Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 37 trong tổng số 37
    Số bài viết
    7
    nằm mơ thất nắp bia chạy ....Hình như mình nghiện nặng rồi:a42:

Số bài viết
    320
    Hehehehe từng một lần mổ ruột thừa còn vết khâu vẫn lết dậy lên ghế ngồi chơi

Số bài viết
    24
    bạn sẽ phải thay bàn phím và chuột mới vì những lúc cảm xúc bùng nổ
    Những lúc đi chơi với bạn gái,thay vì sung sướng thì bạn lại suy tư xem tối nay về sẽ dùng chiến thuật gì trong trận chung kết C1

Số bài viết
    230
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhkhoa26790 Bài viết
    bạn sẽ phải thay bàn phím và chuột mới vì những lúc cảm xúc bùng nổ
    Những lúc đi chơi với bạn gái,thay vì sung sướng thì bạn lại suy tư xem tối nay về sẽ dùng chiến thuật gì trong trận chung kết C1
    và tiếp theo ai sẽ cập bến trong kỳ chuyển nhượng. Be prepared!!!

Số bài viết
    365
    đỉnh cao.có lẽ mình nghiện thật rôi

Số bài viết
    66
    có ai giống như em không nhỉ, ngồi xem WC2010 mà miệng cứ lẩm bẩm: "đang định mua Park Chu Young nhưng mà đá mãi không ghi bàn thế này thì thôi vậy", hay sau khi thấy anh ghi bàn vào lưới Nige thì lại đổi ý vì thằng này sút phạt hay quá...... trường hợp tương tự xảy ra với Keisuke Honda và 1 số cầu thủ khác nữa làm bạn gái em không khỏi thắc mắc.
    Nhiều khi thấy cầu thủ nào đá hay trên TV là lại nhờ scout đi check hàng. Thỉnh thoảng đọc Bongda.com.vn có bài báo về cầu thủ mới nổi nào đó lại thấy có FMer lên comment kiểu: "mình chơi FM đã thấy cầu thủ này lâu rồi". thế mới thấy FM của chúng ta mang tính phổ biến và "tính giáo dục" cao như thế nào.(vì làm cho mình biết đến nhiều cầu thủ và clb bên ngoài clb mình yêu thích).
    Waiting for another FM season ! FM2011

Số bài viết
    3,560
    Mình ghét nhất là đá FM xong bị nhiễm quá, sang đá PES với bọn bạn toàn dùng những anh 'wonderkid', overrate hoặc có chỉ số đẹp trong FM như Adler, Otamendi...
    Rồi xếp chiến thuật lằng nhằng tới mức vào trận chẳng biết đá theo dòng nào nữa

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới