Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 91011
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 110
    Số bài viết
    3
    chờ tập tiếp theo như hồi chờ harry poster ý

Số bài viết
    33
    Hay quá đi í :">
    Mà cho hỏi khí không phải thì chọn như mình là 9 QG thì all league à?
    Hay chỉ chọn giải cao nhất
    Mún chơi lại kỉu này dù đang cầm MU đc nửa ngày và đang phê với Buonatte
    Mà sẽ chơi k save load khi bị thua nhể

Số bài viết
    726
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhhoang Bài viết
    chờ tập tiếp theo như hồi chờ harry poster ý
    Cho mình hỏi chuyện này là chuyện nào thế bạn

Số bài viết
    283
    @All: cảm ơn tất cả các bạn đã kiên trì chờ đợi và quan tâm. Thực tình mà nói mình rất muốn viết tiếp những chặng đường tiếp cho anh em cùng theo dõi nhưng Laptop mình trong một ngày xấu trời đã bye bye anh em mình mang theo bao kỷ niệm FM trong đó. Cũng răm tháng mình ko chơi FM rồi...có nhiều lý do..một trong những lý do quan trọng nhất là PC mình ko load đc 3D nên cảm giác đã phần nhiều mất đi. Mình xin phép đóng lại bài viết của mình.
    Nhưng tựa đề là Longroad to Worldclass Manager nên mình hy vọng bạn nào đang đi trên con đường này có điều thú vị thì post lên TOPIC này cùng chia sẻ nhé..Cảm ơn các bạn!

Số bài viết
    70
    Đang hay mà bị ngắt giữa trừng thì buồn wá .Dù sao vẫn cảm ơn chủ 2pic về tất cả

Số bài viết
    117
    Mình thấy đá Lower League dễ hơn, vì nhiều cầu thủ giỏi hoặc tiềm năng có thể sign free, nên cho dù tatic ko tốt vẫn có lợi thế. Khi mình lên PRM rồi mới mệt, lần đầu tiên phải cố trụ hạng, trầy trật mãi mới sống được mùa 1 ở PRM. Phải sau 2 mùa nữa mới tranh vô địch PRM được, còn cúp thì dễ hơn, hên xui. Hiện giờ đang chơi năm 2018, đội Rotherham United, đã ở PRM 4 năm rồi. Mình thấy mới lên hạng thì nên đầu tư tài năng trẻ và củng cố hậu vệ thôi.
    1 tip nữa cho lower league là: tốc độ là tất cả. Lúc lên L1, mua đươc Febian Brandy, acc, pace 18, tuy finish có 10, off 9, nhưng flair...18, toàn ghi bàn cứu nguy

Số bài viết
    7
    Mới tập chơi FM10, thấy bro viết tâm huyết quá.

Số bài viết
    66
    đang cầm 1 đội Blue Square South, không hiểu đời nào mới lên chuyên nghiệp đc

Số bài viết
    88
    Mình cũng chơi theo cách này. Chalton mạnh, nhưng tài chính kém quá! Thành ra mỗi lần gia hạn là phải năn nỉ gãy lưỡi tụi nó mới chịu kí hợp đồng
    Mà chả hiểu mình set cái kiểu gì mà đá với Hull, Wilgan, Blackburn... ở FA với Carling thì ăn như cái máy, mà đá league với mấy đội cùi thì toàn thua

Số bài viết
    420
    Tình chỉ đẹp khi tình dang dở
    Truyện chỉ hay khi laptop đi tong

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới