn này hoàn tất .
    -" Tui có 1 năm để chứng minh cho mọi người ở RMA biết tui xứng đáng có đc 1 vị trí ở đây ." Thằng nhóc 23 tuổi nói trong buổi họp báo ra mắt .
    -" Có thể còn phụ thuộc vào clb năm nay đá đấm thế nào , nhưng tui sẽ ráng hết sức . Tui cũng ko biết có bị bắt về Ars ko nữa nhưng tui sẽ ko phạm sai lầm nữa đâu ."
    Reyes , người đc Ars bưng về với giá 17 M bảng nói rằng anh ko thấy có gì chộn rộn khi phải cạnh tranh với Raul và Ro nhỏ ở cánh trái RMA .
    -" Nếu tui phải giành chổ với Raul thì ok , mún là chiều . Tui ko quan tâm phải chơi ở đâu , tui từng chơi bên phải khi đá cho Ars . Điều cần làm duy nhất là tui phải năn nỉ ông HLV cho tui đá cánh ."
    Con người bám bêin tài năng này nói rằng nguyên nhân chính để anh rời Ars là gia đình anh ko quen sống với Ăng-Lê .
    -" Thời tiết , ngôn ngữ , cái nào tui và đặc biệt là gia đình cũng ko chịu đc , trong khi họ lại rất quan trọng đối với tui ."
    Hắn còn nói thêm rằng , tại vì Ông Wenger bỏ hắn ngồi dự bị trong hầu hết giai đoạn cuối C1 mùa rồi nên hắn càng muốn ra đi .
    -" Tui đã chơi hầu hết các trận , thế mà trận chung kết lại ko đc chơi đúng là đau hơn hoạn. Ko biết đó có phải là giọt nước làm tràn li ko nhưng nó rất quan trọng ."
    Reyes rất mún về Spain . Và đại diện của anh đã định thương lượng cho anh khoác áo đối thủ derby truyền kiếp của RMA là Atlectico , khi mà RMA đã bắt đầu nguội lạnh .
    -" Người đại diện đã gần làm cho chuyện với Atlectico ok ."
    Ông chủ tịch Real nói người ta đã thuyết phục ông rằng Reyes , bản hợp đồng thứ 5 của RMA , sẽ giúp cho RMA trở lại vinh quang .
    -" Hắn muốn chúng tôi và chúng tôi muốn hắn" . Hắn là 1 trong n~ tay giỏi nhất thế giới và tui tin rằng hắn sẽ cùng cúng tui ăn mừng n~ danh hiệu mà 3 năm wa mất tích ."
    ---------------------
    Dịch hay hông

Số bài viết
    638
    , cười chết với bác Chờ Teo này mất, bác có làm phóng viên cho báo tuổi trẻ cười ko đới

Số bài viết
    1,055
    Hi vọng Reyes sẽ ở lại với REAL nếu hắn đá hay
    Và Baptista sẽ trở về , dù ko được trọng dụng ngoài đời nhưng trong FM tui kết hắn nhất

Số bài viết
    34
    hehe.........

Reyes đá hay quá, Baps đá lởm quá, ko biết ai vui hơn nhỉ

R.Carlos là 1 TD đấy, có ai tin ko???

Số bài viết
    638
    Hôm qua, Les Lyonais đã biến 11 cầu thủ Real Madrid thành những giá áo túi cơm khi dạo chơi trên sân Gerland và làm nên chiến thắng dễ dàng 2-0 trước Kền kền trắng.

Ở trận đấu này Real hầu như không có một giây phút nào thể hiện được đẳng cấp xứng với tên tuổi của họ, hàng thủ liên tục bị xỏ mũi bởi Malouda - Gouvou, riêng Canavaro bị Fred quần cho tơi tả và liên tục mắc sai lầm, ở tuyến tiền vệ bộ đôi Emerson - Diarra chuyển từ thu hồi bóng thành "chuyên gia để mất bóng" làm thế trận hoàn toàn rơi vào tay Lyon, còn hàng công thì từ Cassano, Nistelroy, Raul rồi cả Reyes , Robinho .. chẳng ai làm được trò trống gì và hoàn toàn mất hút trong hàng thủ chắc chắn của Lyon. Sự thua sút toàn diện trên mọi tuyến đã khiến Cassilas trải qua một đêm làm việc vất vả khi phải cản phá hàng tá cơ hội của Lyon, dù đã trổ hết tài năng nhưng anh vẫn ko thể nào ngăn được hai bàn thua phút 11' (Fred), và phút 31' (Tiago) cho Real. Nếu Malouda may mắn hơn một chút trong các pha dứt điểm, Jouninho may mắn hơn trong các pha đá phạt và Cassilas ko quá xuất sắc thì có lẽ tỉ số phải là 3-0, hay 4-0 cho Lyon. (Juninho có quả sút phạt từ cự ly hơn 40m quả là khủng cbn khiếp )

Rõ ràng, Capello vẫn còn rất rất nhiều điều phải làm nếu muốn Real gặt hái được gì đó mùa giải năm nay, hiện giờ Real vẫn chơi quá tệ T_____T

Số bài viết
    179
    Chưa được xem xem Real thua thế nào, nhưng mà đúng là cứ tình hình thế này thì chưa ổn tí nào, những tưởng sau trận đại thắng trước Levante thì chí ít Kền Kền cũng phải có một trận ra trò ở Pháp...Không ngờ lại là một kết cục đáng buồn...

(roẹt....roẹt...roẹttt....) Ký rồi đó.
    [SIGPIC]http://i32.photobucket.com/albums/d48/dokhoadao/xhdsigyh0.jpg[/SIGPIC]

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới