Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 110
    Số bài viết
    443
    Overload

1 mùa lủng & ghi bn bàn vậy bạn

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    94
    Bác check Josh Lambo xem có ai bem chưa? Mùa đầu chờ nó khoảng tháng 8 là nó cắt hợp đồng với CLB để làm cầu thủ tự do đó. Hàng GK khá tốt.

Số bài viết
    98
    hay quá, bác kiên trì đấy, gặp em bị sack là nản newgame liền
    chúc sớm đạt scudetto và c1

Số bài viết
    6,092
    chủ thớt đá đến 2019/2020 rồi mà mọi người.....

Số bài viết
    2,864
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ryudo Bài viết
    Bác check Josh Lambo xem có ai bem chưa? Mùa đầu chờ nó khoảng tháng 8 là nó cắt hợp đồng với CLB để làm cầu thủ tự do đó. Hàng GK khá tốt.
    Mình đang xài ku đó đấy. Random PA dc 175. Đang train mùa thứ 3. Chụp cũng dc

AFC Wimbledon 5 mùa thăng 2 hạng

Số bài viết
    64
    chủ topic đâu rồi. ghi tiếp các phần tiếp theo đi. hồi hộp quá.
    đệ đang làm tốt nghiệp nên ko dám chơi, không dám mua đĩa về cài luôn, thèm quá nên lâu lâu vào đọc coi có tin gì mới, có gì hay...hic...hic.
    còn 1 tháng nữa là tha hồ mà chiến...^_^...

Số bài viết
    283

Phần 4 - Nghèo thì lâu chứ giầu mấy chốc !

---------------
    Mùa giải 2012-2013 bắt đầu với rất nhiều hy vọng của Fans và cả tham vọng của ban lãnh đạo. Gánh nặng thật sự đặt lên mình, vì đơn giản Serie A luôn là đấu trường khắc nghiệt và khó dự đoán. Điển hình là mùa 2011/2012 chức vô địch thuộc về Juvetus chứ ko phải là một Inter lẫy lừng. Nhưng chịu dưới áp lực lại càng làm mình phấn hơn. Đầu mùa giải, bộ sậu Empoli gọi mình đến giao nhiệm vụ. Thật sự hôm ấy mình bất ngờ dưới sự hào phóng của ban lãnh đạo. Họ đưa cho mình hơn 7M Bảng và giao 1 nhiệm vụ mà chắc các bạn cũng biết đối với 1 CLB mới thăng hạng ko gì khác là trụ hạng thành công.

Cầm số tiền khá lớn, trong bụng nghĩ thầm: *** mẹ, ngần này tiền thì việc trụ hạng có khó gì đối với ông, hè hè^^
    Ung dung cầm tiền ra về với cái đầu đầy dẫy tính toan. Ngay lập tức hàng loạt cái tên có chất lượng khá được đưa về. Trong đó nổi bật nhất là Mikel Vera từ AC Milan - đây là cầu thủ cho đến bây(2020) vẫn là trụ cột đội mình, được đánh giá là cầu thủ chạy cánh trái hay nhất thế giới. 7M cho Vera + 1 số tiền khác cho Abate và Tafai. Như vậy là 2 cầu thủ cũ đc thanh lý. Kèm theo đó là 1 số cái tên khá ở thị trường Free: Poulsen, Strasser, Barusso... Như vậy đội hình chinh chiến đã dần hình thành:

Thế là mùa giải mới chính thức khởi tranh.
    Vẫn trung thành với Asymmetric khá thành công ở mùa giải trước, Empoli ra quân với bao niềm tin và hy vọng vỳ đã có một đội hình đồng đều và chất lượng. Ở giai đoạn đầu mùa giải, clb thi đấu khá thành công khi cầm hòa AC, Juve trên sân khách. Thắng Inter 1-0 trên sân nhà. Nhưng niềm vui ngắn chẳng tầy gang. Có thể thủ khá chắc khi đá với đội mạnh. Nhưng khi gặp đội yếu hơn lại thỉnh thoảng lại bị thủng lưới. Mà một khi thủng lưới thì gần như thất bại với việc gỡ hòa. Một lần nữa khủng hoảng lại đến với mình. Lại loay hoay, xoay xở...nhưng tất cả những gì hay hớm nhất của mùa giải trước đã lang bạt chốn nào. Asymmetric thất bại hoàn toàn, lại 451 hồi Sheffeld vẫn ko ăn thua. 4-4-2 rồi 4-3-3....tất cả đều là con số 0 tròn trĩnh. Các HLV của Clb phần còn lại của Serie A cười khẩy vào mặt mình. Nhớ lần có thằng nào đó cười khẩy bảo:" chú về học lại lớp 1 đi. Chữ A chứ không phải chữ B của chú năm ngoái đâu"..Mình đau buồn, stress trầm trọng. Cố gắng bình tâm trở lại để nghĩ một cách thông suốt hơn.Nhưng nó cứ như căn bệnh ung thư vú, càng sau càng nặng, càng lan nhanh. Đến cuối mùa thì mình đã "chết" một cách thật sự - "chết hẳn"

Serie A quả khắc nghiệt, đây có thể là mồ chôn niềm tin cũng như sự nghiệp của mình.
    Newgame ư? Uninstall FM ư? Bán Lap ư? các bạn chờ phần 5 mình sẽ chia sẻ tiếp nhé. Cảm ơn các bạn.

Số bài viết
    339
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    ---------------
    Newgame ư? Uninstall FM ư? Bán Lap ư? các bạn chờ phần 5 mình sẽ chia sẻ tiếp nhé. Cảm ơn các bạn.
    Haha bán lap thì liên quan quái gì ở đây !

Số bài viết
    170
    Đang thử cảm giác của lovecm.Go on holiday cả mùa thì bất ngờ đến 17-5-2010.Man City sack Hughes và sign mình?
    Làm gì bây giờ

Số bài viết
    40
    Hấp dẫn ghê. Đúng là một con người nhiều nghị lực

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới