Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    4

Cầu thủ Nam Mỹ nào hay giá rẻ các bác?

Em cầm Hull, tình hình tài chính chắc chỉ đủ múc các bác free với một hai bác Nam Mỹ giá rẻ thôi. Các bác có biết chú nào hay hay giới thiệu em với. Thanks.

Số bài viết
    184
    Bạn cần những vị trí nào , chứ ko chả lẽ kiếm 11 thằng cho bạn à

Số bài viết
    302
    sign Van The Man về đi bạn
    thêm Guti nữa
    mình đá mùa đầu thấy TOT sign đc Gitu về, đá với bọn TOT thì Guti đá ảo vô cùng
    nếu bạn thích Nam Mỹ thì có Di Maria đó bạn,tầm 5M thoai

Tình yêu của tôi
    :lac:

Số bài viết
    4,029
    van đờ vát
    van nistelrooy
    ronaldo
    sol campbell
    guti
    chắc thế thôi

Số bài viết
    184
    Mình đã thử Hull . Kết luận rằng hàng công và hàng thủ thuộc loại yếu , tuyến giữa cũng ko khá hơn là mấy . Mình đề nghị bạn bán đi Geovanni ( đầu mùa cứ bảo win đi cho nó cấp tiền nhiều 1 tí ) đề nghị mua Sotiris Ninis ( 4-5M) , Craig Gardner (7-8M) , Juliano Belletti ( 2M) , Radja Nainggolan ( 2,8M) , Ezequiel Garay (4,8M) thằng này phải hỏi mua với điều kiện ko công khai hợp đồng ko mấy clb khác nó biết nó mua mất khoảng đầu tháng 8 hỏi mua , Vasilis Sorosidis ( chưa mua được) , Raul ( 3-4 M) , Angel Di Maria , Filipe ( DL) 2 thằng này có giá trị bao nhiêu nó bán bằng giá trị đó , Mathias Jorgensen , Pape Diop 2 thằng này để giữa mùa chứ đầu mùa nó hét giá cao quá . Còn hàng tiền đạo mình chưa tìm đuợc thằng nào ưng ý khi nào có sẽ post sau .
    Có thể thử thêm chú này http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15604
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15604

Số bài viết
    308
    Mình cũng cầm Hull nè !
    Bán Geovanni khoảng 10m
    Mua Gaston Fernandez 1.5m siêu poacher cho các đội bóng yếu
    Costin Lazar DMC hơi bị hay 1m
    Silviu Lung Jr GK hay rẻ 200k
    Shilla Illiasu DC free
    Marek Sapara MC 875k chọc khe là thôi rồi
    Alejandro Dominguez 1.6m nhưng tới tháng 12 nó mới qua vì đá giải Nga, đá cặp với Gaston cực đỉnh
    Tới khoảng đầu t12 ráng me mua được chú Fernando Baiano (khoảng dưới 2m) một drogba cho các clb yếu. Lúc trước mua được đá quá tuyệt bị cúp điện mua lại ko được

Lần sửa bài viết gần nhất bởi UchihaSasuke : 18-11-2009 vào lúc 11:08 PM

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chanchet Bài viết
    Mình đã thử Hull . Kết luận rằng hàng công và hàng thủ thuộc loại yếu , tuyến giữa cũng ko khá hơn là mấy . Mình đề nghị bạn bán đi Geovanni ( đầu mùa cứ bảo win đi cho nó cấp tiền nhiều 1 tí ) đề nghị mua Sotiris Ninis ( 4-5M) , Craig Gardner (7-8M) , Juliano Belletti ( 2M) , Radja Nainggolan ( 2,8M) , Ezequiel Garay (4,8M) thằng này phải hỏi mua với điều kiện ko công khai hợp đồng ko mấy clb khác nó biết nó mua mất khoảng đầu tháng 8 hỏi mua , Vasilis Sorosidis ( chưa mua được) , Raul ( 3-4 M) , Angel Di Maria , Filipe ( DL) 2 thằng này có giá trị bao nhiêu nó bán bằng giá trị đó , Mathias Jorgensen , Pape Diop 2 thằng này để giữa mùa chứ đầu mùa nó hét giá cao quá . Còn hàng tiền đạo mình chưa tìm đuợc thằng nào ưng ý khi nào có sẽ post sau .
    choài oai, chơi Hull mà mùa đầu dám đặt mục tiêu winner á bạn ??
    còn cái vụ không công khai hợp đồng là làm thế nào đoá, chỉ mình với

Số bài viết
    3,734
    muà 1 bán Geovanni đi là đủ rồi vì có Geo là bán được giá nhất còn mấy ông kia thì vẫn giữ lại vì mùa 1 ko có được nhiều vị trí tốt , có tiền rồi sign Ro béo , Smolarek hoặc Công Vinh , Denilson ( cựu Hải Phòng ) , Riquelme hoặc Vaart + mua thêm Buonanotte hoặc Ozil ( trả sau ) Kryvtsov hoặc Jorgensen ( db large ) may ra vào được top 4 nếu chơi save load

Mình thấy Hull yếu nhất là hàng thủ nên có tiền thì tốt nhất là sign 1 hậu vệ còn ST thì sign hàng free thôi , cầm Hull nói chung là khá khó khăn khó hơn hẳn cầm Stoke :a16:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    60
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chanchet Bài viết
    k công khai hợp đồng là chỗ nào vậy hả bác ơi

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tommynguyen Bài viết
    Em cầm Hull, tình hình tài chính chắc chỉ đủ múc các bác free với một hai bác Nam Mỹ giá rẻ thôi. Các bác có biết chú nào hay hay giới thiệu em với. Thanks.
    Phải nói bạn có bao nhiêu tiền chứ Chứ liệt kê ra thì đầy

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới