Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16

Chủ đề: [Skin] B O N Edit

Số bài viết
    25
    Cám ơn tác giả, skin quá tuyệt. Tuy nhiên tôi xin tác giả lưu tâm bỏ thêm 2 nút Back và Forward vào. Tôi và rất nhiều người đã quen thao tác chuột nên 2 nút này rất quan trọng. Ở skin xenon có 2 nút này nhưng bị ẩn, nằm ở góc phải phía trên màn hình ( không phải 2 nút nằm 2 bên logo bạn nha ) di chuột lại mới hiện, nếu được bạn cho hiện luôn nha. Cám ơn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi enzo_kaka : 26-11-2009 vào lúc 10:13 PM

Số bài viết
    25
    [QUOTE=cocvang;186266]
    Mã:
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chuchuotnhat Bài viết
    bạn ơi mình có 1 tí góp ý (cũng ko quan trọng lắm nhưng sẽ lợi cho người chơi bằng MTXT) :D 1 - bạn có thể chuyển, cây cột màu vàng từ ngang thành dọc ko? giống một cái skin ở FM09 đó (mình xin lỗi vì chẳng nhớ cái tên của skin đó) :d 2 - trong cái khung màu đỏ bạn giảm khoảng cách giữa 2 thanh luôn cho nó sát nhau và sát xuống dưới luôn (giống cái skin xenon 2010 wild đó) nếu được thì danh sách cầu thủ sẽ dài thêm ra khoảng 3-4 cầu thủ nữa (đỡ mắc công trượt lên trượt xuống) :d 3 - nếu bạn có sử dụng chi tiết của skin xenon 2010, thì mình thấy trong cái skin xenon 2010, khi đang diễn ra trận đấu, nếu 1 cầu thủ ghi bàn hay dính thẻ, sẽ có 1 bảng thông báo khá đẹp xuất hiện, bạn có thể sủ dụng cái đó để làm đẹp thêm cho skin này của bạn. Đó là một số góp ý nhỏ, chẳng ảnh hưởng gì nhiều tới skin này của bạn, chỉ nhằm làm nó đẹp hơn thôi... ngoài ra thì mình chẳng có gì phàn nàn gì hết :d
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chuchuotnhat Bài viết

mình ghi nhận , nếu thấy AE ủng hộ skin này thì bản V2 mình sẽ điều chỉnh ý kiến của bạn
    Bạn ơi, thanh màu vàng đó từ thời lập quốc đến giờ đều đã nằm ngang tại vị trí đó rồi. Đừng làm dọc lại làm gì, nó không đẹp hơn đâu. Nhiều khi còn gây ít khó khăn trong việc chọn cầu thủ nhanh nữa vì thói quen rê chuột lên trên đã là phản xạ rồi.

Số bài viết
    13
    Đây là skill ưng ý nhất trong khoảng 20 cái skin mình down về dùng thử.Cảm ơn chủ topic rất nhiều.

Meyer Lansky

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    cái màu nó ko khớp với background nhỉ, đôi lúc khó nhìn, còn lại thì ok

Số bài viết
    6
    ủa b ơi đã update nút Back và Foward chưa vậy :a33: mìh k thấy...dùg hơi bất tiện mặc dù skin r' đẹp

Số bài viết
    4
    sao vao chon skin khong thay hien cai skin nay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới