Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    6,092
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ryudo Bài viết
    Hiện mình đang rất muốn đóng góp cho diễn đàn fm-vn một portal để website trông "PRO" hơn.

Lợi ích từ việc có được portal cho forum:
    1/ Trông PRO hơn.
    2/ Có thể đăng những tin tức mới nhất cũng như các bài viết chia sẻ kinh nghiệm.
    3/ ...

Vì đây cũng là lần đầu tiên mình làm 1 cái portal nên muốn hỏi mọi người: "Portal của forum mình nên có những mục nào?". Tham khảo bên fm-base thì thấy có các mục download (tactics, game, add-ons,...), news, player...

Mong nhận được ý kiến đóng góp cũng như sự ủng hộ của mọi người để mình có thể code được cái portal cho forum.
    Cảm ơn sự quan tâm ủng hộ của bạn cho forum. Bạn có thể nêu rõ hơn 1 chút ý tuởng của bạn được không?

- Bạn tự code hay dùng mã nguồn nào ?
    - Bạn sẽ chịu trách nhiệm quản lý điều hành code hay sẽ giao cho BQT của forum sau khi code xong?

Số bài viết
    94
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Cảm ơn sự quan tâm ủng hộ của bạn cho forum. Bạn có thể nêu rõ hơn 1 chút ý tuởng của bạn được không?

- Bạn tự code hay dùng mã nguồn nào ?
    - Bạn sẽ chịu trách nhiệm quản lý điều hành code hay sẽ giao cho BQT của forum sau khi code xong?
    Mình sẽ tự code và sẽ sử dụng database riêng chứ không dùng chung với database của diễn đàn đề phòng trường hợp bị hack sẽ ít nhiều không ảnh hưởng tới diễn đàn.

Sau khi code xong mình giao toàn bộ phần web cho BQT để thực hiện việc up news.

Do mình mới nhận 1 project khác nên có thể thời gian thực hiện sẽ khá lâu.

Do mình cũng đang tập tành code nên sẽ không thể chuyên nghiệp như những trang web khác. Chỉ mong đóng góp 1 ít sức mình cho forum

Số bài viết
    468
    Hoan hô bác này 1 cái. Tiến hành ngay nha bác.

Số bài viết
    302
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ryudo Bài viết
    Mình sẽ tự code và sẽ sử dụng database riêng chứ không dùng chung với database của diễn đàn đề phòng trường hợp bị hack sẽ ít nhiều không ảnh hưởng tới diễn đàn.

Sau khi code xong mình giao toàn bộ phần web cho BQT để thực hiện việc up news.

Do mình mới nhận 1 project khác nên có thể thời gian thực hiện sẽ khá lâu.

Do mình cũng đang tập tành code nên sẽ không thể chuyên nghiệp như những trang web khác. Chỉ mong đóng góp 1 ít sức mình cho forum
    bác code bằng cái chi thế
    nếu đc em giúp 1 chân nào

Tình yêu của tôi
    :lac:

Số bài viết
    2,470
    nội dung thì mình chưa nghĩ sâu nhưng giao diện thì góp ý thêm màu mè cho đẹp
    +,màu xanh của sân cỏ
    +,màu trắng + đen của trái bóng classic
    design thì chủ thớt tự làm dc chứ
    Nội dung thì như hiện tại forum khá đầy đủ tuy nhiên do post bài lộn xộn nên cần sắp xếp lại .tham khảo mấy portal FM ở UK hay của EA rút ra những ưu điểm => kết hợp lại là tuyệt nhất
    ko có time nghiên cứu nên góp vài ý kiến nhỏ thế thôi

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    94
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    nội dung thì mình chưa nghĩ sâu nhưng giao diện thì góp ý thêm màu mè cho đẹp
    +,màu xanh của sân cỏ
    +,màu trắng + đen của trái bóng classic
    design thì chủ thớt tự làm dc chứ
    Nội dung thì như hiện tại forum khá đầy đủ tuy nhiên do post bài lộn xộn nên cần sắp xếp lại .tham khảo mấy portal FM ở UK hay của EA rút ra những ưu điểm => kết hợp lại là tuyệt nhất
    ko có time nghiên cứu nên góp vài ý kiến nhỏ thế thôi
    Design đơn giản mình có thể đảm nhiệm được. Không cao siêu đòi hỏi flash màu mè thì ok hết

Chủ yếu đang cần nghiên cứu phần nội dung để thiết kế cái database cho hợp lý.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới