Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    15

Staff and Player for VN

Mình đang cầm tuyển VN. tìm mỏi mắt mà không có staff tàm tạm cho đội. bạn nào có kinh nghiệm dẫn đội rồi thì giới thiệu một vài thằng cho mình với nhé
    Bên cạnh đó, thì cẩm tuyển VN bao h cũng phải chú ý đến các ngoại binh, có ku nào hay thì các bạn giới thiệu cho mình luôn. thanks

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    697
    Dùng Genie tìm là ra thôi, có lần new vớt được thằng ass PA tận 180, cho đi theo một mùa mà chỉ số nhìn xanh lè
    Cầu thủ ngoại xem chừng chỉ có kesley nhưng anh ấy già rồi lại hay cáu gắt, mình vốn lại ghét ngoại binh, có lần anh ta chấn thương không kịp có tên trong đội hình trận gặp Nhật Bản, thế là phải gạt tên, lập tức anh ta hồi phục và nói xỏ mình trên báo===>chửi lại một trận rồi gạt tên vĩnh viễn khỏi đội tuyển
    Bản này một số chú VN trẻ PA trên 100 rất tốt như Hoàng Đình Tùng chẳng hạn, train lên chỉ số đẹp mê ly(so với người Việt

Số bài viết
    184
    Jobs - Place Advert - vị trí bạn cần tuyển . Xem có thằng nào nó chịu về ko ( nhưng mà cái này hen xui có thằng đuợc có thằng ko ) . Mình chưa bao giờ cầm VN nên ko biết có staff nào chịu làm việc ở VN ko

Số bài viết
    15
    mình tìm được mấy thằng ngoại binh hay phết (đang đá ở các giải châu Âu. giải nhỏ thôi nhưng mà nói chung là ngon hơn hàng nội) Cái Genie thì mình có biết nhưng mà mình hơi cổ hủ một tí.k thik dùng các phần mềm bổ trợ vì như thế thì mọi thứ hơi dễ dàng đi nhiều quá

Số bài viết
    304
    mình đồng tình với quan điểm của bạn, ngoài đời các HLV căn cứ trên thực lực và thành tích thi đấu của cầu thủ chứ có dùng soft hổ trợ bao h

Số bài viết
    697
    ^
    Lâu lâu nghe phát biểu 1 câu chuối vãi

Số bài viết
    41
    bác cho em hỏi làm thế nào để cầm đc VN thế ạ?

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sonic Bài viết
    ^
    Lâu lâu nghe phát biểu 1 câu chuối vãi
    sao lại chuối? thích tự học hơn là mượn sách hỗ trợ thì không được ah ??

Số bài viết
    15
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ngocluan111 Bài viết
    bác cho em hỏi làm thế nào để cầm đc VN thế ạ?
    mình cầm Tot đến mùa thứ 3 tự nhiên thấy ms là VN sa thải Calisto. vậy là mình apply vào thôi. kể ra trường hợp này trong game cũng hiếm vì đòi hỏi của Vn không cao. làm j có mục tiêu nào lớn đâu, thế mà k hiểu sao nó lại sa thải ông Tô mới lạ chứ

Số bài viết
    3,734
    mình cầm VN ngay ngày đầu tiên này , đầu tiên load db Việt Nam nhá sau đó add 1 manager cho cầm VN là lập tức ông Tô bị sa thải rồi retire cái manager đấy xong mình gửi đơn 99% là đc chấp thuận Sau đó thương hại ông Tô quá thì cho về làm coach của clb .

Ngoại binh đầy chú tốt : Almeida , Santos với lại 1 thằng người Nigeria tên loằng ngoằng ......

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới