Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 32
    Số bài viết
    94
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duonglg Bài viết

Năm nay ko có nhiều bảng tử thần nhỉ, chỉ có bảng G của Brazil là hơi khó ăn thôi.
    Thằng Bờ biển ngà đá tàng tàng chứ cũng ghê lắm, còn Bồ Đào Nha duới thời ông Queiroz đá ko hay lắm nhưng cũng tiềm ẩn bất ngờ, còn Trìêu Tiên thì lần đầu tiên tham dự, ít kinh nghiệm WC.

Bảng A, hy vọng thằng Pháp ...thua nhục nhã 3 thằng kia, hjz, may mắn mới vào WC mà gặp ông Dominech làm HLV thì có khả năng "Go on Holiday" sớm, 1 dàn hảo thủ nếu ko là Dominech có thể là ứng cử viên chức vô địch rồi. Chủ nhà Nam Phi có lợi thế sân nhà rồi, còn Mexico đá ko ổn định, trận hay trận dở, còn Uruguay ko có hy vọng nào. Bảng A coi như cũng ngang tầm rồi.

Bảng B có khả năng 2 vé vào vòng knockout sớm cho Argentina và Hy Lạp, Nigeria ko còn là đội bóng mạnh như thời Kanu, Okocha đá mãnh liệt năm nào, còn Hàn Quốc cũng ko còn Hiddink cũng ko ớn lắm.

Bảng C có vẻ Anh quá mạnh rồi, coi như chắc suất 1 vé rồi, Mỹ và Slovenia tranh nhau suất còn lại, còn Algieri ko có hy vọng lắm, nhưng thời tiết khắc nghiệt của Châu Phi xem như cũng lợi thế sau lưng Angieri.

Bảng D Đức cũng coi như chắc suất rồi, 3 đội còn lại xem như ngang ngang rồi, 1 vé còn lại là cuộc chạy đua tam mã này, với lợi thế nhỉnh hơn các đội kia về thể lực coi như Ghana cũng yên tâm chút rồi.

Bảng E, thằng Hà Lan coi như ứng viên rồi, 1 lọat ngôi sao sáng giá trong đội hình, có thể coi như 1 vé nằm trong tầm tay HL nếu như đá đúng phong độ, Đan Mạch đá vòng bảng rất tốt, Nhật đá kiên cuờng nhưng thể lực ko đảm bảo đc với 2 thằng Cameroon và ứng cử viên cho vé vòng sau Hà Lan nên ko hy vọng lắm, có thể 1 vé còn lại là cuộc đua của Cameroon và Đan Mạch.

Bảng F, Ý và Paraguay quá mạnh so với 2 đội còn lại, coi như cũng 2 vé vòng knock out cho 2 ông này rồi, New Zealand ko là chú ngựa ô, Slovakia khó làm nên chuyện bất ngờ. Coi như đã hiện diện đc ứng cử viên vào vòng 2 rồi.

Bảng H, 1 vé chắc chắn dành cho Đuơng kim vô địch Châu Âu rồi, 1 vé còn lại cho 3 đội Chile, Honduras và Thụy Sỹ, 3 đội cũng ngang ngang khó lòng dự đoán 1 thằng nào đc.
    Triều tiên đâu phải lần đầu tham dự World Cup

Triều tiên tham dự vào tới vòng tứ kết World Cup 1966 rồi

Tham khảo: http://en.wikipedia.org/wiki/1966_FIFA_World_Cup

Số bài viết
    959
    44 năm đã quá xa cũng gần coi như lần đầu vậy Kinh nghiệm = Zero
    Chỉ mong Pháp bị loại ngay vòng bảng để an ủi cho Ireland.
    Nói chung vòng bốc thăm vậy là đẹp, FIFA đỡ lo có vài ông lớn nguy cơ bị loại sớm

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Số bài viết
    695
    thế này thì các đại gia khỏi loại nhau sớm => vòng sau nhiều đội khủng =>càng vào vòng trong càng nhiều đại chiến

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sheva2nd Bài viết
    thế này thì các đại gia khỏi loại nhau sớm => vòng sau nhiều đội khủng =>càng vào vòng trong càng nhiều đại chiến
    thì WC năm nào chả vậy, hạt giống đc chia đều ra các bảng mà

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    Bảng G
    1. Brazil
    2. CHDC Triều Tiên
    3. Bờ Biển Ngà
    4. Portugal

Bảng H
    1. Spain
    2. Switzerland
    3. Honduras
    4. Chile

2 bảng này đáng chú ý hơn đó
    đảm bảo là đánh nhau vỡ đầu để đc vị trí thứ 2
    2. Switzerland
    3. Honduras
    4. Chile đều ngang cơ

2. CHDC Triều Tiên
    3. Bờ Biển Ngà
    4. Portugal cuộc chiến giữa drog3 với rô đú thì không cần bàn thêm
    Bảng H ko đáng chú ý lắm Honduras cũng yếu thế hơn bảng còn G Brazil chắc gì đã nuốt trôi thế thì mới gọi là bảng tử thần chứ , nếu nói về khả năng đánh nhau vỡ đầu để đc vị trí thứ 2 thì bảng nào chả ngang cơ thậm chí có bảng ngang cơ cả 4

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    1
    Theo mình:
    Bảng A: mặc dù Pháp "bị" domenech coach, nhưng vẫn là đội ở cửa trên nên chắc sẽ có 1 vé vào vòng trong. Nam phi có lợi thế sân nhà nhưng mình lại thấy uruguay và mexico sẽ tranh chiếc vé còn lại
    Bảng B: argentina cũng là ứng cử viên nặng kí cho chức vô địch, hơn nữa đây cũng là bảng đấu dễ cho họ nên mình nghĩ argen sẽ cầm chắc ngôi đầu bảng. Chiếc vé thứ 2 mình cho là nigeria sẽ làm nên bất ngờ
    Bảng C: Dĩ nhiên là Anh với capello tuyệt vời....vé còn lại mình nghĩ là mĩ,vì ở bảng đấu này với 1 slovenia và algeria còn non kinh nghiệm, chỉ với quyết tâm, mình ko nghĩ họ có thể cạnh tranh được với Usa
    Bảng D: Mình thấy đây cũng là bảng đấu " tử thần" vì Ghana vs Serbia ko phải là tay mơ để bị Đức bắt nạt. Italia ở WC trước cũng vất vả lắm mới vượt qua Australia, vì thế ở bảng đấu này ai cũng có cơ hội ngang nhau... Mặc dù vậy, dù gặp khó khăn nhưng theo mình Đức sẽ cùng Ghana sẽ vào vòng sau
    Bảng E: Hà Lan với dàn cầu thủ đồng đều sẽ đứng đầu bảng. Chiếc vé còn lại mình tin sẽ thuộc về Cameroon vs Eto'o
    Bảng F: Có lẽ Ý vs Paraguay mạnh hơn 2 đối thủ còn lại. Vì thế mình tin họ sẽ dễ dàng giành 2 tấm vé để vào vòng sau.
    Bảng G: Bảng đấu "tử thần"...Brazil,BDN vs Bờ biển ngà đều là những đội bóng mạnh và rất khó nhằn. Theo mình, trận đấu giữa BBN-BDN sẽ quyết định tất cả vì mình tin Brazil mặc dù gặp chút khó khăn nhưng họ sẽ giành được 1 vé đầu tiên. Còn Triều tiên chắc chỉ lót đường!
    Bảng H: DĨ nhiên là Tây Ban Nha. Chiếc vé còn lại theo mình vs tài năng + kinh nghiệm của Bielsa, CHile sẽ tận dụng cơ hội để đi tiếp

Đấy là quan điểm của mình

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duonglg Bài viết

Năm nay ko có nhiều bảng tử thần nhỉ, chỉ có bảng G của Brazil là hơi khó ăn thôi.
    Thằng Bờ biển ngà đá tàng tàng chứ cũng ghê lắm, còn Bồ Đào Nha duới thời ông Queiroz đá ko hay lắm nhưng cũng tiềm ẩn bất ngờ, còn Trìêu Tiên thì lần đầu tiên tham dự, ít kinh nghiệm WC.

Bảng A, hy vọng thằng Pháp ...thua nhục nhã 3 thằng kia, hjz, may mắn mới vào WC mà gặp ông Dominech làm HLV thì có khả năng "Go on Holiday" sớm, 1 dàn hảo thủ nếu ko là Dominech có thể là ứng cử viên chức vô địch rồi. Chủ nhà Nam Phi có lợi thế sân nhà rồi, còn Mexico đá ko ổn định, trận hay trận dở, còn Uruguay ko có hy vọng nào. Bảng A coi như cũng ngang tầm rồi.

Bảng B có khả năng 2 vé vào vòng knockout sớm cho Argentina và Hy Lạp, Nigeria ko còn là đội bóng mạnh như thời Kanu, Okocha đá mãnh liệt năm nào, còn Hàn Quốc cũng ko còn Hiddink cũng ko ớn lắm.

Bảng C có vẻ Anh quá mạnh rồi, coi như chắc suất 1 vé rồi, Mỹ và Slovenia tranh nhau suất còn lại, còn Algieri ko có hy vọng lắm, nhưng thời tiết khắc nghiệt của Châu Phi xem như cũng lợi thế sau lưng Angieri.

Bảng D Đức cũng coi như chắc suất rồi, 3 đội còn lại xem như ngang ngang rồi, 1 vé còn lại là cuộc chạy đua tam mã này, với lợi thế nhỉnh hơn các đội kia về thể lực coi như Ghana cũng yên tâm chút rồi.

Bảng E, thằng Hà Lan coi như ứng viên rồi, 1 lọat ngôi sao sáng giá trong đội hình, có thể coi như 1 vé nằm trong tầm tay HL nếu như đá đúng phong độ, Đan Mạch đá vòng bảng rất tốt, Nhật đá kiên cuờng nhưng thể lực ko đảm bảo đc với 2 thằng Cameroon và ứng cử viên cho vé vòng sau Hà Lan nên ko hy vọng lắm, có thể 1 vé còn lại là cuộc đua của Cameroon và Đan Mạch.

Bảng F, Ý và Paraguay quá mạnh so với 2 đội còn lại, coi như cũng 2 vé vòng knock out cho 2 ông này rồi, New Zealand ko là chú ngựa ô, Slovakia khó làm nên chuyện bất ngờ. Coi như đã hiện diện đc ứng cử viên vào vòng 2 rồi.

Bảng H, 1 vé chắc chắn dành cho Đuơng kim vô địch Châu Âu rồi, 1 vé còn lại cho 3 đội Chile, Honduras và Thụy Sỹ, 3 đội cũng ngang ngang khó lòng dự đoán 1 thằng nào đc.
    Hơi coi thường mấy đội Châu Phi với Châu Á quá đấy

Bảng G là tử thần là đúng rồi , Triều Tiên đây đâu phải lần đầu tiên đã từng là đội bóng châu Á đầu tiên vào đến tứ kết vào năm 66 rồi tất nhiên sau 44 năm sẽ khác . Brazil với BĐN lối đá giống nhau hứa hẹn sẽ rất đôi co , BBN có lẽ là đội bóng châu Phi được kỳ vọng nhất tại giải đấu trên châu lục này ==> bảng này chả biết thế nào

Bảng A : thằng Pháp may thật được vào bảng này thì nghiễm nhiên nó thành hạt giống số 1 tại bảng này thôi nhưng mà với cái kiểu đá thế này thì Pháp coi như cũng chả được ai đánh giá cao mấy => cơ hội chia đều , Uruguay và Mexico đều ko vừa , Nam Phi đá sân nhà , Pháp thì có đẳng cấp trừ HLV ra

Bảng B : Argentina nhỉnh hơn nhưng ko có nghĩa là chủ quan nhìn vào năm 2002 với Nigeria thì biết , Hàn Quốc cũng ko vừa với lại nếu vào vòng sau Arghentina chấn thương cũng đầy mình ra vì toàn phải đấu với đội đá rắn

Bảng C : Chắc là quân đồng minh dẫn nhau đi tiếp , mấy thằng rệp kỹ thuật cũng vela lắm đấy nhưng mà ko đc hưởng lợi về khí hậu như ông nói đâu vì khí hậu của Bắc Phi với Nam Phi khác nhau hơn nữa WC diễn ra khi đó là mùa đông của Nam Phi

Bảng D : Như trên đã nêu

Bảng E : Chả biết nói thế nào , hy vọng Nhật sẽ làm đc bất ngờ

Bảng F : Miễn bình luận

Bảng H : Honduras rõ ràng là yếu hơn hẳn , Thụy Sỹ lẫn Chile đều hay đấy nhưng ko thể sánh bằng với TBN đc rồi đương nhiên TBN vào bảng quá dễ nhưng ko vui đâu vì chắc chắn vòng sau sẽ đụng độ với 1 đội thuộc bảng G

Số bài viết
    180
    cổ vũ cho các anh german nhà mình 6 tháng nữa là vui rồi....ra tụ điểm ở cổng thành berlin coi màn hình lớn

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anarchy_3x Bài viết
    cổ vũ cho các anh german nhà mình 6 tháng nữa là vui rồi....ra tụ điểm ở cổng thành berlin coi màn hình lớn
    lo cổ vũ cho VN đi đã

Số bài viết
    180
    tất nhiên....bao giờ cũng ưu tiên cổ vũ vn đầu tiên
    nhưng mấy em người vn ở bên đức ko thèm quan tâm đến vn thì fai...có mỗi mình biết vụ seagame

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới